|
Vik.Zizkov
|
Kết thúc Mùa giải 2023/2024 Thời gian 17:00 ngày 17/01/2024 |
Jablonec
|
Nhận định Vik.Zizkov vs Jablonec, 17h00 ngày 17/01
| 12.07.2025 | Giao Hữu CLB | Jablonec | 4 - 0 | Vik.Zizkov |
| 25.06.2024 | Giao Hữu CLB | Jablonec | 1 - 1 | Vik.Zizkov |
| 17.01.2024 | Giao Hữu CLB | Vik.Zizkov | 5 - 3 | Jablonec |
| 01.08.2020 | Giao Hữu CLB | Vik.Zizkov | 3 - 1 | Jablonec |
| 20.09.2017 | Cúp Séc | Jablonec | 2 - 1 | Vik.Zizkov |
| 28.06.2017 | Giao Hữu CLB | Jablonec | 2 - 0 | Vik.Zizkov |
Số liệu thống kê về Vik.Zizkov gặp Jablonec phong độ
Vik.Zizkov
Jablonec
Tỷ lệ trận Vik.Zizkov vs Jablonec
| # | Châu á | Bàn thắng |
|---|---|---|
| Cả trận | 0.80*1 1/2 : 0*0.96 | 0.96*3*0.80 |
| Hiệp 1 | 0.96*1/2 : 0*0.80 | 0.94*1 1/4*0.82 |
Thắng: 6.80 - Hòa: 4.75 - Thua: 1.31
Nhận định kèo Vik.Zizkov gặp Jablonec chi tiết
Thống kê kết quả đối đầu 6 trận gần nhất Vik.Zizkov 33% thắng, hòa 16%, thua 50%, trận gần nhất vào ngày 12/07/2025 kết thúc với tỷ số Jablonec 4 - 0 Vik.Zizkov.
Số liệu thống kê phong độ, 5 trận sân nhà gần đây của Vik.Zizkov họ thắng 1 hòa 0 và thua 4, còn phong độ 5 trận sân khách của Jablonec thắng 1 hòa 1 và thua 3
Thống kê sau trận Vik.Zizkov vs Jablonec
|
|
0 | Sút bóng | 0 |
|
|---|---|---|---|---|
|
|
0 | Trúng đích | 0 |
|
|
|
0 | Phạm lỗi | 0 |
|
|
|
0 | Thẻ đỏ | 0 |
|
|
|
0 | Thẻ vàng | 0 |
|
|
|
0 | Phạt góc | 0 |
|
|
|
0 | Việt vị | 0 |
|
|
|
50% | Cầm bóng | 50% |
|