|
Wehdat Amman
|
Kết thúc Mùa giải 2023/2024 Thời gian 21:00 ngày 21/02/2024 |
Ramtha
|
Nhận định Wehdat Amman vs Ramtha, 21h00 ngày 21/02
| 19.09.2026 | VĐQG Jordan | Wehdat Amman | 0 - 1 | Ramtha |
| 09.03.2026 | VĐQG Jordan | Ramtha | 1 - 1 | Wehdat Amman |
| 01.11.2025 | VĐQG Jordan | Ramtha | 1 - 1 | Wehdat Amman |
| 02.08.2025 | VĐQG Jordan | Wehdat Amman | 0 - 1 | Ramtha |
| 03.05.2025 | VĐQG Jordan | Wehdat Amman | 1 - 1 | Ramtha |
| 07.12.2024 | VĐQG Jordan | Ramtha | 0 - 4 | Wehdat Amman |
| 19.06.2024 | Cúp Jordan | Ramtha | 1 - 3 | Wehdat Amman |
| 10.05.2024 | VĐQG Jordan | Ramtha | 1 - 1 | Wehdat Amman |
| 21.02.2024 | VĐQG Jordan | Wehdat Amman | 3 - 0 | Ramtha |
| 09.11.2022 | Cúp Jordan | Ramtha | 0 - 1 | Wehdat Amman |
Số liệu thống kê về Wehdat Amman gặp Ramtha phong độ
Wehdat Amman
Ramtha
Tỷ lệ trận Wehdat Amman vs Ramtha
| # | Châu á | Bàn thắng |
|---|---|---|
| Cả trận | -0.96*0 : 3/4*0.80 | 0.90*2*0.92 |
| Hiệp 1 | 0.91*0 : 1/4*0.93 | 0.83*3/4*0.99 |
Thắng: 1.76 - Hòa: 3.20 - Thua: 4.55
Nhận định kèo Wehdat Amman gặp Ramtha chi tiết
Thống kê kết quả đối đầu 10 trận gần nhất Wehdat Amman 40% thắng, hòa 40%, thua 20%, trận gần nhất vào ngày 19/09/2026 kết thúc với tỷ số Wehdat Amman 0 - 1 Ramtha.
Số liệu thống kê phong độ, 5 trận sân nhà gần đây của Wehdat Amman họ thắng 2 hòa 2 và thua 1, còn phong độ 5 trận sân khách của Ramtha thắng 1 hòa 2 và thua 2
Thống kê sau trận Wehdat Amman vs Ramtha
|
|
0 | Sút bóng | 0 |
|
|---|---|---|---|---|
|
|
0 | Trúng đích | 0 |
|
|
|
0 | Phạm lỗi | 0 |
|
|
|
0 | Thẻ đỏ | 0 |
|
|
|
0 | Thẻ vàng | 0 |
|
|
|
0 | Phạt góc | 0 |
|
|
|
0 | Việt vị | 0 |
|
|
|
50% | Cầm bóng | 50% |
|