Giao Hữu CLB, Vòng T.6
UTA Arad
1
VS
2

Kết thúc

Mùa giải 2023/2024

Thời gian 22:00 ngày 24/06/2024

Borac Banja Luka

Nhận định UTA Arad vs Borac Banja Luka, 22h00 ngày 24/06

24.06.2024 Giao Hữu CLB UTA Arad 1 - 2 Borac Banja Luka

Số liệu thống kê về UTA Arad gặp Borac Banja Luka phong độ

UTA Arad

10/10/2026 VĐQG Romania

Botosani 2 - 0 UTA Arad

L

18/09/2026 VĐQG Romania

UTA Arad 1 - 0 Sepsi OSK

W

01/08/2026 VĐQG Romania

Voluntari 1 - 0 UTA Arad

L

24/07/2026 VĐQG Romania

UTA Arad 2 - 2 Otelul Galati

D

20/06/2026 Giao Hữu CLB

Progresul Pecica 0 - 3 UTA Arad

W
Sân nhà

18/09/2026 VĐQG Romania

UTA Arad 1 - 0 Sepsi OSK

W

24/07/2026 VĐQG Romania

UTA Arad 2 - 2 Otelul Galati

D

08/05/2026 VĐQG Romania

UTA Arad 1 - 0 FK Csikszereda

W

26/04/2026 VĐQG Romania

UTA Arad 0 - 0 Farul Constanta

D

11/04/2026 VĐQG Romania

UTA Arad 3 - 1 Botosani

W
Borac Banja Luka

15/10/2026 Cúp C3 Châu Âu

Panathinaikos 2 - 1 Borac Banja Luka

L

20/09/2026 VĐQG Bosnia

Siroki Brijeg 2 - 3 Borac Banja Luka

W

16/09/2026 VĐQG Bosnia

FK Sloga Doboj 1 - 2 Borac Banja Luka

W

13/09/2026 VĐQG Bosnia

Borac Banja Luka 1 - 0 Zrinjski

W

06/09/2026 VĐQG Bosnia

Sarajevo 1 - 0 Borac Banja Luka

L
Sân khách

15/10/2026 Cúp C3 Châu Âu

Panathinaikos 2 - 1 Borac Banja Luka

L

20/09/2026 VĐQG Bosnia

Siroki Brijeg 2 - 3 Borac Banja Luka

W

16/09/2026 VĐQG Bosnia

FK Sloga Doboj 1 - 2 Borac Banja Luka

W

06/09/2026 VĐQG Bosnia

Sarajevo 1 - 0 Borac Banja Luka

L

31/08/2026 VĐQG Bosnia

Radnik Bijeljina 2 - 2 Borac Banja Luka

D

Tỷ lệ trận UTA Arad vs Borac Banja Luka

Nhận định kèo UTA Arad gặp Borac Banja Luka chi tiết

Thống kê kết quả đối đầu 1 trận gần nhất UTA Arad chưa thắng trận nào , toàn thua trong các lần đối đầu, trận gần nhất vào ngày 24/06/2024 kết thúc với tỷ số UTA Arad 1 - 2 Borac Banja Luka.

Số liệu thống kê phong độ, 5 trận sân nhà gần đây của UTA Arad họ thắng 3 hòa 2 và thua 0, còn phong độ 5 trận sân khách của Borac Banja Luka thắng 2 hòa 1 và thua 2

Thống kê sau trận UTA Arad vs Borac Banja Luka

0 Sút bóng 0
0 Trúng đích 0
0 Phạm lỗi 0
0 Thẻ đỏ 0
0 Thẻ vàng 0
0 Phạt góc 0
0 Việt vị 0
50% Cầm bóng 50%

DỮ LIỆU BÓNG ĐÁ: Kết quả bóng đá | tl bóng đá hôm nay | Lịch Thi Đấu Bóng Đá | Liverscore | Bảng Xếp Hạng Bóng Đá | Dự Đoán Bóng Đá | Lịch Phát Sóng Bóng Đá

TIN: Tin Bóng Đá | Nhận Định Bóng Đá

CLB YÊU THÍCH: Manchester Utd | Liverpool | Manchester City | Chelsea | Arsenal | Real Madrid | Barcelona | Bayern Munich| Juventus

tài xỉunohuiwin68bay789MM88qq88qq88hi88https://footballtalentadvisors.com/kết quả bóng đá trực tuyếnsoi cầu xsmbEE88 đăng nhậpEE88EE88 đăng nhậpQh88QH88Qh88Qh88Qh88UY88xoso6688aakèo nhà cái 5OPEN88ae888nohu90https://ketquabongdaphap.co/kết quả bóng đáxem trực tiếp bóng đásin88uk8811winSunwin90phutaa88s666Xoso66s666xoso66nhà cái 78winkeonhacaitỷ lệ kèocm88https://qq88.studio/game baitk88pg99pg88hm8813wintt88https://8kbet3.com/s666xem bóng đá cà khịabongdaluXôi lạc TVMì Tôm TVxem đá bóng trực tiếpSocolivebong da truc tiep dem naykenh bong da truc tiepbóng đá trực tuyến hôm nayaa88 đăng nhập88aa đăng nhậps666Go88Hi88Hi88nhà cái s666YG88hitclubgo88kèo nhà cáihitclubQQ8sv66sc88https://f168.today/new88kèo nhà cáis666Bongdaluhttps://vn88maker.com/v9bet6623Fun88Fun88Fun88Fun88GG88789clubkubet8kbetkèo nhà cáiHi88xembongda 90pSC88good88bóng đá trực tuyếntrực tiếp bóng đátruc tiep bong daxem bóng đáxem bóng đá trực tuyếnsv388alo789đá gà trực tiếpkèo bóng đáae888http://8xbeta.io/http://8xbetb.io/