|
Aris Salonica
|
Kết thúc Mùa giải 2023/2024 Thời gian 00:00 ngày 18/01/2024 |
AEK Athens
|
|||
| TS 90': 1-1; Pen: 4-2 | |||||
Nhận định Aris Salonica vs AEK Athens, 00h00 ngày 18/01
| 12.01.2026 | VĐQG Hy Lạp | Aris Salonica | 1 - 1 | AEK Athens |
| 24.11.2025 | VĐQG Hy Lạp | AEK Athens | 1 - 0 | Aris Salonica |
| 10.03.2025 | VĐQG Hy Lạp | Aris Salonica | 0 - 0 | AEK Athens |
| 04.12.2024 | Cúp Hy Lạp | Aris Salonica | 1 - 1 | AEK Athens |
| 01.12.2024 | VĐQG Hy Lạp | AEK Athens | 4 - 0 | Aris Salonica |
| 31.10.2024 | Cúp Hy Lạp | AEK Athens | 1 - 0 | Aris Salonica |
| 21.04.2024 | VĐQG Hy Lạp | Aris Salonica | 1 - 2 | AEK Athens |
| 15.04.2024 | VĐQG Hy Lạp | AEK Athens | 2 - 0 | Aris Salonica |
| 04.03.2024 | VĐQG Hy Lạp | Aris Salonica | 3 - 3 | AEK Athens |
| 18.01.2024 | Cúp Hy Lạp | Aris Salonica | 1 - 1 | AEK Athens |
Số liệu thống kê về Aris Salonica gặp AEK Athens phong độ
Aris Salonica
AEK Athens
Tỷ lệ trận Aris Salonica vs AEK Athens
| # | Châu á | Bàn thắng |
|---|---|---|
| Cả trận | 0.96*1/4 : 0*0.86 | 0.97*2 1/2*0.83 |
| Hiệp 1 | 0.66*1/4 : 0*-0.86 | -0.95*1*0.76 |
Thắng: 2.96 - Hòa: 3.25 - Thua: 2.11
Nhận định kèo Aris Salonica gặp AEK Athens chi tiết
Thống kê kết quả đối đầu 10 trận gần nhất Aris Salonica chưa thắng trận nào , hòa 50%, thua 50%, trận gần nhất vào ngày 12/01/2026 kết thúc với tỷ số Aris Salonica 1 - 1 AEK Athens.
Số liệu thống kê phong độ, 5 trận sân nhà gần đây của Aris Salonica họ thắng 5 hòa 0 và thua 0, còn phong độ 5 trận sân khách của AEK Athens thắng 1 hòa 2 và thua 2
Châu Á: 0.96*1/4 : 0*0.86
Cả 2 đội đều thi đấu thất thường: bất thắng 3/5 trận gần nhất. Lịch sử đối đầu gọi tên AEK Athens khi thắng 4/5 trận đối đầu gần đây.
Dự đoán : AEK Athens
Tài xỉu: 0.97*2 1/2*0.83
4/5 trận gần đây của ARIS có từ 3 bàn thắng trở lên. Thêm vào đó, 4/5 trận gần nhất của AEK cũng có không dưới 3 bàn thắng.
Dự đoán : TAI
Thống kê sau trận Aris Salonica vs AEK Athens
|
|
0 | Sút bóng | 0 |
|
|---|---|---|---|---|
|
|
0 | Trúng đích | 0 |
|
|
|
0 | Phạm lỗi | 0 |
|
|
|
0 | Thẻ đỏ | 0 |
|
|
|
0 | Thẻ vàng | 0 |
|
|
|
0 | Phạt góc | 0 |
|
|
|
0 | Việt vị | 0 |
|
|
|
50% | Cầm bóng | 50% |
|