VĐQG Ukraina, Vòng 23
Dinamo Kiev
1
VS
1

Kết thúc

Mùa giải 2023/2024

Thời gian 19:30 ngày 08/04/2024

LNZ Cherkasy

Nhận định Dinamo Kiev vs LNZ Cherkasy, 19h30 ngày 08/04

09.05.2026 VĐQG Ukraina LNZ Cherkasy 0 - 0 Dinamo Kiev
09.11.2025 VĐQG Ukraina Dinamo Kiev 0 - 1 LNZ Cherkasy
06.03.2025 VĐQG Ukraina LNZ Cherkasy 1 - 2 Dinamo Kiev
01.09.2024 VĐQG Ukraina Dinamo Kiev 1 - 0 LNZ Cherkasy
08.04.2024 VĐQG Ukraina Dinamo Kiev 1 - 1 LNZ Cherkasy
23.09.2023 VĐQG Ukraina LNZ Cherkasy 2 - 4 Dinamo Kiev

Số liệu thống kê về Dinamo Kiev gặp LNZ Cherkasy phong độ

Dinamo Kiev

19/09/2026 VĐQG Ukraina

Zorya 0 - 2 Dinamo Kiev

W

31/08/2026 VĐQG Ukraina

Bukovyna Chernivtsi 3 - 0 Dinamo Kiev

L

13/08/2026 Cúp C3 Châu Âu

Karabakh Agdam 2 - 0 Dinamo Kiev

L

07/08/2026 Cúp C3 Châu Âu

Dinamo Kiev 1 - 0 Karabakh Agdam

W

31/07/2026 Cúp C2 Châu Âu

PAOK Salonica 2 - 0 Dinamo Kiev

L
Sân nhà

07/08/2026 Cúp C3 Châu Âu

Dinamo Kiev 1 - 0 Karabakh Agdam

W

24/07/2026 Cúp C2 Châu Âu

Dinamo Kiev 2 - 3 PAOK Salonica

L

10/07/2026 Cúp C2 Châu Âu

Dinamo Kiev 0 - 0 Universitaea Cluj

D

03/07/2026 Giao Hữu CLB

Dinamo Kiev 2 - 0 Lask

W

02/07/2026 Giao Hữu CLB

Dinamo Kiev 1 - 3 Rapid Bucuresti

L
LNZ Cherkasy

20/09/2026 VĐQG Ukraina

Shakhtar Donetsk 3 - 0 LNZ Cherkasy

L

12/09/2026 VĐQG Ukraina

LNZ Cherkasy 3 - 1 Obolon Kiev

W

31/07/2026 Cúp C3 Châu Âu

Gent 0 - 0 LNZ Cherkasy

D

24/07/2026 Cúp C3 Châu Âu

LNZ Cherkasy 0 - 0 Gent

D

16/07/2026 Giao Hữu CLB

LNZ Cherkasy 0 - 2 Goztepe

L
Sân khách

20/09/2026 VĐQG Ukraina

Shakhtar Donetsk 3 - 0 LNZ Cherkasy

L

31/07/2026 Cúp C3 Châu Âu

Gent 0 - 0 LNZ Cherkasy

D

15/07/2026 Giao Hữu CLB

Dinamo Zagreb 0 - 0 LNZ Cherkasy

D

11/07/2026 Giao Hữu CLB

O.Ljubljana 0 - 1 LNZ Cherkasy

W

30/06/2026 Giao Hữu CLB

Sturm Graz 2 - 6 LNZ Cherkasy

W

Tỷ lệ trận Dinamo Kiev vs LNZ Cherkasy

Châu á
# Châu á Bàn thắng
Cả trận 0.75*0 : 1 1/2*-0.93 -0.95*3*0.75
Hiệp 1 -0.99*0 : 3/4*0.81 -0.98*1 1/4*0.78
Châu Âu

Thắng: 1.22 - Hòa: 5.50 - Thua: 9.80

Nhận định kèo Dinamo Kiev gặp LNZ Cherkasy chi tiết

Thống kê kết quả đối đầu 6 trận gần nhất Dinamo Kiev 50% thắng, hòa 33%, thua 16%, trận gần nhất vào ngày 09/05/2026 kết thúc với tỷ số LNZ Cherkasy 0 - 0 Dinamo Kiev.

Số liệu thống kê phong độ, 5 trận sân nhà gần đây của Dinamo Kiev họ thắng 2 hòa 1 và thua 2, còn phong độ 5 trận sân khách của LNZ Cherkasy thắng 2 hòa 2 và thua 1

Châu Á: 0.80*0 : 1 1/2*-0.98

DKI đang thi đấu ổn định: thắng 4/5 trận gần đây. Trong khi đó, LNZC thi đấu thiếu ổn định: thua 3/5 trận vừa qua.

Dự đoán : DKI

Tài xỉu: -0.97*3*0.77

3/5 trận gần đây của DKI có ít hơn 3 bàn thắng. Thêm vào đó, 4/5 trận gần nhất của LNZC cũng có không đến 3 bàn thắng.

Dự đoán : XIU

Thống kê sau trận Dinamo Kiev vs LNZ Cherkasy

0 Sút bóng 0
0 Trúng đích 0
0 Phạm lỗi 0
0 Thẻ đỏ 0
0 Thẻ vàng 0
0 Phạt góc 0
0 Việt vị 0
50% Cầm bóng 50%

DỮ LIỆU BÓNG ĐÁ: Kết quả bóng đá | tl bóng đá hôm nay | Lịch Thi Đấu Bóng Đá | Liverscore | Bảng Xếp Hạng Bóng Đá | Dự Đoán Bóng Đá | Lịch Phát Sóng Bóng Đá

TIN: Tin Bóng Đá | Nhận Định Bóng Đá

CLB YÊU THÍCH: Manchester Utd | Liverpool | Manchester City | Chelsea | Arsenal | Real Madrid | Barcelona | Bayern Munich| Juventus

tài xỉunohuiwin68bay789MM88soi kèo nhà cáiqq88qq88hi88https://footballtalentadvisors.com/kết quả bóng đá trực tuyếnsoi cầu xsmbEE88 đăng nhậpEE88EE88 đăng nhậpQh88QH88Qh88Qh88Qh88UY88xoso6688aakèo nhà cái 5xem trực tiếp bóng đásin88uk8811winSunwin90phutaa88s666Xoso66s666xoso66nhà cái 78winkeonhacaitỷ lệ kèocm88https://qq88.studio/game baitk88pg99pg88hm8813wintt88https://8kbet3.com/s666xem bóng đá cà khịabongdaluXôi lạc TVMì Tôm TVxem đá bóng trực tiếpSocolivebong da truc tiep dem naykenh bong da truc tiepbóng đá trực tuyến hôm nayaa88 đăng nhập88aa đăng nhậps666Go88Hi88Hi88nhà cái s666YG88hitclubgo88kèo nhà cáihitclubQQ8sv66sc88https://f168.today/new88kèo nhà cáis666Bongdaluhttps://vn88maker.com/v9bet6623Fun88Fun88Fun88Fun88GG88789clubkubet8kbetkèo nhà cáiHi88xembongda 90pSC88good88bóng đá trực tuyếntrực tiếp bóng đátruc tiep bong daxem bóng đáxem bóng đá trực tuyếnsv388alo789đá gà trực tiếpkèo bóng đáae888http://8xbeta.io/http://8xbetb.io/truc tiep bong datrực tiếp bóng đá xoilactruc tiep bong da xoilactvtruc tiep bong datruc tiep bong da xoilactvxoi lactruc tiep bong da xoilactvxoilactvxoilac tvhitclub