Hạng 2 Nhật Bản, Vòng 12
Vegalta Sendai
0
VS
2

Kết thúc

Mùa giải 2024/2025

Thời gian 12:00 ngày 27/04/2024

JEF United Chiba

Nhận định Vegalta Sendai vs JEF United Chiba, 12h00 ngày 27/04

24.08.2025 Hạng 2 Nhật Bản Vegalta Sendai 1 - 0 JEF United Chiba
17.05.2025 Hạng 2 Nhật Bản JEF United Chiba 0 - 0 Vegalta Sendai
25.08.2024 Hạng 2 Nhật Bản JEF United Chiba 4 - 2 Vegalta Sendai
27.04.2024 Hạng 2 Nhật Bản Vegalta Sendai 0 - 2 JEF United Chiba
23.09.2023 Hạng 2 Nhật Bản JEF United Chiba 3 - 1 Vegalta Sendai
28.05.2023 Hạng 2 Nhật Bản Vegalta Sendai 2 - 1 JEF United Chiba
27.08.2022 Hạng 2 Nhật Bản Vegalta Sendai 0 - 2 JEF United Chiba
05.06.2022 Hạng 2 Nhật Bản JEF United Chiba 2 - 0 Vegalta Sendai

Số liệu thống kê về Vegalta Sendai gặp JEF United Chiba phong độ

Vegalta Sendai

17/10/2026 Hạng 2 Nhật Bản

Vegalta Sendai 0 - 0 Tokushima Vortis

D

11/10/2026 Hạng 2 Nhật Bản

Montedio Yama. 0 - 1 Vegalta Sendai

W

04/10/2026 Hạng 2 Nhật Bản

Vegalta Sendai 2 - 1 Jubilo Iwata

W

26/09/2026 Hạng 2 Nhật Bản

Iwaki FC 0 - 2 Vegalta Sendai

W

20/09/2026 Hạng 2 Nhật Bản

Tochigi City 1 - 3 Vegalta Sendai

W
Sân nhà

17/10/2026 Hạng 2 Nhật Bản

Vegalta Sendai 0 - 0 Tokushima Vortis

D

04/10/2026 Hạng 2 Nhật Bản

Vegalta Sendai 2 - 1 Jubilo Iwata

W

13/09/2026 Hạng 2 Nhật Bản

Vegalta Sendai 1 - 1 Consa. Sapporo

D

29/08/2026 Hạng 2 Nhật Bản

Vegalta Sendai 4 - 2 Tegevajaro Miyazaki

W

15/08/2026 Hạng 2 Nhật Bản

Vegalta Sendai 0 - 0 Oita Trinita

D
JEF United Chiba

17/10/2026 VĐQG Nhật Bản

JEF United Chiba 0 - 0 Yokohama FM

D

11/10/2026 VĐQG Nhật Bản

JEF United Chiba 1 - 1 V-Varen Nagasaki

D

07/10/2026 Cúp Nhật Bản

Okayama 1 - 0 JEF United Chiba

L

19/09/2026 VĐQG Nhật Bản

Shimizu S-Pulse 2 - 1 JEF United Chiba

L

13/09/2026 VĐQG Nhật Bản

Tokyo Verdy 1 - 1 JEF United Chiba

D
Sân khách

07/10/2026 Cúp Nhật Bản

Okayama 1 - 0 JEF United Chiba

L

19/09/2026 VĐQG Nhật Bản

Shimizu S-Pulse 2 - 1 JEF United Chiba

L

13/09/2026 VĐQG Nhật Bản

Tokyo Verdy 1 - 1 JEF United Chiba

D

29/08/2026 VĐQG Nhật Bản

Kawasaki Fro. 4 - 2 JEF United Chiba

L

21/08/2026 VĐQG Nhật Bản

FC Tokyo 2 - 0 JEF United Chiba

L

Tỷ lệ trận Vegalta Sendai vs JEF United Chiba

Nhận định kèo Vegalta Sendai gặp JEF United Chiba chi tiết

Thống kê kết quả đối đầu 8 trận gần nhất Vegalta Sendai 25% thắng, hòa 12%, thua 62%, trận gần nhất vào ngày 24/08/2025 kết thúc với tỷ số Vegalta Sendai 1 - 0 JEF United Chiba.

Số liệu thống kê phong độ, 5 trận sân nhà gần đây của Vegalta Sendai họ thắng 2 hòa 3 và thua 0, còn phong độ 5 trận sân khách của JEF United Chiba thắng 0 hòa 1 và thua 4

Thống kê sau trận Vegalta Sendai vs JEF United Chiba

0 Sút bóng 0
0 Trúng đích 0
0 Phạm lỗi 0
0 Thẻ đỏ 0
0 Thẻ vàng 0
0 Phạt góc 0
0 Việt vị 0
50% Cầm bóng 50%

DỮ LIỆU BÓNG ĐÁ: Kết quả bóng đá | tl bóng đá hôm nay | Lịch Thi Đấu Bóng Đá | Liverscore | Bảng Xếp Hạng Bóng Đá | Dự Đoán Bóng Đá | Lịch Phát Sóng Bóng Đá

TIN: Tin Bóng Đá | Nhận Định Bóng Đá

CLB YÊU THÍCH: Manchester Utd | Liverpool | Manchester City | Chelsea | Arsenal | Real Madrid | Barcelona | Bayern Munich| Juventus

tài xỉunohuiwin68bay789MM88soi kèo nhà cáiqq88qq88hi88https://footballtalentadvisors.com/kết quả bóng đá trực tuyếnsoi cầu xsmbEE88 đăng nhậpEE88EE88 đăng nhậpQh88QH88Qh88Qh88Qh88UY88xoso6688aakèo nhà cái 5OPEN88https://ketquabongdaphap.co/kết quả bóng đáxem trực tiếp bóng đásin88uk8811winSunwin90phutaa88s666Xoso66s666xoso66nhà cái 78winkeonhacaitỷ lệ kèocm88https://qq88.studio/game baitk88pg99pg88hm8813wintt88https://8kbet3.com/s666xem bóng đá cà khịabongdaluXôi lạc TVMì Tôm TVxem đá bóng trực tiếpSocolivebong da truc tiep dem naykenh bong da truc tiepbóng đá trực tuyến hôm nayaa88 đăng nhập88aa đăng nhậps666Go88Hi88Hi88nhà cái s666YG88hitclubgo88kèo nhà cáihitclubQQ8sv66sc88https://f168.today/new88kèo nhà cáis666Bongdaluhttps://vn88maker.com/v9bet6623Fun88Fun88Fun88Fun88GG88789clubkubet8kbetkèo nhà cáiHi88xembongda 90pSC88good88bóng đá trực tuyếntrực tiếp bóng đátruc tiep bong daxem bóng đáxem bóng đá trực tuyếnsv388alo789đá gà trực tiếpkèo bóng đáae888http://8xbeta.io/http://8xbetb.io/truc tiep bong datrực tiếp bóng đá xoilactruc tiep bong da xoilactvtruc tiep bong datruc tiep bong da xoilactvxoi lactruc tiep bong da xoilactvxoilactvxoilac tv