Asian Cup 2027, Vòng 3
Arập Xêut
0
VS
0

Kết thúc

Mùa giải 2023/2024

Thời gian 22:00 ngày 25/01/2024

Thái Lan
Kênh phát sóng: FPT Play

Nhận định Arập Xêut vs Thái Lan, 22h00 ngày 25/01

25.01.2024 Asian Cup 2027 Arập Xêut 0 - 0 Thái Lan
23.03.2017 VLWC KV Châu Á Thái Lan 0 - 3 Arập Xêut
02.09.2016 VLWC KV Châu Á Arập Xêut 1 - 0 Thái Lan
11.11.2011 VLWC KV Châu Á Arập Xêut 3 - 0 Thái Lan
11.10.2011 VLWC KV Châu Á Thái Lan 0 - 0 Arập Xêut

Số liệu thống kê về Arập Xêut gặp Thái Lan phong độ

Arập Xêut

27/06/2026 World Cup 2026

Cape Verde 0 - 0 Arập Xêut

D

21/06/2026 World Cup 2026

T.B.Nha 4 - 0 Arập Xêut

L

16/06/2026 World Cup 2026

Arập Xêut 1 - 1 Uruguay

D

10/06/2026 Giao Hữu ĐTQG

Arập Xêut 0 - 0 Senegal

D

06/06/2026 Giao Hữu ĐTQG

Puerto Rico 0 - 3 Arập Xêut

W
Sân nhà

16/06/2026 World Cup 2026

Arập Xêut 1 - 1 Uruguay

D

10/06/2026 Giao Hữu ĐTQG

Arập Xêut 0 - 0 Senegal

D

28/03/2026 Giao Hữu ĐTQG

Arập Xêut 0 - 4 Ai Cập

L

16/12/2025 FIFA Arab Cup 2025

Arập Xêut 0 - 1 Jordan

L

03/12/2025 FIFA Arab Cup 2025

Arập Xêut 2 - 1 Oman

W
Thái Lan

02/10/2026 FIFA ASEAN Cup 2026

Thái Lan 1 - 2 Philippines

L

29/09/2026 FIFA ASEAN Cup 2026

Thái Lan 2 - 0 Việt Nam

W

26/09/2026 FIFA ASEAN Cup 2026

Pakistan 0 - 4 Thái Lan

W

26/08/2026 ASEAN Cup 2026

Việt Nam 2 - 2 Thái Lan

D

22/08/2026 ASEAN Cup 2026

Thái Lan 0 - 2 Việt Nam

L
Sân khách

26/09/2026 FIFA ASEAN Cup 2026

Pakistan 0 - 4 Thái Lan

W

26/08/2026 ASEAN Cup 2026

Việt Nam 2 - 2 Thái Lan

D

15/08/2026 ASEAN Cup 2026

Singapore 1 - 3 Thái Lan

W

04/08/2026 ASEAN Cup 2026

Philippines 0 - 1 Thái Lan

W

25/07/2026 ASEAN Cup 2026

Lào 0 - 5 Thái Lan

W

Tỷ lệ trận Arập Xêut vs Thái Lan

Châu á
# Châu á Bàn thắng
Cả trận 0.82*0 : 3/4*1.00 0.76*2*-0.96
Hiệp 1 0.83*0 : 1/4*0.99 0.83*3/4*0.97
Châu Âu

Thắng: 1.62 - Hòa: 3.35 - Thua: 4.95

Nhận định kèo Arập Xêut gặp Thái Lan chi tiết

Thống kê kết quả đối đầu 5 trận gần nhất Arập Xêut 60% thắng, hòa 40%, thua 0%, trận gần nhất vào ngày 25/01/2024 kết thúc với tỷ số Arập Xêut 0 - 0 Thái Lan.

Số liệu thống kê phong độ, 5 trận sân nhà gần đây của Arập Xêut họ thắng 1 hòa 2 và thua 2, còn phong độ 5 trận sân khách của Thái Lan thắng 4 hòa 1 và thua 0

Châu Á: 0.80*0 : 3/4*-0.98

KSA đang thi đấu ổn định: thắng 6/7 trận gần đây. Trong khi đó, THA thi đấu thiếu ổn định: thua 2/4 trận vừa qua.

Dự đoán : KSA

Tài xỉu: 0.80*2 1/4*1.00

4/5 trận gần đây của KSA có ít hơn 3 bàn. Bên cạnh đó, 3/5 trận đối đầu gần nhất của 2 đội có ít hơn 3 bàn thắng.

