|
Veertien Mie
|
Kết thúc Mùa giải 2024/2025 Thời gian 11:00 ngày 31/03/2024 |
Okinawa SV
|
Nhận định Veertien Mie vs Okinawa SV, 11h00 ngày 31/03
| 05.04.2026 | Japan Football League | Okinawa SV | 3 - 0 | Veertien Mie |
| 23.11.2025 | Japan Football League | Veertien Mie | 6 - 0 | Okinawa SV |
| 22.06.2025 | Japan Football League | Okinawa SV | 1 - 0 | Veertien Mie |
| 06.10.2024 | Japan Football League | Okinawa SV | 0 - 0 | Veertien Mie |
| 31.03.2024 | Japan Football League | Veertien Mie | 3 - 3 | Okinawa SV |
| 19.11.2023 | Japan Football League | Okinawa SV | 1 - 0 | Veertien Mie |
| 18.06.2023 | Japan Football League | Veertien Mie | 1 - 0 | Okinawa SV |
Số liệu thống kê về Veertien Mie gặp Okinawa SV phong độ
Veertien Mie
Okinawa SV
Tỷ lệ trận Veertien Mie vs Okinawa SV
| # | Châu á | Bàn thắng |
|---|---|---|
| Cả trận | 0.90*0 : 1/2*0.92 | 0.76*2*-0.96 |
| Hiệp 1 | -0.94*0 : 1/4*0.76 | 0.75*3/4*-0.95 |
Thắng: 1.90 - Hòa: 3.20 - Thua: 3.80
Nhận định kèo Veertien Mie gặp Okinawa SV chi tiết
Thống kê kết quả đối đầu 7 trận gần nhất Veertien Mie 28% thắng, hòa 28%, thua 42%, trận gần nhất vào ngày 05/04/2026 kết thúc với tỷ số Okinawa SV 3 - 0 Veertien Mie.
Số liệu thống kê phong độ, 5 trận sân nhà gần đây của Veertien Mie họ thắng 2 hòa 1 và thua 2, còn phong độ 5 trận sân khách của Okinawa SV thắng 2 hòa 3 và thua 0
Thống kê sau trận Veertien Mie vs Okinawa SV
|
|
0 | Sút bóng | 0 |
|
|---|---|---|---|---|
|
|
0 | Trúng đích | 0 |
|
|
|
0 | Phạm lỗi | 0 |
|
|
|
0 | Thẻ đỏ | 0 |
|
|
|
0 | Thẻ vàng | 0 |
|
|
|
0 | Phạt góc | 0 |
|
|
|
0 | Việt vị | 0 |
|
|
|
50% | Cầm bóng | 50% |
|