|
UD Ibiza
|
Kết thúc Mùa giải 2023/2024 Thời gian 18:00 ngày 24/03/2024 |
Ceuta
|
Nhận định UD Ibiza vs Ceuta, 18h00 ngày 24/03
| 25.05.2025 | Hạng 3 Tây Ban Nha | UD Ibiza | 5 - 0 | Ceuta |
| 08.12.2024 | Hạng 3 Tây Ban Nha | Ceuta | 3 - 1 | UD Ibiza |
| 24.03.2024 | Hạng 3 Tây Ban Nha | UD Ibiza | 1 - 2 | Ceuta |
| 04.12.2023 | Hạng 3 Tây Ban Nha | Ceuta | 0 - 1 | UD Ibiza |
| 22.12.2022 | Cúp Tây Ban Nha | Ceuta | 3 - 2 | UD Ibiza |
Số liệu thống kê về UD Ibiza gặp Ceuta phong độ
UD Ibiza
Ceuta
Tỷ lệ trận UD Ibiza vs Ceuta
| # | Châu á | Bàn thắng |
|---|---|---|
| Cả trận | 0.86*0 : 3/4*0.96 | 0.92*2 1/4*0.88 |
| Hiệp 1 | 0.85*0 : 1/4*0.97 | -0.92*1*0.71 |
Thắng: 1.60 - Hòa: 3.50 - Thua: 4.70
Nhận định kèo UD Ibiza gặp Ceuta chi tiết
Thống kê kết quả đối đầu 5 trận gần nhất UD Ibiza 40% thắng, thua 60%, trận gần nhất vào ngày 25/05/2025 kết thúc với tỷ số UD Ibiza 5 - 0 Ceuta.
Số liệu thống kê phong độ, 5 trận sân nhà gần đây của UD Ibiza họ thắng 3 hòa 0 và thua 2, còn phong độ 5 trận sân khách của Ceuta thắng 1 hòa 1 và thua 3
Thống kê sau trận UD Ibiza vs Ceuta
|
|
0 | Sút bóng | 0 |
|
|---|---|---|---|---|
|
|
0 | Trúng đích | 0 |
|
|
|
0 | Phạm lỗi | 0 |
|
|
|
1 | Thẻ đỏ | 1 |
|
|
|
0 | Thẻ vàng | 0 |
|
|
|
0 | Phạt góc | 0 |
|
|
|
0 | Việt vị | 0 |
|
|
|
50% | Cầm bóng | 50% |
|