Dự đoán : XIU

Tường thuật trực tiếp Arập Xêut đấu với Thái Lan

90+1' Saudi Arabia được hưởng một quả phạt góc, Suphan Thongsong là người vừa phá bóng.
90' Hiệp 2 kết thúc.
89' KHÔNG VÀO!!!! Talal Haji (Saudi Arabia) đánh đầu từ chính diện khung thành vào góc thấp bên phải cầu môn tuy nhiên đã bị cản phá
88' Jaroensak Wonggorn rời sân nhường chỗ cho Rungrath Phumichantuk (Thailand)
88' Channarong Promsrikaew vào sân thay cho Pathompon Charoenrattanapirom (Thailand)
87' Sự thay đổi người bên phía Saudi Arabia, Saleh Al Shehri vào sân thay cho Mukhtar Ali
86' KHÔNG ĐƯỢC!!!! Talal Haji (Saudi Arabia) tung cú sút bằng chân trái từ chính diện khung thành nhưng bóng đã bị chặn lại
86' Phạt góc cho Saudi Arabia sau tình huống phá bóng của Weerathep Pomphun
84' Phạt góc cho Saudi Arabia sau tình huống phá bóng của Santipharp Channgom
81' KHÔNG ĐƯỢC!!!! Abdulrahman Ghareeb (Saudi Arabia) tung cú sút bằng chân phải từ chính diện khung thành nhưng bóng đã bị chặn lại
81' Saudi Arabia được hưởng một quả phạt góc, Weerathep Pomphun là người vừa phá bóng.
79' KHÔNG ĐƯỢC!!!! Mohamed Kanno (Saudi Arabia) đánh đầu từ chính diện khung thành nhưng bóng đã bị chặn lại
79' Mohamed Kanno vào sân thay cho Fawaz Al Yami (Saudi Arabia)
78' Phạt góc cho Saudi Arabia sau tình huống phá bóng của Jakkapan Praisuwan
74' Teerasak Poeiphimai rời sân nhường chỗ cho Supachai Chaided (Thailand)
74' Peeradol Chamrasamee vào sân thay cho Worachit Kanitsribumphen (Thailand)
73' KHÔNG VÀO!!!! Nasser Al Dawsari (Saudi Arabia) tung cú sút bằng chân trái từ bên trái của vòng cấm bóng đi chệch cột dọc bên phải cầu môn
72' KHÔNG VÀO!!!! Salem Al Dawsari (Saudi Arabia) tung cú sút bằng chân phải từ bên phải của vòng cấm vào góc thấp bên trái cầu môn tuy nhiên đã bị cản phá
69' KHÔNG VÀO!!!! Talal Haji (Saudi Arabia) đánh đầu từ chính diện khung thành bóng đi quá cao so với khung thành
65' Weerathep Pomphun vào sân thay cho Kritsada Kaman (Thailand)
64' Nasser Al Dawsari vào sân thay cho Hassan Kadesh đã gặp phải chân thương (Saudi Arabia)
64' Faisal Al Ghamdi rời sân nhường chỗ cho Mohammed Al Burayk (Saudi Arabia)
64' Talal Haji vào sân thay cho Abdullah Radif (Saudi Arabia)
62' Người vừa phá bóng đi hết đường biên ngang là Sarach Yooyen, phạt góc cho Saudi Arabia
61' KHÔNG VÀO!!!! Abdullah Radif (Saudi Arabia) tung cú sút bằng chân trái từ bên trái của vòng cấm vào góc thấp bên trái cầu môn tuy nhiên đã bị cản phá
61' Phạt góc cho Thailand sau tình huống phá bóng của Ali Al Bulayhi
59' KHÔNG VÀO!!!! Jaroensak Wonggorn (Thailand) tung cú sút bằng chân trái từ bên phải của vòng cấm bóng đi
55' KHÔNG VÀO!!!! Abdulrahman Ghareeb (Saudi Arabia) tung cú sút bằng chân phải từ ngoài vòng cấm tuy nhiên đã bị cản phá
52' KHÔNG ĐƯỢC!!!! Salem Al Dawsari (Saudi Arabia) tung cú sút bằng chân phải từ ngoài vòng cấm nhưng bóng đã bị chặn lại
45+7' KHÔNG VÀO!!!! Worachit Kanitsribumphen (Thailand) tung cú sút bằng chân trái từ ngoài vòng cấm bóng đi quá cao so với khung thành
45+5' Người vừa phá bóng đi hết đường biên ngang là Jakkapan Praisuwan, phạt góc cho Saudi Arabia
45+3' Thailand được hưởng một quả phạt góc, Awn Al Saluli là người vừa phá bóng.
45' Hiệp 2 bắt đầu.
45' Hiệp 1 kết thúc.
42' KHÔNG VÀO!!!! Abdulrahman Ghareeb (Saudi Arabia) tung cú sút bằng chân phải từ ngoài vòng cấm vào chính giữa cầu môn tuy nhiên đã bị cản phá
41' KHÔNG ĐƯỢC!!!! Awn Al Saluli (Saudi Arabia) đánh đầu từ chính diện khung thành nhưng bóng đã bị chặn lại
41' Người vừa phá bóng đi hết đường biên ngang là Suphan Thongsong, phạt góc cho Saudi Arabia
35' Thẻ vàng được rút ra cho Abdulrahman Ghareeb bên phía Saudi Arabia
31' KHÔNG VÀO!!!! Abdullah Radif (Saudi Arabia) tung cú sút bằng chân phải từ vị trí rất gần với khung thành bóng đi
27' KHÔNG VÀO!!!! Salem Al Dawsari (Saudi Arabia) tung cú sút bằng chân phải từ ngoài vòng cấm tuy nhiên đã bị cản phá
27' Saudi Arabia được hưởng một quả phạt góc, Saranon Anuin là người vừa phá bóng.
19' KHÔNG ĐƯỢC!!!! Salem Al Dawsari (Saudi Arabia) tung cú sút bằng chân phải từ ngoài vòng cấm nhưng bóng đã bị chặn lại
19' Người vừa phá bóng đi hết đường biên ngang là Santipharp Channgom, phạt góc cho Saudi Arabia
19' Saudi Arabia được hưởng một quả phạt góc, Worachit Kanitsribumphen là người vừa phá bóng.
12' KHÔNG VÀO!!!! Abdullah Radif (Saudi Arabia) tung cú sút bằng chân phải từ chính diện khung thành bóng đi quá cao so với khung thành
08' Abdulrahman Ghareeb đã bị phạm lỗi trong vòng cấm. Penalty cho Saudi Arabia
07' KHÔNG VÀO!!!! Teerasak Poeiphimai (Thailand) đánh đầu từ chính diện khung thành bóng đi quá cao so với khung thành
07' Thailand được hưởng một quả phạt góc, Abdullah Al Khaibari là người vừa phá bóng.
04' KHÔNG ĐƯỢC!!!! Pathompon Charoenrattanapirom (Thailand) tung cú sút bằng chân phải từ chính diện khung thành nhưng bóng đã bị chặn lại
03' Phạt góc cho Thailand sau tình huống phá bóng của Awn Al Saluli
01' Người vừa phá bóng đi hết đường biên ngang là Fawaz Al Yami, phạt góc cho Thailand
00' Hiệp 1 bắt đầu.

