|
Walsall
|
Kết thúc Mùa giải 2023/2024 Thời gian 22:00 ngày 02/03/2024 |
Doncaster Rovers
|
Nhận định Walsall vs Doncaster Rovers, 22h00 ngày 02/03
| 02.04.2025 | League Two | Doncaster Rovers | 2 - 2 | Walsall |
| 26.12.2024 | League Two | Walsall | 2 - 0 | Doncaster Rovers |
| 10.04.2024 | League Two | Doncaster Rovers | 2 - 1 | Walsall |
| 02.03.2024 | League Two | Walsall | 3 - 1 | Doncaster Rovers |
| 08.05.2023 | League Two | Walsall | 2 - 1 | Doncaster Rovers |
| 03.12.2022 | League Two | Doncaster Rovers | 0 - 2 | Walsall |
| 11.08.2021 | Liên Đoàn Anh | Walsall | 0 - 0 | Doncaster Rovers |
| 30.03.2019 | League One | Doncaster Rovers | 3 - 1 | Walsall |
| 15.09.2018 | League One | Walsall | 1 - 4 | Doncaster Rovers |
| 14.02.2018 | League One | Walsall | 4 - 2 | Doncaster Rovers |
Số liệu thống kê về Walsall gặp Doncaster Rovers phong độ
Walsall
Doncaster Rovers
Tỷ lệ trận Walsall vs Doncaster Rovers
| # | Châu á | Bàn thắng |
|---|---|---|
| Cả trận | 0.97*0 : 1/2*0.91 | 0.84*2 1/2*-0.98 |
| Hiệp 1 | -0.91*0 : 1/4*0.78 | 0.84*1*-0.98 |
Thắng: 1.97 - Hòa: 3.50 - Thua: 3.25
Nhận định kèo Walsall gặp Doncaster Rovers chi tiết
Thống kê kết quả đối đầu 10 trận gần nhất Walsall 50% thắng, hòa 20%, thua 30%, trận gần nhất vào ngày 02/04/2025 kết thúc với tỷ số Doncaster Rovers 2 - 2 Walsall.
Số liệu thống kê phong độ, 5 trận sân nhà gần đây của Walsall họ thắng 3 hòa 1 và thua 1, còn phong độ 5 trận sân khách của Doncaster Rovers thắng 2 hòa 1 và thua 2
Thống kê sau trận Walsall vs Doncaster Rovers
|
|
0 | Sút bóng | 0 |
|
|---|---|---|---|---|
|
|
0 | Trúng đích | 0 |
|
|
|
0 | Phạm lỗi | 0 |
|
|
|
0 | Thẻ đỏ | 0 |
|
|
|
0 | Thẻ vàng | 0 |
|
|
|
0 | Phạt góc | 0 |
|
|
|
0 | Việt vị | 0 |
|
|
|
50% | Cầm bóng | 50% |
|