|
Dinamo Kiev
|
Kết thúc Mùa giải 2023/2024 Thời gian 20:30 ngày 12/03/2024 |
Zorya
|
Nhận định Dinamo Kiev vs Zorya, 20h30 ngày 12/03
| 19.09.2026 | VĐQG Ukraina | Zorya | 0 - 2 | Dinamo Kiev |
| 17.04.2026 | VĐQG Ukraina | Dinamo Kiev | 3 - 1 | Zorya |
| 18.10.2025 | VĐQG Ukraina | Zorya | 1 - 1 | Dinamo Kiev |
| 11.03.2025 | VĐQG Ukraina | Dinamo Kiev | 2 - 2 | Zorya |
| 14.09.2024 | VĐQG Ukraina | Zorya | 0 - 2 | Dinamo Kiev |
| 04.04.2024 | VĐQG Ukraina | Zorya | 0 - 3 | Dinamo Kiev |
| 12.03.2024 | VĐQG Ukraina | Dinamo Kiev | 2 - 0 | Zorya |
| 18.03.2023 | VĐQG Ukraina | Dinamo Kiev | 0 - 1 | Zorya |
| 03.09.2022 | VĐQG Ukraina | Zorya | 3 - 2 | Dinamo Kiev |
| 12.12.2021 | VĐQG Ukraina | Dinamo Kiev | 1 - 1 | Zorya |
Số liệu thống kê về Dinamo Kiev gặp Zorya phong độ
Dinamo Kiev
Zorya
Tỷ lệ trận Dinamo Kiev vs Zorya
| # | Châu á | Bàn thắng |
|---|---|---|
| Cả trận | 0.60*0 : 1 1/2*-0.78 | 0.75*2 3/4*-0.90 |
| Hiệp 1 | 0.86*0 : 3/4*-0.98 | 0.98*1 1/4*0.88 |
Thắng: 1.19 - Hòa: 5.90 - Thua: 11.00
Nhận định kèo Dinamo Kiev gặp Zorya chi tiết
Thống kê kết quả đối đầu 10 trận gần nhất Dinamo Kiev 50% thắng, hòa 30%, thua 20%, trận gần nhất vào ngày 19/09/2026 kết thúc với tỷ số Zorya 0 - 2 Dinamo Kiev.
Số liệu thống kê phong độ, 5 trận sân nhà gần đây của Dinamo Kiev họ thắng 2 hòa 1 và thua 2, còn phong độ 5 trận sân khách của Zorya thắng 3 hòa 0 và thua 2
Châu Á: 0.88*0 : 1*0.94
DKI đang thi đấu ổn định: thắng 4/5 trận gần đây. Trong khi đó, ZOR thi đấu thiếu ổn định: thua 3/5 trận sân khách vừa qua.
Dự đoán : DKI
Tài xỉu: 0.92*2 1/2*0.88
4/5 trận gần đây của DKI có ít hơn 3 bàn thắng. Thêm vào đó, 3/5 trận gần nhất của ZOR cũng có không đến 3 bàn thắng.
Dự đoán : XIU
Thống kê sau trận Dinamo Kiev vs Zorya
|
|
0 | Sút bóng | 0 |
|
|---|---|---|---|---|
|
|
0 | Trúng đích | 0 |
|
|
|
0 | Phạm lỗi | 0 |
|
|
|
0 | Thẻ đỏ | 0 |
|
|
|
0 | Thẻ vàng | 0 |
|
|
|
0 | Phạt góc | 0 |
|
|
|
0 | Việt vị | 0 |
|
|
|
50% | Cầm bóng | 50% |
|