VĐQG Nhật Bản, Vòng 20
Vissel Kobe
0
VS
0

Kết thúc

Mùa giải 2024/2025

Thời gian 17:00 ngày 26/06/2024

Machida Zelvia

Nhận định Vissel Kobe vs Machida Zelvia, 17h00 ngày 26/06

22.11.2025 Cúp Nhật Bản Machida Zelvia 3 - 1 Vissel Kobe
10.08.2025 VĐQG Nhật Bản Machida Zelvia 2 - 0 Vissel Kobe
20.04.2025 VĐQG Nhật Bản Vissel Kobe 1 - 0 Machida Zelvia
26.06.2024 VĐQG Nhật Bản Vissel Kobe 0 - 0 Machida Zelvia
13.04.2024 VĐQG Nhật Bản Machida Zelvia 1 - 2 Vissel Kobe

Số liệu thống kê về Vissel Kobe gặp Machida Zelvia phong độ

Vissel Kobe

18/10/2026 VĐQG Nhật Bản

Okayama 0 - 3 Vissel Kobe

W

14/10/2026 C1 Châu Á

Vissel Kobe 2 - 0 Jeonbuk H.Motor

W

09/10/2026 VĐQG Nhật Bản

Kashiwa Reysol 4 - 2 Vissel Kobe

L

20/09/2026 VĐQG Nhật Bản

Gamba Osaka 0 - 1 Vissel Kobe

W

16/09/2026 C1 Châu Á

Port FC 1 - 2 Vissel Kobe

W
Sân nhà

14/10/2026 C1 Châu Á

Vissel Kobe 2 - 0 Jeonbuk H.Motor

W

11/09/2026 VĐQG Nhật Bản

Vissel Kobe 2 - 1 Kashima Antlers

W

06/09/2026 VĐQG Nhật Bản

Vissel Kobe 3 - 1 V-Varen Nagasaki

W

29/08/2026 VĐQG Nhật Bản

Vissel Kobe 1 - 0 Cerezo Osaka

W

30/05/2026 VĐQG Nhật Bản

Vissel Kobe 5 - 0 Kashima Antlers

W
Machida Zelvia

18/10/2026 VĐQG Nhật Bản

Machida Zelvia 3 - 0 Avispa Fukuoka

W

15/10/2026 C2 Châu Á

Tampines Rovers 0 - 1 Machida Zelvia

W

10/10/2026 VĐQG Nhật Bản

Kyoto Sanga 0 - 1 Machida Zelvia

W

20/09/2026 VĐQG Nhật Bản

Machida Zelvia 2 - 4 Kashiwa Reysol

L

17/09/2026 C2 Châu Á

Machida Zelvia 2 - 0 PKR Svay Rieng

W
Sân khách

15/10/2026 C2 Châu Á

Tampines Rovers 0 - 1 Machida Zelvia

W

10/10/2026 VĐQG Nhật Bản

Kyoto Sanga 0 - 1 Machida Zelvia

W

06/09/2026 VĐQG Nhật Bản

Nagoya Grampus 1 - 3 Machida Zelvia

W

29/08/2026 VĐQG Nhật Bản

Mito Hollyhock 1 - 1 Machida Zelvia

D

30/05/2026 VĐQG Nhật Bản

Nagoya Grampus 2 - 2 Machida Zelvia

D

Tỷ lệ trận Vissel Kobe vs Machida Zelvia

Châu á
# Châu á Bàn thắng
Cả trận 0.87*0 : 1/4*-0.99 0.88*2 1/4*0.99
Hiệp 1 -0.76*0 : 1/4*0.64 0.69*3/4*-0.83
Châu Âu

Thắng: 2.17 - Hòa: 3.45 - Thua: 3.35

Nhận định kèo Vissel Kobe gặp Machida Zelvia chi tiết

Thống kê kết quả đối đầu 5 trận gần nhất Vissel Kobe 40% thắng, hòa 20%, thua 40%, trận gần nhất vào ngày 22/11/2025 kết thúc với tỷ số Machida Zelvia 3 - 1 Vissel Kobe.

Số liệu thống kê phong độ, 5 trận sân nhà gần đây của Vissel Kobe họ thắng 5 hòa 0 và thua 0, còn phong độ 5 trận sân khách của Machida Zelvia thắng 3 hòa 2 và thua 0

Châu Á: 0.87*0 : 1/4*-0.99

MZE chơi ổn định trên sân khách: thắng 4/5 trận vừa qua. Trong khi đó, VKO chơi không tốt khi bất thắng 3/5 trận gần đây.

Dự đoán : VKO

Tài xỉu: 0.88*2 1/4*0.99

4/5 trận gần đây của VKO có ít hơn 3 bàn. 4/5 trận đối đầu gần nhất của 2 đội có ít hơn 3 bàn thắng

Dự đoán : XIU

Thống kê sau trận Vissel Kobe vs Machida Zelvia

0 Sút bóng 0
0 Trúng đích 0
0 Phạm lỗi 0
0 Thẻ đỏ 0
0 Thẻ vàng 0
0 Phạt góc 0
0 Việt vị 0
50% Cầm bóng 50%

DỮ LIỆU BÓNG ĐÁ: Kết quả bóng đá | tl bóng đá hôm nay | Lịch Thi Đấu Bóng Đá | Liverscore | Bảng Xếp Hạng Bóng Đá | Dự Đoán Bóng Đá | Lịch Phát Sóng Bóng Đá

TIN: Tin Bóng Đá | Nhận Định Bóng Đá

CLB YÊU THÍCH: Manchester Utd | Liverpool | Manchester City | Chelsea | Arsenal | Real Madrid | Barcelona | Bayern Munich| Juventus

tài xỉunohuiwin68bay789MM88qq88qq88hi88https://footballtalentadvisors.com/kết quả bóng đá trực tuyếnsoi cầu xsmbEE88 đăng nhậpEE88EE88 đăng nhậpQh88QH88Qh88Qh88Qh88UY88xoso6688aakèo nhà cái 5OPEN88ae888nohu90https://ketquabongdaphap.co/kết quả bóng đáxem trực tiếp bóng đásin88uk8811winSunwin90phutaa88s666Xoso66s666xoso66nhà cái 78winkeonhacaitỷ lệ kèocm88https://qq88.studio/game baitk88pg99pg88hm8813wintt88https://8kbet3.com/s666xem bóng đá cà khịabongdaluXôi lạc TVMì Tôm TVxem đá bóng trực tiếpSocolivebong da truc tiep dem naykenh bong da truc tiepbóng đá trực tuyến hôm nayaa88 đăng nhập88aa đăng nhậps666Go88Hi88Hi88nhà cái s666YG88hitclubgo88kèo nhà cáihitclubQQ8sv66sc88https://f168.today/new88kèo nhà cáis666Bongdaluhttps://vn88maker.com/v9bet6623Fun88Fun88Fun88Fun88GG88789clubkubet8kbetkèo nhà cáiHi88xembongda 90pSC88good88bóng đá trực tuyếntrực tiếp bóng đátruc tiep bong daxem bóng đáxem bóng đá trực tuyếnsv388alo789đá gà trực tiếpkèo bóng đáae888http://8xbeta.io/http://8xbetb.io/