Đội hình Arập Xêut gặp Thái Lan

Thống kê sau trận Arập Xêut vs Thái Lan

17 Sút bóng 4
7 Trúng đích 0
6 Phạm lỗi 4
0 Thẻ đỏ 0
1 Thẻ vàng 1
11 Phạt góc 5
8 Việt vị 3
69% Cầm bóng 31%

DỮ LIỆU BÓNG ĐÁ: Kết quả bóng đá | tl bóng đá hôm nay | Lịch Thi Đấu Bóng Đá | Liverscore | Bảng Xếp Hạng Bóng Đá | Dự Đoán Bóng Đá | Lịch Phát Sóng Bóng Đá

TIN: Tin Bóng Đá | Nhận Định Bóng Đá

CLB YÊU THÍCH: Manchester Utd | Liverpool | Manchester City | Chelsea | Arsenal | Real Madrid | Barcelona | Bayern Munich| Juventus

tài xỉunohuiwin68bay789MM88soi kèo nhà cáiqq88qq88hi88https://footballtalentadvisors.com/kết quả bóng đá trực tuyếnsoi cầu xsmbEE88 đăng nhậpEE88EE88 đăng nhậpQh88QH88Qh88Qh88Qh88UY88xoso6688aakèo nhà cái 5OPEN88xem trực tiếp bóng đásin88uk8811winSunwin90phutaa88s666Xoso66s666nhà cái 78winkeonhacaicm88game baitk88pg99pg88hm8813wintt88https://8kbet3.com/s666xem bóng đá cà khịabongdaluXôi lạc TVMì Tôm TVxem đá bóng trực tiếpSocolivebong da truc tiep dem naykenh bong da truc tiepbóng đá trực tuyến hôm nayaa88 đăng nhập88aa đăng nhậps666Go88Hi88Hi88nhà cái s666YG88hitclubgo88kèo nhà cáihitclubQQ8sv66sc88https://f168.today/new88kèo nhà cáis666Bongdaluhttps://vn88maker.com/v9bet6623Fun88Fun88Fun88Fun88GG88789clubkubet8kbetkèo nhà cáiHi88xembongda 90pSC88ok365bóng đá trực tuyếntrực tiếp bóng đátruc tiep bong daxem bóng đáxem bóng đá trực tuyếnsv388alo789đá gà trực tiếpkèo bóng đáae8888xbet8xbettruc tiep bong datrực tiếp bóng đá xoilactruc tiep bong da xoilactvtruc tiep bong datruc tiep bong da xoilactvxoi lactruc tiep bong da xoilactvxoilactvxoilac tvhitclub8XBET8xbettopbetb52club