Hạng 2 Thụy Sỹ, Vòng 4
Wil 1900
0
VS
2

Kết thúc

Mùa giải 2026/2027

Thời gian 23:00 ngày 22/08/2026

**Kriens

Nhận định Wil 1900 vs **Kriens, 23h00 ngày 22/08

22.08.2026 Hạng 2 Thụy Sỹ Wil 1900 0 - 2 **Kriens
11.05.2019 Hạng 2 Thụy Sỹ **Kriens 1 - 2 Wil 1900
30.03.2019 Hạng 2 Thụy Sỹ Wil 1900 0 - 1 **Kriens
04.11.2018 Hạng 2 Thụy Sỹ Wil 1900 1 - 1 **Kriens
26.08.2018 Hạng 2 Thụy Sỹ **Kriens 1 - 1 Wil 1900

Số liệu thống kê về Wil 1900 gặp **Kriens phong độ

Wil 1900

24/10/2026 Hạng 2 Thụy Sỹ

Wil 1900 2 - 2 Rapperswil-Jona

D

19/09/2026 Hạng 2 Thụy Sỹ

Wil 1900 5 - 0 Stade Nyonnais

W

12/09/2026 Hạng 2 Thụy Sỹ

Stade L. Ouchy 4 - 0 Wil 1900

L

05/09/2026 Hạng 2 Thụy Sỹ

Etoile 1 - 1 Wil 1900

D

01/09/2026 Hạng 2 Thụy Sỹ

Wil 1900 2 - 2 Aarau

D
Sân nhà

24/10/2026 Hạng 2 Thụy Sỹ

Wil 1900 2 - 2 Rapperswil-Jona

D

19/09/2026 Hạng 2 Thụy Sỹ

Wil 1900 5 - 0 Stade Nyonnais

W

01/09/2026 Hạng 2 Thụy Sỹ

Wil 1900 2 - 2 Aarau

D

22/08/2026 Hạng 2 Thụy Sỹ

Wil 1900 0 - 2 **Kriens

L

01/08/2026 Hạng 2 Thụy Sỹ

Wil 1900 1 - 2 Neuchatel Xamax

L
**Kriens

19/09/2026 Hạng 2 Thụy Sỹ

**Kriens 4 - 1 Etoile

W

12/09/2026 Hạng 2 Thụy Sỹ

Aarau 2 - 2 **Kriens

D

05/09/2026 Hạng 2 Thụy Sỹ

**Kriens 0 - 2 Stade L. Ouchy

L

02/09/2026 Hạng 2 Thụy Sỹ

Rapperswil-Jona 1 - 1 **Kriens

D

29/08/2026 Hạng 2 Thụy Sỹ

**Kriens 3 - 0 Stade Nyonnais

W
Sân khách

12/09/2026 Hạng 2 Thụy Sỹ

Aarau 2 - 2 **Kriens

D

02/09/2026 Hạng 2 Thụy Sỹ

Rapperswil-Jona 1 - 1 **Kriens

D

22/08/2026 Hạng 2 Thụy Sỹ

Wil 1900 0 - 2 **Kriens

W

25/07/2026 Hạng 2 Thụy Sỹ

Neuchatel Xamax 3 - 2 **Kriens

L

03/07/2021 Giao Hữu CLB

Thun 1 - 2 **Kriens

W

Tỷ lệ trận Wil 1900 vs **Kriens

Châu á
# Châu á Bàn thắng
Cả trận 0.86*0 : 0*-0.98 -0.96*3 1/4*0.82
Hiệp 1 0.86*0 : 0*-0.98 0.88*1 1/4*0.98
Châu Âu

Thắng: 2.30 - Hòa: 3.75 - Thua: 2.50

Nhận định kèo Wil 1900 gặp **Kriens chi tiết

Thống kê kết quả đối đầu 5 trận gần nhất Wil 1900 20% thắng, hòa 40%, thua 40%, trận gần nhất vào ngày 22/08/2026 kết thúc với tỷ số Wil 1900 0 - 2 **Kriens.

Số liệu thống kê phong độ, 5 trận sân nhà gần đây của Wil 1900 họ thắng 1 hòa 2 và thua 2, còn phong độ 5 trận sân khách của **Kriens thắng 2 hòa 2 và thua 1

Thống kê sau trận Wil 1900 vs **Kriens

0 Sút bóng 0
0 Trúng đích 0
0 Phạm lỗi 0
0 Thẻ đỏ 0
0 Thẻ vàng 0
0 Phạt góc 0
0 Việt vị 0
50% Cầm bóng 50%

DỮ LIỆU BÓNG ĐÁ: Kết quả bóng đá | tl bóng đá hôm nay | Lịch Thi Đấu Bóng Đá | Liverscore | Bảng Xếp Hạng Bóng Đá | Dự Đoán Bóng Đá | Lịch Phát Sóng Bóng Đá

TIN: Tin Bóng Đá | Nhận Định Bóng Đá

CLB YÊU THÍCH: Manchester Utd | Liverpool | Manchester City | Chelsea | Arsenal | Real Madrid | Barcelona | Bayern Munich| Juventus

tài xỉunohuiwin68bay789MM88soi kèo nhà cáiqq88qq88hi88https://footballtalentadvisors.com/kết quả bóng đá trực tuyếnsoi cầu xsmbEE88 đăng nhậpEE88EE88 đăng nhậpQh88QH88Qh88Qh88Qh88UY88xoso6688aakèo nhà cái 5OPEN88xem trực tiếp bóng đásin88uk8811winSunwin90phutaa88s666Xoso66s666nhà cái 78wincm88https://qq88.studio/game baitk88pg99pg88hm8813wintt88https://8kbet3.com/s666xem bóng đá cà khịabongdaluXôi lạc TVMì Tôm TVxem đá bóng trực tiếpSocolivebong da truc tiep dem naykenh bong da truc tiepbóng đá trực tuyến hôm nayaa88 đăng nhập88aa đăng nhậps666Go88Hi88Hi88nhà cái s666YG88hitclubgo88kèo nhà cáihitclubQQ8sv66sc88https://f168.today/new88kèo nhà cáis666Bongdaluhttps://vn88maker.com/v9bet6623Fun88Fun88Fun88Fun88GG88789clubkubet8kbetkèo nhà cáiHi88xembongda 90pSC88ok365bóng đá trực tuyếntrực tiếp bóng đátruc tiep bong daxem bóng đáxem bóng đá trực tuyếnsv388alo789đá gà trực tiếpkèo bóng đáae888http://8xbeta.io/http://8xbetb.io/truc tiep bong datrực tiếp bóng đá xoilactruc tiep bong da xoilactvtruc tiep bong datruc tiep bong da xoilactvxoi lactruc tiep bong da xoilactvxoilactvxoilac tvhitclub8XBET8xbettopbetb52club