|
Hearts
|
Kết thúc Mùa giải 2026/2027 Thời gian 01:45 ngày 29/07/2026 |
Sturm Graz
|
Nhận định Hearts vs Sturm Graz, 01h45 ngày 29/07
| 29.07.2026 | Cúp C1 Châu Âu | Hearts | 0 - 2 | Sturm Graz |
| 22.07.2026 | Cúp C1 Châu Âu | Sturm Graz | 4 - 0 | Hearts |
Số liệu thống kê về Hearts gặp Sturm Graz phong độ
Hearts
Sturm Graz
Tỷ lệ trận Hearts vs Sturm Graz
| # | Châu á | Bàn thắng |
|---|---|---|
| Cả trận | 0.86*0 : 1/2*0.96 | 0.87*3*0.93 |
| Hiệp 1 | -0.98*0 : 1/4*0.80 | 0.93*1 1/4*0.87 |
Thắng: 1.86 - Hòa: 3.55 - Thua: 3.30
Nhận định kèo Hearts gặp Sturm Graz chi tiết
Thống kê kết quả đối đầu 2 trận gần nhất Hearts chưa thắng trận nào , toàn thua trong các lần đối đầu, trận gần nhất vào ngày 29/07/2026 kết thúc với tỷ số Hearts 0 - 2 Sturm Graz.
Số liệu thống kê phong độ, 5 trận sân nhà gần đây của Hearts họ thắng 2 hòa 2 và thua 1, còn phong độ 5 trận sân khách của Sturm Graz thắng 1 hòa 1 và thua 3
Thống kê sau trận Hearts vs Sturm Graz
|
|
0 | Sút bóng | 0 |
|
|---|---|---|---|---|
|
|
0 | Trúng đích | 0 |
|
|
|
0 | Phạm lỗi | 0 |
|
|
|
0 | Thẻ đỏ | 0 |
|
|
|
0 | Thẻ vàng | 0 |
|
|
|
0 | Phạt góc | 0 |
|
|
|
0 | Việt vị | 0 |
|
|
|
50% | Cầm bóng | 50% |
|