|
Univ de Vinto
Blanco O.( 79’)
|
Kết thúc Mùa giải 2026/2027 Thời gian 02:00 ngày 11/10/2026 |
Real Oruro
Vallejos Y.( 75’)
Adán Adán Bravo( 4’)
Adán Adán Bravo( 1’)
|
Nhận định Univ de Vinto vs Real Oruro, 02h00 ngày 11/10
| 11.10.2026 | VĐQG Bolivia | Univ de Vinto | 1 - 3 | Real Oruro |
| 23.09.2025 | VĐQG Bolivia | Univ de Vinto | 2 - 2 | Real Oruro |
| 06.05.2025 | VĐQG Bolivia | Real Oruro | 2 - 0 | Univ de Vinto |
Số liệu thống kê về Univ de Vinto gặp Real Oruro phong độ
Univ de Vinto
Real Oruro
Tỷ lệ trận Univ de Vinto vs Real Oruro
| # | Châu á | Bàn thắng |
|---|---|---|
| Cả trận | 0.76*0 : 1 1/4*0.94 | 0.92*3 1/2*0.78 |
| Hiệp 1 | 0.83*0 : 1/2*0.87 | 0.96*1 1/2*0.74 |
Thắng: 1.32 - Hòa: 4.55 - Thua: 5.70
Nhận định kèo Univ de Vinto gặp Real Oruro chi tiết
Thống kê kết quả đối đầu 3 trận gần nhất Univ de Vinto chưa thắng trận nào , hòa 33%, thua 66%, trận gần nhất vào ngày 11/10/2026 kết thúc với tỷ số Univ de Vinto 1 - 3 Real Oruro.
Số liệu thống kê phong độ, 5 trận sân nhà gần đây của Univ de Vinto họ thắng 3 hòa 0 và thua 2, còn phong độ 5 trận sân khách của Real Oruro thắng 2 hòa 1 và thua 2
Châu Á: 0.65*0 : 1*-0.95
Cả 2 đội đều thi đấu thất thường: thua 3/5 trận gần nhất. Lịch sử đối đầu gọi tên CDTR khi thắng 1/4 trận đối đầu gần nhất.
Dự đoán : CDTR
Tài xỉu: 0.92*3 1/2*0.78
3/5 trận gần đây của UNDEV có ít hơn 3 bàn thắng. Thêm vào đó, 3/5 trận gần nhất của CDTR cũng có không đến 3 bàn thắng.
Dự đoán : XIU
Tường thuật trực tiếp Univ de Vinto đấu với Real Oruro
| 90+6' | Saavedra D. sút chân phải, không trúng đích (pha dứt điểm thứ 37) |
| 90+4' | Jose Pinto sút chân trái, bị chặn lại (pha dứt điểm thứ 36) |
| 90+4' | Phạt góc thứ 25 |
| 90+3' | Saavedra D. sút chân phải, bị cản phá (pha dứt điểm thứ 35) |
| 90+3' | Phạt góc thứ 24 |
| 90+1' | Corulo L. sút chân phải, bị cản phá (pha dứt điểm thứ 34) |
| 90+1' | Phạt góc thứ 23 |
| 90' | Trận đấu kết thúc. Tỷ số 1-3 |
| 90' | Mendoza E. sút chân trái, không trúng đích (pha dứt điểm thứ 33) |
| 90' | Blanco O. sút chân phải, bị chặn lại (pha dứt điểm thứ 32) |
| 90' | Phạt góc thứ 22 |
| 89' | Llano R. sút chân phải, bị chặn lại (pha dứt điểm thứ 31) |
| 88' | Calicho J. sút chân phải, không trúng đích (pha dứt điểm thứ 30) |
| 87' | Phạt góc thứ 21 |
| 82' | Garcia S. sút chân phải, bị chặn lại (pha dứt điểm thứ 29) |
| 79' | Blanco O. sút chân trái, bóng vào lưới (pha dứt điểm thứ 28) |
| 79' |
|
