|
Ulsan Citizen
|
Kết thúc Mùa giải 2024/2025 Thời gian 17:00 ngày 24/05/2024 |
Gimhae City
|
Nhận định Ulsan Citizen vs Gimhae City, 17h00 ngày 24/05
| 13.07.2025 | Hạng 3 Hàn Quốc | Gimhae City | 0 - 0 | Ulsan Citizen |
| 15.03.2025 | Hạng 3 Hàn Quốc | Ulsan Citizen | 0 - 1 | Gimhae City |
| 21.09.2024 | Hạng 3 Hàn Quốc | Gimhae City | 1 - 0 | Ulsan Citizen |
| 24.05.2024 | Hạng 3 Hàn Quốc | Ulsan Citizen | 0 - 0 | Gimhae City |
| 09.09.2023 | Hạng 3 Hàn Quốc | Gimhae City | 2 - 2 | Ulsan Citizen |
| 13.05.2023 | Hạng 3 Hàn Quốc | Ulsan Citizen | 1 - 0 | Gimhae City |
| 04.09.2022 | Hạng 3 Hàn Quốc | Gimhae City | 2 - 1 | Ulsan Citizen |
| 08.05.2022 | Hạng 3 Hàn Quốc | Ulsan Citizen | 1 - 4 | Gimhae City |
| 04.09.2021 | Hạng 3 Hàn Quốc | Ulsan Citizen | 0 - 0 | Gimhae City |
| 02.05.2021 | Hạng 3 Hàn Quốc | Gimhae City | 1 - 0 | Ulsan Citizen |
Số liệu thống kê về Ulsan Citizen gặp Gimhae City phong độ
Ulsan Citizen
Gimhae City
Tỷ lệ trận Ulsan Citizen vs Gimhae City
| # | Châu á | Bàn thắng |
|---|---|---|
| Cả trận | 0.90*1/2 : 0*0.92 | -0.96*2 1/4*0.76 |
| Hiệp 1 | 0.74*1/4 : 0*-0.93 | 0.74*3/4*-0.94 |
Thắng: 3.60 - Hòa: 3.10 - Thua: 1.92
Nhận định kèo Ulsan Citizen gặp Gimhae City chi tiết
Thống kê kết quả đối đầu 10 trận gần nhất Ulsan Citizen 10% thắng, hòa 40%, thua 50%, trận gần nhất vào ngày 13/07/2025 kết thúc với tỷ số Gimhae City 0 - 0 Ulsan Citizen.
Số liệu thống kê phong độ, 5 trận sân nhà gần đây của Ulsan Citizen họ thắng 2 hòa 1 và thua 2, còn phong độ 5 trận sân khách của Gimhae City thắng 2 hòa 0 và thua 3
Thống kê sau trận Ulsan Citizen vs Gimhae City
|
|
0 | Sút bóng | 0 |
|
|---|---|---|---|---|
|
|
0 | Trúng đích | 0 |
|
|
|
0 | Phạm lỗi | 0 |
|
|
|
0 | Thẻ đỏ | 0 |
|
|
|
0 | Thẻ vàng | 0 |
|
|
|
0 | Phạt góc | 0 |
|
|
|
0 | Việt vị | 0 |
|
|
|
50% | Cầm bóng | 50% |
|