|
Maccabi Haifa
|
Kết thúc Mùa giải 2023/2024 Thời gian 01:30 ngày 06/02/2024 |
Maccabi TA
|
Nhận định Maccabi Haifa vs Maccabi TA, 01h30 ngày 06/02
| 01.09.2026 | VĐQG Israel | Maccabi TA | 3 - 1 | Maccabi Haifa |
| 14.05.2026 | VĐQG Israel | Maccabi TA | 3 - 0 | Maccabi Haifa |
| 26.04.2026 | VĐQG Israel | Maccabi Haifa | 1 - 3 | Maccabi TA |
| 15.04.2026 | Cúp Israel | Maccabi TA | 3 - 2 | Maccabi Haifa |
| 19.01.2026 | VĐQG Israel | Maccabi Haifa | 4 - 1 | Maccabi TA |
| 06.10.2025 | VĐQG Israel | Maccabi TA | 1 - 1 | Maccabi Haifa |
| 20.05.2025 | VĐQG Israel | Maccabi Haifa | 0 - 3 | Maccabi TA |
| 15.04.2025 | VĐQG Israel | Maccabi TA | 1 - 1 | Maccabi Haifa |
| 26.12.2024 | Giao Hữu CLB | Maccabi Haifa | 1 - 3 | Maccabi TA |
| 20.10.2024 | VĐQG Israel | Maccabi TA | 2 - 0 | Maccabi Haifa |
Số liệu thống kê về Maccabi Haifa gặp Maccabi TA phong độ
Maccabi Haifa
Maccabi TA
Tỷ lệ trận Maccabi Haifa vs Maccabi TA
| # | Châu á | Bàn thắng |
|---|---|---|
| Cả trận | 0.86*0 : 0*0.96 | 0.85*2 1/2*0.95 |
| Hiệp 1 | 0.89*0 : 0*0.93 | 0.85*1*0.95 |
Thắng: 2.45 - Hòa: 3.00 - Thua: 2.51
Nhận định kèo Maccabi Haifa gặp Maccabi TA chi tiết
Thống kê kết quả đối đầu 10 trận gần nhất Maccabi Haifa 10% thắng, hòa 20%, thua 70%, trận gần nhất vào ngày 01/09/2026 kết thúc với tỷ số Maccabi TA 3 - 1 Maccabi Haifa.
Số liệu thống kê phong độ, 5 trận sân nhà gần đây của Maccabi Haifa họ thắng 4 hòa 1 và thua 0, còn phong độ 5 trận sân khách của Maccabi TA thắng 4 hòa 0 và thua 1
Châu Á: -0.98*0 : 0*0.80
Cả 2 đội đều thi đấu ổn định: thắng 3/5 trận gần nhất. Lịch sử đối đầu gọi tên MTA khi thắng 26/47 trận đối đầu gần nhất.
Dự đoán : MTA
Tài xỉu: 0.88*2 1/2*0.92
5 trận gần đây của MHA có từ 3 bàn thắng trở lên. Thêm vào đó, 3/5 trận gần nhất của MTA cũng có không dưới 3 bàn thắng.
Dự đoán : TAI
Thống kê sau trận Maccabi Haifa vs Maccabi TA
|
|
0 | Sút bóng | 0 |
|
|---|---|---|---|---|
|
|
0 | Trúng đích | 0 |
|
|
|
0 | Phạm lỗi | 0 |
|
|
|
0 | Thẻ đỏ | 0 |
|
|
|
0 | Thẻ vàng | 0 |
|
|
|
0 | Phạt góc | 0 |
|
|
|
0 | Việt vị | 0 |
|
|
|
50% | Cầm bóng | 50% |
|