| 78' | Llano R. sút chân phải, không trúng đích (pha dứt điểm thứ 27) |
| 76' | Thay người bên phía Univ de Vinto: Saavedra D. vào sân thay Dorrego H. |
| 76' | Thay người bên phía Univ de Vinto: Veizaga J. vào sân thay Pasadore F. |
| 75' | Vallejos Y. sút chân phải, bóng vào lưới (pha dứt điểm thứ 26) |
| 75' | Vallejos Y. sút chân phải, bị cản phá (pha dứt điểm thứ 25) |
| 75' |
|
| 71' | Garcia S. sút chân phải, không trúng đích (pha dứt điểm thứ 24) |
| 71' | Corulo L. sút chân phải, bị cản phá (pha dứt điểm thứ 23) |
| 71' | Phạt góc thứ 20 |
| 70' | Thay người bên phía Real Oruro: Vallejos Y. vào sân thay Adán Adán Bravo |
| 70' | Thay người bên phía Real Oruro: Gomez Perez J. P. vào sân thay Hernán Tifner |
| 69' | Phạt góc thứ 19 |
| 69' |
|
| 68' | Calicho J. sút chân trái, bị chặn lại (pha dứt điểm thứ 22) |
| 68' | Llano R. sút chân phải, bị chặn lại (pha dứt điểm thứ 21) |
| 68' | Phạt góc thứ 18 |
| 68' |
|
| 66' | Pasadore F. đánh đầu, bị cản phá (pha dứt điểm thứ 20) |
| 66' | Phạt góc thứ 17 |
| 65' |
|
| 63' | Dorrego H. sút chân phải, bị cản phá (pha dứt điểm thứ 19) |
| 62' | Thay người bên phía Real Oruro: Montenegro J. vào sân thay Ari Cruz J. |
| 62' | Thay người bên phía Real Oruro: Daniel Castellón vào sân thay Rivera E. |
| 61' | Phạt góc thứ 16 |
| 59' | Jose Pinto sút chân trái, bị cản phá (pha dứt điểm thứ 18) |
| 59' | Llano R. sút chân phải, bị chặn lại (pha dứt điểm thứ 17) |
| 59' | Phạt góc thứ 15 |
| 56' | Thay người bên phía Univ de Vinto: Blanco O. vào sân thay Rodriguez H. |
| 56' | Thay người bên phía Univ de Vinto: Llano R. vào sân thay Guilder Cuellar |
| 55' | Phạt góc thứ 14 |
| 54' | Corulo L. đánh đầu, không trúng đích (pha dứt điểm thứ 16) |
| 52' | Gatti F. sút chân phải, trúng khung gỗ (pha dứt điểm thứ 15) |
| 52' | Gatti F. (Real Oruro) sút hỏng phạt đền |
| 51' |
|
| 50' | Trọng tài tham khảo VAR |
| 46' | Hiệp 2 bắt đầu ! |
| 45+5' | Jose Pinto sút chân phải, không trúng đích (pha dứt điểm thứ 14) |
| 45+5' | Phạt góc thứ 13 |
| 45' | Hiệp 1 kết thúc. Tỷ số tạm thời là 0-2 |
| 42' | Thay người bên phía Real Oruro: Garcia S. vào sân thay Balceras Cuellar R. J. |
| 41' | Marco Gómez đánh đầu, không trúng đích (pha dứt điểm thứ 13) |
| 41' | Phạt góc thứ 12 |
| 39' | Phạt góc thứ 11 |
| 39' |
|
| 38' | Calicho J. sút chân trái, bị chặn lại (pha dứt điểm thứ 12) |
| 37' | Phạt góc thứ 10 |
| 33' | Thay người bên phía Univ de Vinto: Torrico D. vào sân thay Brayan Calderon |
