Để vào trực tiếp Ketquabongda.com cần cài App VPN
Giải đấu
Cúp C3 Châu Âu, Vòng So Loai 2
Austria Wien
3
VS
1

Kết thúc

Mùa giải 2026/2027

Thời gian 01:30 ngày 31/07/2026

FK Liepaja

Nhận định Austria Wien vs FK Liepaja, 01h30 ngày 31/07

31.07.2026 Cúp C3 Châu Âu Austria Wien 3 - 1 FK Liepaja
23.07.2026 Cúp C3 Châu Âu FK Liepaja 0 - 2 Austria Wien

Số liệu thống kê về Austria Wien gặp FK Liepaja phong độ

Austria Wien

20/09/2026 VĐQG Áo

Grazer AK 2 - 2 Austria Wien

D

13/09/2026 VĐQG Áo

Austria Wien 2 - 1 Aust Lustenau

W

02/09/2026 VĐQG Áo

Austria Wien 0 - 1 WSG Tirol

L

31/08/2026 VĐQG Áo

RB Salzburg 4 - 1 Austria Wien

L

28/08/2026 Cúp C3 Châu Âu

Austria Wien 0 - 0 Braga

D
Sân nhà

13/09/2026 VĐQG Áo

Austria Wien 2 - 1 Aust Lustenau

W

02/09/2026 VĐQG Áo

Austria Wien 0 - 1 WSG Tirol

L

28/08/2026 Cúp C3 Châu Âu

Austria Wien 0 - 0 Braga

D

10/08/2026 VĐQG Áo

Austria Wien 0 - 2 Lask

L

31/07/2026 Cúp C3 Châu Âu

Austria Wien 3 - 1 FK Liepaja

W
FK Liepaja

19/09/2026 VĐQG Latvia

FK Liepaja 0 - 0 BFC Daugavpils

D

11/09/2026 VĐQG Latvia

FK Ogre United 2 - 2 FK Liepaja

D

07/09/2026 VĐQG Latvia

Rigas Futbola Skola 0 - 0 FK Liepaja

D

31/08/2026 VĐQG Latvia

FK Liepaja 3 - 2 Riga FC

W

25/08/2026 VĐQG Latvia

FK Auda 1 - 0 FK Liepaja

L
Sân khách

11/09/2026 VĐQG Latvia

FK Ogre United 2 - 2 FK Liepaja

D

07/09/2026 VĐQG Latvia

Rigas Futbola Skola 0 - 0 FK Liepaja

D

25/08/2026 VĐQG Latvia

FK Auda 1 - 0 FK Liepaja

L

09/08/2026 VĐQG Latvia

SK Super Nova 1 - 2 FK Liepaja

W

02/08/2026 VĐQG Latvia

FK Tukums 2000 2 - 1 FK Liepaja

L

Tỷ lệ trận Austria Wien vs FK Liepaja

Nhận định kèo Austria Wien gặp FK Liepaja chi tiết

Thống kê kết quả đối đầu 2 trận gần nhất Austria Wien toàn thắng , thua 0%, trận gần nhất vào ngày 31/07/2026 kết thúc với tỷ số Austria Wien 3 - 1 FK Liepaja.

Số liệu thống kê phong độ, 5 trận sân nhà gần đây của Austria Wien họ thắng 2 hòa 1 và thua 2, còn phong độ 5 trận sân khách của FK Liepaja thắng 1 hòa 2 và thua 2

Thống kê sau trận Austria Wien vs FK Liepaja

0 Sút bóng 0
0 Trúng đích 0
0 Phạm lỗi 0
0 Thẻ đỏ 0
0 Thẻ vàng 0
0 Phạt góc 0
0 Việt vị 0
50% Cầm bóng 50%

Thông tin đối đầu và nhận định Austria Wien vs FK Liepaja - Trực tiếp Austria Wien vs FK Liepaja

Dữ liệu đối đầu Austria Wien vs FK Liepaja gồm: Những thống kê đối đầu trước trận đấu đêm nay, những thông tin lịch sử đối đầu và phong độ 2 đội ĐẦY ĐỦ và CHÍNH XÁC các trận đấu trong khuôn khổ từ giao hữu, các giải VĐQG cũng như các giải đấu Quốc tế. Bên cạnh đó là phong độ riêng của từng đội kèm tỷ lệ thắng sân nhà, sân khách tương ứng để quý vị tiện theo dõi và nắm bắt thông tin.

Thông tin tỷ lệ kèo trận Austria Wien vs FK Liepaja được website Ketquabongda.com cung cấp mốc kèo cược trận đấu chuẩn xác theo Châu Á và Châu Âu, cùng thông tin bảng xếp hạng hiện tại của 2 đội bóng.

Nhận định trận đấu Austria Wien vs FK Liepaja & xem tường thuật trực tiếp trận đấu với những nhận định bóng đá từ các dữ liệu phân tích và tỷ lệ kèo bóng đá phía trên giúp độc giả có thể tham khảo thông tin hữu ích để dự đoán chính xác nhất, bạn cũng có thể theo dõi trực tiếp khi trận đấu diễn ra (từ những thông tin đội hình ra sân, dự bị, diễn biến, cầu thủ ghi bàn, thẻ phạt, biểu đồ - số liệu thống kê của trận đấu). Ngoài ra, website chúng tôi còn cung cấp nhiều tin bài BÊN LỀ trận đấu như: nhận định của chuyên gia bóng đá liên quan tới trận đấu.

DỮ LIỆU BÓNG ĐÁ: Kết quả bóng đá | TLBD | Lịch Thi Đấu Bóng Đá | Liverscore | Bảng Xếp Hạng Bóng Đá | Dự Đoán Bóng Đá | Lịch Phát Sóng Bóng Đá

TIN: Nhận Định Bóng Đá

Giải yêu thích: kết quả Ngoại hạng Anh | kết quả hạng nhất Anh | kết quả bóng đá Đức | kết quả hạng 2 Đức

Đối tác: lịch bóng đá hôm nay kèo bóng đá hôm nay tài xỉunohualo789iwin68bay789MM88GG88KQBDsoi kèo nhà cáiqq88qq88hi88kèo nhà cáiHi88Hi88Fun88Fun88Fun88Fun88https://footballtalentadvisors.com/kết quả bóng đá trực tuyếnsoi cầu xsmbEE88 đăng nhậpEE88EE88 đăng nhậpQh88QH88Qh88Qh88Qh88UY88xoso6688aahttps://f168.today/Keonhacai5tỷ lệ kèo hôm naykèo nhà cái 5max79lô đề onlineOPEN88tỷ lệ kèo nhà cái 5ae888nohu90https://ketquabongdaphap.co/kết quả bóng đáxem trực tiếp bóng đásin88uk8811winhttps://matsworld.io/b52clubSunwinkèo nhà cáikèo nhà cáiKqbd90phutaa88s666Xoso66s666xoso66nhà cái 78winkeonhacaitỷ lệ kèocm88https://qq88.studio/game baitk88pg99pg88hm8813wintt88https://8kbet3.com/s666

x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo