|
Bate Borisov
|
Chưa diễn ra Mùa giải 2026/2027 Thời gian 21:00 ngày 24/10/2026 |
Belshina Bobruisk
|
Nhận định Bate Borisov vs Belshina Bobruisk, 21h00 ngày 24/10
| 12.06.2026 | VĐQG Belarus | Belshina Bobruisk | 1 - 1 | Bate Borisov |
| 22.09.2023 | VĐQG Belarus | Bate Borisov | 2 - 1 | Belshina Bobruisk |
| 06.05.2023 | VĐQG Belarus | Belshina Bobruisk | 0 - 3 | Bate Borisov |
| 11.03.2023 | Cúp Belarus | Bate Borisov | 5 - 0 | Belshina Bobruisk |
| 04.03.2023 | Cúp Belarus | Belshina Bobruisk | 0 - 5 | Bate Borisov |
| 14.08.2022 | VĐQG Belarus | Bate Borisov | 2 - 2 | Belshina Bobruisk |
| 02.04.2022 | VĐQG Belarus | Belshina Bobruisk | 0 - 3 | Bate Borisov |
| 22.11.2020 | VĐQG Belarus | Bate Borisov | 5 - 0 | Belshina Bobruisk |
| 21.06.2020 | VĐQG Belarus | Belshina Bobruisk | 0 - 2 | Bate Borisov |
| 29.08.2016 | VĐQG Belarus | Bate Borisov | 2 - 1 | Belshina Bobruisk |
Số liệu thống kê về Bate Borisov gặp Belshina Bobruisk phong độ
Bate Borisov
Belshina Bobruisk
Tỷ lệ trận Bate Borisov vs Belshina Bobruisk
Nhận định kèo Bate Borisov gặp Belshina Bobruisk chi tiết
Thống kê kết quả đối đầu 10 trận gần nhất Bate Borisov 80% thắng, hòa 20%, thua 0%, trận gần nhất vào ngày 12/06/2026 kết thúc với tỷ số Belshina Bobruisk 1 - 1 Bate Borisov.
Số liệu thống kê phong độ, 5 trận sân nhà gần đây của Bate Borisov họ thắng 2 hòa 3 và thua 0, còn phong độ 5 trận sân khách của Belshina Bobruisk thắng 0 hòa 3 và thua 2
Thống kê sau trận Bate Borisov vs Belshina Bobruisk
|
|
0 | Sút bóng | 0 |
|
|---|---|---|---|---|
|
|
0 | Trúng đích | 0 |
|
|
|
0 | Phạm lỗi | 0 |
|
|
|
0 | Thẻ đỏ | 0 |
|
|
|
0 | Thẻ vàng | 0 |
|
|
|
0 | Phạt góc | 0 |
|
|
|
0 | Việt vị | 0 |
|
|
|
50% | Cầm bóng | 50% |
|