| 33' | Phạt góc thứ 9 |
| 32' | Rodriguez H. sút chân trái, bị cản phá (pha dứt điểm thứ 11) |
| 29' | Phạt góc thứ 8 |
| 28' | Pasadore F. sút chân trái, bị chặn lại (pha dứt điểm thứ 10) |
| 27' | Ari Cruz J. sút chân trái, bị chặn lại (pha dứt điểm thứ 9) |
| 27' | Phạt góc thứ 7 |
| 26' | Phạt góc thứ 6 |
| 24' | Corulo L. sút chân phải, bị cản phá (pha dứt điểm thứ 8) |
| 22' |
|
| 21' | Rodriguez H. sút chân trái, bị cản phá (pha dứt điểm thứ 7) |
| 18' | Jose Pinto đánh đầu, bị chặn lại (pha dứt điểm thứ 6) |
| 18' | Dorrego H. sút chân phải, bị chặn lại (pha dứt điểm thứ 5) |
| 18' | Phạt góc thứ 5 |
| 17' |
|
| 17' |
|
| 15' | Phạt góc thứ 4 |
| 14' | Phạt góc thứ 3 |
| 14' | Phạt góc thứ 2 |
| 13' | Phạt góc thứ 1 |
| 09' | Pinto D. sút chân phải, không trúng đích (pha dứt điểm thứ 4) |
| 05' | Calicho J. sút chân trái, blocked off line (pha dứt điểm thứ 3) |
| 04' | Adán Adán Bravo sút chân trái, bóng vào lưới (pha dứt điểm thứ 2) |
| 04' |
|
| 01' | Adán Adán Bravo sút chân phải, bóng vào lưới (pha dứt điểm thứ 1) |
| 01' |
|
| 00' | Trận đấu bắt đầu ! |
Đội hình Univ de Vinto gặp Real Oruro
-
(4-2-3-1) -
(4-3-3)
Đội hình chính Univ de Vinto
| 12 | Careaga J. |
| 70 | Julio Lazarte |
| 28 | Jose Pinto |
| 27 | Brayan Calderon |
| 76 | Mendoza E. |
| 6 | Marco Gomez |
| 24 | Rodriguez H. |
| 22 | Calicho J. |
| 7 | Dorrego H. |
| 21 | Guilder Cuellar |
| 32 | Pasadore F. |
Đội dự bị
| 37 | Cabrera Suarez L. |
| 66 | Alvaro Cuestas |
| 77 | Paolo Eduardo Garcia Aguilar |
| 34 | Jara A. |
| 9 | Llano R. |
| 26 | Mendoza S. |
| 90 | Saavedra D. |
| 17 | Torrico D. |
| 50 | Diego Vargas |
| 19 | Veizaga J. |
| 2 | Gustavo Alexis Visalla Condori |
Đội hình chính Real Oruro
| Pena I. | 13 |
| Balceras Cuellar R. J. | 31 |
| Rivera E. | 22 |
| Corulo L. | 5 |
| Gatti F. | 33 |
| Ari Cruz J. | 30 |
| Rivera A. | 6 |
| Hernan Tifner | 26 |
| Calle Y. | 18 |
| Pinto D. | 9 |
| Adan Adan Bravo | 65 |
Đội dự bị
| Aztete J. | 66 |
| Daniel Castellon | 15 |
| Garcia S. | 55 |
| Gomez Perez J. P. | 70 |
| Mendez R. | 32 |
| Montenegro J. | 50 |
| Angel Quinonez | 10 |
| Siles C. | 77 |
| Vallejos Y. | 19 |
| Fabio Vargas | 40 |
Thống kê sau trận Univ de Vinto vs Real Oruro
|
|
24 | Sút bóng | 13 |
|
|---|---|---|---|---|
|
|
8 | Trúng đích | 7 |
|
|
|
13 | Phạm lỗi | 20 |
|
|
|
0 | Thẻ đỏ | 0 |
|
|
|
5 | Thẻ vàng | 5 |
|
|
|
20 | Phạt góc | 5 |
|
|
|
2 | Việt vị | 1 |
|
|
|
59% | Cầm bóng | 41% |
|