Để vào trực tiếp Ketquabongda.com cần cài App VPN
Giải đấu
VĐQG Hy Lạp, Vòng 9
PAOK Salonica
0
VS
0

Chưa diễn ra

Mùa giải 2026/2027

Thời gian 00:00 ngày 02/11/2026

Asteras Tripolis

Nhận định PAOK Salonica vs Asteras Tripolis, 00h00 ngày 02/11

02.03.2026 VĐQG Hy Lạp PAOK Salonica 2 - 0 Asteras Tripolis
29.09.2025 VĐQG Hy Lạp Asteras Tripolis 3 - 3 PAOK Salonica
03.03.2025 VĐQG Hy Lạp PAOK Salonica 2 - 0 Asteras Tripolis
25.11.2024 VĐQG Hy Lạp Asteras Tripolis 1 - 2 PAOK Salonica
17.12.2023 VĐQG Hy Lạp Asteras Tripolis 1 - 4 PAOK Salonica
21.08.2023 VĐQG Hy Lạp PAOK Salonica 3 - 0 Asteras Tripolis
13.02.2023 VĐQG Hy Lạp Asteras Tripolis 2 - 2 PAOK Salonica
23.10.2022 VĐQG Hy Lạp PAOK Salonica 2 - 2 Asteras Tripolis
20.12.2021 VĐQG Hy Lạp PAOK Salonica 3 - 2 Asteras Tripolis
20.09.2021 VĐQG Hy Lạp Asteras Tripolis 0 - 1 PAOK Salonica

Số liệu thống kê về PAOK Salonica gặp Asteras Tripolis phong độ

PAOK Salonica

28/08/2026 Cúp C3 Châu Âu

Brann 3 - 2 PAOK Salonica

L

24/08/2026 VĐQG Hy Lạp

PAOK Salonica 4 - 0 Levadiakos

W

21/08/2026 Cúp C3 Châu Âu

PAOK Salonica 1 - 1 Brann

D

14/08/2026 Cúp C2 Châu Âu

Anderlecht 3 - 2 PAOK Salonica

L

07/08/2026 Cúp C2 Châu Âu

PAOK Salonica 0 - 1 Anderlecht

L
Sân nhà

24/08/2026 VĐQG Hy Lạp

PAOK Salonica 4 - 0 Levadiakos

W

21/08/2026 Cúp C3 Châu Âu

PAOK Salonica 1 - 1 Brann

D

07/08/2026 Cúp C2 Châu Âu

PAOK Salonica 0 - 1 Anderlecht

L

31/07/2026 Cúp C2 Châu Âu

PAOK Salonica 2 - 0 Dinamo Kiev

W

07/07/2026 Giao Hữu CLB

PAOK Salonica 3 - 2 AEK Larnaca

W
Asteras Tripolis

20/09/2026 VĐQG Hy Lạp

OFI Creta 2 - 2 Asteras Tripolis

D

13/09/2026 VĐQG Hy Lạp

Asteras Tripolis 1 - 1 AEK Athens

D

24/08/2026 VĐQG Hy Lạp

Panetolikos 3 - 1 Asteras Tripolis

L

21/05/2026 VĐQG Hy Lạp

Panetolikos 1 - 2 Asteras Tripolis

W

16/05/2026 VĐQG Hy Lạp

Asteras Tripolis 0 - 0 Kifisia FC

D
Sân khách

20/09/2026 VĐQG Hy Lạp

OFI Creta 2 - 2 Asteras Tripolis

D

24/08/2026 VĐQG Hy Lạp

Panetolikos 3 - 1 Asteras Tripolis

L

21/05/2026 VĐQG Hy Lạp

Panetolikos 1 - 2 Asteras Tripolis

W

09/05/2026 VĐQG Hy Lạp

AE Larisa 1 - 1 Asteras Tripolis

D

26/04/2026 VĐQG Hy Lạp

Atromitos 2 - 1 Asteras Tripolis

L

Tỷ lệ trận PAOK Salonica vs Asteras Tripolis

Nhận định kèo PAOK Salonica gặp Asteras Tripolis chi tiết

Thống kê kết quả đối đầu 10 trận gần nhất PAOK Salonica 70% thắng, hòa 30%, thua 0%, trận gần nhất vào ngày 02/03/2026 kết thúc với tỷ số PAOK Salonica 2 - 0 Asteras Tripolis.

