Philippines
|
Kết thúc Mùa giải 2026/2027 Thời gian 20:00 ngày 04/08/2026 |
Thái Lan
|
Nhận định Philippines vs Thái Lan, 20h00 ngày 04/08
| 04.08.2026 | ASEAN Cup 2026 | Philippines | 0 - 1 | Thái Lan |
| 30.12.2025 | ASEAN Cup 2026 | Thái Lan | 2 - 1 | Philippines |
| 27.12.2024 | ASEAN Cup 2026 | Philippines | 2 - 1 | Thái Lan |
| 11.10.2024 | Thailand King's Cup | Thái Lan | 3 - 1 | Philippines |
| 26.12.2022 | ASEAN Cup 2026 | Thái Lan | 4 - 0 | Philippines |
| 14.12.2021 | ASEAN Cup 2026 | Philippines | 1 - 2 | Thái Lan |
| 21.11.2018 | ASEAN Cup 2026 | Philippines | 1 - 1 | Thái Lan |
| 25.11.2016 | ASEAN Cup 2026 | Philippines | 0 - 1 | Thái Lan |
| 10.12.2014 | ASEAN Cup 2026 | Thái Lan | 3 - 0 | Philippines |
| 06.12.2014 | ASEAN Cup 2026 | Philippines | 0 - 0 | Thái Lan |
Số liệu thống kê về Philippines gặp Thái Lan phong độ
Philippines
Thái Lan
Tỷ lệ trận Philippines vs Thái Lan
| # | Châu á | Bàn thắng |
|---|---|---|
| Cả trận | 0.90*-1.5*0.86 | 0.80*2.75*1.00 |
| Hiệp 1 | -0.5*1.01*0.73 | 1.25*0.92*0.82 |
Thắng: 7.00 - Hòa: 4.50 - Thua: 1.33
Nhận định kèo Philippines gặp Thái Lan chi tiết
Thống kê kết quả đối đầu 10 trận gần nhất Philippines 10% thắng, hòa 20%, thua 70%, trận gần nhất vào ngày 04/08/2026 kết thúc với tỷ số Philippines 0 - 1 Thái Lan.
Số liệu thống kê phong độ, 5 trận sân nhà gần đây của Philippines họ thắng 3 hòa 0 và thua 2, còn phong độ 5 trận sân khách của Thái Lan thắng 4 hòa 1 và thua 0
Châu Á: 0.90*-1.5*0.86
Cả 2 đội đều thi đấu ổn định: thắng 3/5 trận gần nhất. Lịch sử đối đầu gọi tên THA khi thắng 9/13 trận đối đầu gần nhất.
Dự đoán :
Tài xỉu: 0.80*2.75*1.00
4/5 trận gần đây của PHI có từ 3 bàn thắng trở lên. Thêm vào đó, 3/5 trận gần nhất của THA cũng có không dưới 3 bàn thắng.
Dự đoán : TAI
Thống kê sau trận Philippines vs Thái Lan
|
|
9 | Sút bóng | 13 |
|
|---|---|---|---|---|
|
|
0 | Trúng đích | 0 |
|
|
|
9 | Phạm lỗi | 10 |
|
|
|
0 | Thẻ đỏ | 0 |
|
|
|
3 | Thẻ vàng | 3 |
|
|
|
4 | Phạt góc | 5 |
|
|
|
0 | Việt vị | 0 |
|
|
|
32% | Cầm bóng | 68% |
|
Thông tin đối đầu và nhận định Philippines vs Thái Lan - Trực tiếp Philippines vs Thái Lan
Dữ liệu đối đầu Philippines vs Thái Lan gồm: Những thống kê đối đầu trước trận đấu đêm nay, những thông tin lịch sử đối đầu và phong độ 2 đội ĐẦY ĐỦ và CHÍNH XÁC các trận đấu trong khuôn khổ từ giao hữu, các giải VĐQG cũng như các giải đấu Quốc tế. Bên cạnh đó là phong độ riêng của từng đội kèm tỷ lệ thắng sân nhà, sân khách tương ứng để quý vị tiện theo dõi và nắm bắt thông tin.
Thông tin tỷ lệ kèo trận Philippines vs Thái Lan được website Ketquabongda.com cung cấp mốc kèo cược trận đấu chuẩn xác theo Châu Á và Châu Âu, cùng thông tin bảng xếp hạng hiện tại của 2 đội bóng.
Nhận định trận đấu Philippines vs Thái Lan & xem tường thuật trực tiếp trận đấu với những nhận định bóng đá từ các dữ liệu phân tích và tỷ lệ kèo bóng đá phía trên giúp độc giả có thể tham khảo thông tin hữu ích để dự đoán chính xác nhất, bạn cũng có thể theo dõi trực tiếp khi trận đấu diễn ra (từ những thông tin đội hình ra sân, dự bị, diễn biến, cầu thủ ghi bàn, thẻ phạt, biểu đồ - số liệu thống kê của trận đấu). Ngoài ra, website chúng tôi còn cung cấp nhiều tin bài BÊN LỀ trận đấu như: nhận định của chuyên gia bóng đá liên quan tới trận đấu.











