|
Ypiranga/RS
|
Kết thúc Mùa giải 2024/2025 Thời gian 06:00 ngày 08/02/2024 |
Sao Jose PoA/RS
|
Nhận định Ypiranga/RS vs Sao Jose PoA/RS, 06h00 ngày 08/02
| 01.02.2026 | Brazil Gaucho | Ypiranga/RS | 1 - 1 | Sao Jose PoA/RS |
| 07.02.2025 | Brazil Gaucho | Sao Jose PoA/RS | 0 - 0 | Ypiranga/RS |
| 08.02.2024 | Brazil Gaucho | Ypiranga/RS | 1 - 1 | Sao Jose PoA/RS |
| 10.02.2023 | Brazil Gaucho | Ypiranga/RS | 3 - 1 | Sao Jose PoA/RS |
| 14.02.2022 | Brazil Gaucho | Sao Jose PoA/RS | 0 - 0 | Ypiranga/RS |
| 26.03.2021 | Brazil Gaucho | Ypiranga/RS | 4 - 1 | Sao Jose PoA/RS |
| 03.03.2020 | Brazil Gaucho | Sao Jose PoA/RS | 1 - 0 | Ypiranga/RS |
| 20.02.2016 | Brazil Gaucho | Sao Jose PoA/RS | 2 - 1 | Ypiranga/RS |
| 09.03.2015 | Brazil Gaucho | Sao Jose PoA/RS | 0 - 1 | Ypiranga/RS |
Số liệu thống kê về Ypiranga/RS gặp Sao Jose PoA/RS phong độ
Ypiranga/RS
Sao Jose PoA/RS
Tỷ lệ trận Ypiranga/RS vs Sao Jose PoA/RS
Nhận định kèo Ypiranga/RS gặp Sao Jose PoA/RS chi tiết
Thống kê kết quả đối đầu 9 trận gần nhất Ypiranga/RS 33% thắng, hòa 44%, thua 22%, trận gần nhất vào ngày 01/02/2026 kết thúc với tỷ số Ypiranga/RS 1 - 1 Sao Jose PoA/RS.
Số liệu thống kê phong độ, 5 trận sân nhà gần đây của Ypiranga/RS họ thắng 2 hòa 2 và thua 1, còn phong độ 5 trận sân khách của Sao Jose PoA/RS thắng 1 hòa 2 và thua 2
Thống kê sau trận Ypiranga/RS vs Sao Jose PoA/RS
|
|
0 | Sút bóng | 0 |
|
|---|---|---|---|---|
|
|
0 | Trúng đích | 0 |
|
|
|
0 | Phạm lỗi | 0 |
|
|
|
0 | Thẻ đỏ | 0 |
|
|
|
0 | Thẻ vàng | 0 |
|
|
|
0 | Phạt góc | 0 |
|
|
|
0 | Việt vị | 0 |
|
|
|
50% | Cầm bóng | 50% |
|