|
Yokohama SCC
|
Kết thúc Mùa giải 2024/2025 Thời gian 12:00 ngày 27/04/2024 |
Nara Club
|
Nhận định Yokohama SCC vs Nara Club, 12h00 ngày 27/04
| 07.07.2024 | Hạng 3 Nhật Bản | Nara Club | 2 - 2 | Yokohama SCC |
| 27.04.2024 | Hạng 3 Nhật Bản | Yokohama SCC | 1 - 1 | Nara Club |
| 08.10.2023 | Hạng 3 Nhật Bản | Yokohama SCC | 1 - 0 | Nara Club |
| 26.03.2023 | Hạng 3 Nhật Bản | Nara Club | 2 - 2 | Yokohama SCC |
Số liệu thống kê về Yokohama SCC gặp Nara Club phong độ
Yokohama SCC
Nara Club
Tỷ lệ trận Yokohama SCC vs Nara Club
| # | Châu á | Bàn thắng |
|---|---|---|
| Cả trận | 0.75*1/2 : 0*-0.93 | -0.97*2 1/4*0.83 |
| Hiệp 1 | 0.68*1/4 : 0*-0.88 | -0.92*1*0.71 |
Thắng: 3.20 - Hòa: 3.25 - Thua: 2.07
Nhận định kèo Yokohama SCC gặp Nara Club chi tiết
Thống kê kết quả đối đầu 4 trận gần nhất Yokohama SCC 25% thắng, hòa 75%, thua 0%, trận gần nhất vào ngày 07/07/2024 kết thúc với tỷ số Nara Club 2 - 2 Yokohama SCC.
Số liệu thống kê phong độ, 5 trận sân nhà gần đây của Yokohama SCC họ thắng 2 hòa 0 và thua 3, còn phong độ 5 trận sân khách của Nara Club thắng 3 hòa 2 và thua 0
Thống kê sau trận Yokohama SCC vs Nara Club
|
|
0 | Sút bóng | 0 |
|
|---|---|---|---|---|
|
|
0 | Trúng đích | 0 |
|
|
|
0 | Phạm lỗi | 0 |
|
|
|
0 | Thẻ đỏ | 0 |
|
|
|
0 | Thẻ vàng | 0 |
|
|
|
0 | Phạt góc | 0 |
|
|
|
0 | Việt vị | 0 |
|
|
|
50% | Cầm bóng | 50% |
|