Số liệu thống kê phong độ, 5 trận sân nhà gần đây của PAOK Salonica họ thắng 3 hòa 1 và thua 1, còn phong độ 5 trận sân khách của Asteras Tripolis thắng 1 hòa 2 và thua 2

Thống kê sau trận PAOK Salonica vs Asteras Tripolis

0 Sút bóng 0
0 Trúng đích 0
0 Phạm lỗi 0
0 Thẻ đỏ 0
0 Thẻ vàng 0
0 Phạt góc 0
0 Việt vị 0
50% Cầm bóng 50%

Thông tin đối đầu và nhận định PAOK Salonica vs Asteras Tripolis - Trực tiếp PAOK Salonica vs Asteras Tripolis

Dữ liệu đối đầu PAOK Salonica vs Asteras Tripolis gồm: Những thống kê đối đầu trước trận đấu đêm nay, những thông tin lịch sử đối đầu và phong độ 2 đội ĐẦY ĐỦ và CHÍNH XÁC các trận đấu trong khuôn khổ từ giao hữu, các giải VĐQG cũng như các giải đấu Quốc tế. Bên cạnh đó là phong độ riêng của từng đội kèm tỷ lệ thắng sân nhà, sân khách tương ứng để quý vị tiện theo dõi và nắm bắt thông tin.

Thông tin tỷ lệ kèo trận PAOK Salonica vs Asteras Tripolis được website Ketquabongda.com cung cấp mốc kèo cược trận đấu chuẩn xác theo Châu Á và Châu Âu, cùng thông tin bảng xếp hạng hiện tại của 2 đội bóng.

Nhận định trận đấu PAOK Salonica vs Asteras Tripolis & xem tường thuật trực tiếp trận đấu với những nhận định bóng đá từ các dữ liệu phân tích và tỷ lệ kèo bóng đá phía trên giúp độc giả có thể tham khảo thông tin hữu ích để dự đoán chính xác nhất, bạn cũng có thể theo dõi trực tiếp khi trận đấu diễn ra (từ những thông tin đội hình ra sân, dự bị, diễn biến, cầu thủ ghi bàn, thẻ phạt, biểu đồ - số liệu thống kê của trận đấu). Ngoài ra, website chúng tôi còn cung cấp nhiều tin bài BÊN LỀ trận đấu như: nhận định của chuyên gia bóng đá liên quan tới trận đấu.

DỮ LIỆU BÓNG ĐÁ: Kết quả bóng đá | TLBD | Lịch Thi Đấu Bóng Đá | Liverscore | Bảng Xếp Hạng Bóng Đá | Dự Đoán Bóng Đá | Lịch Phát Sóng Bóng Đá

TIN: Nhận Định Bóng Đá

Giải yêu thích: kết quả Ngoại hạng Anh | kết quả hạng nhất Anh | kết quả bóng đá Đức | kết quả hạng 2 Đức

Đối tác: lịch bóng đá hôm nay kèo bóng đá hôm nay tài xỉunohualo789iwin68bay789MM88GG88KQBDsoi kèo nhà cáiqq88qq88hi88kèo nhà cáiHi88Hi88Fun88Fun88Fun88Fun88https://footballtalentadvisors.com/kết quả bóng đá trực tuyếnsoi cầu xsmbEE88 đăng nhậpEE88EE88 đăng nhậpQh88QH88Qh88Qh88Qh88UY88xoso6688aahttps://f168.today/Keonhacai5tỷ lệ kèo hôm naykèo nhà cái 5max79lô đề onlineOPEN88tỷ lệ kèo nhà cái 5ae888nohu90https://ketquabongdaphap.co/kết quả bóng đáxem trực tiếp bóng đásin88uk8811winhttps://matsworld.io/b52clubSunwinkèo nhà cáikèo nhà cáiKqbd90phutaa88s666Xoso66s666xoso66nhà cái 78winkeonhacaitỷ lệ kèocm88https://qq88.studio/game baitk88pg99pg88hm8813wintt88https://8kbet3.com/

x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo