|
Erzgebirge Aue
|
Kết thúc Mùa giải 2023/2024 Thời gian 20:00 ngày 03/02/2024 |
Munchen 1860
|
Nhận định Erzgebirge Aue vs Munchen 1860, 20h00 ngày 03/02
| 04.03.2026 | Hạng 3 Đức | Munchen 1860 | 2 - 1 | Erzgebirge Aue |
| 27.09.2025 | Hạng 3 Đức | Erzgebirge Aue | 2 - 0 | Munchen 1860 |
| 17.05.2025 | Hạng 3 Đức | Munchen 1860 | 1 - 1 | Erzgebirge Aue |
| 21.12.2024 | Hạng 3 Đức | Erzgebirge Aue | 3 - 1 | Munchen 1860 |
| 03.02.2024 | Hạng 3 Đức | Erzgebirge Aue | 0 - 0 | Munchen 1860 |
| 02.09.2023 | Hạng 3 Đức | Munchen 1860 | 1 - 2 | Erzgebirge Aue |
| 18.03.2023 | Hạng 3 Đức | Erzgebirge Aue | 1 - 3 | Munchen 1860 |
| 17.09.2022 | Hạng 3 Đức | Munchen 1860 | 3 - 1 | Erzgebirge Aue |
| 09.04.2017 | Hạng 2 Đức | Erzgebirge Aue | 3 - 0 | Munchen 1860 |
| 28.10.2016 | Hạng 2 Đức | Munchen 1860 | 6 - 2 | Erzgebirge Aue |
Số liệu thống kê về Erzgebirge Aue gặp Munchen 1860 phong độ
Erzgebirge Aue
Munchen 1860
Tỷ lệ trận Erzgebirge Aue vs Munchen 1860
| # | Châu á | Bàn thắng |
|---|---|---|
| Cả trận | -0.94*0 : 1/4*0.82 | 0.88*2 1/2*0.92 |
| Hiệp 1 | 0.81*0 : 0*-0.93 | 0.84*1*0.96 |
Thắng: 2.27 - Hòa: 2.70 - Thua: 3.45
Nhận định kèo Erzgebirge Aue gặp Munchen 1860 chi tiết
Thống kê kết quả đối đầu 10 trận gần nhất Erzgebirge Aue 40% thắng, hòa 20%, thua 40%, trận gần nhất vào ngày 04/03/2026 kết thúc với tỷ số Munchen 1860 2 - 1 Erzgebirge Aue.
Số liệu thống kê phong độ, 5 trận sân nhà gần đây của Erzgebirge Aue họ thắng 1 hòa 1 và thua 3, còn phong độ 5 trận sân khách của Munchen 1860 thắng 0 hòa 3 và thua 2
Thống kê sau trận Erzgebirge Aue vs Munchen 1860
|
|
0 | Sút bóng | 0 |
|
|---|---|---|---|---|
|
|
0 | Trúng đích | 0 |
|
|
|
0 | Phạm lỗi | 0 |
|
|
|
0 | Thẻ đỏ | 0 |
|
|
|
0 | Thẻ vàng | 0 |
|
|
|
0 | Phạt góc | 0 |
|
|
|
0 | Việt vị | 0 |
|
|
|
50% | Cầm bóng | 50% |
|