|
Torino
Adams C.( 90+3’)
|
Kết thúc Mùa giải 2026/2027 Thời gian 01:45 ngày 24/08/2026 |
AC Milan
Rabiot A.( 66’)
A.Cissè( 64’)
|
Nhận định Torino vs AC Milan, 01h45 ngày 24/08
| 24.08.2026 | VĐQG Italia | Torino | 1 - 2 | AC Milan |
| 22.03.2026 | VĐQG Italia | AC Milan | 3 - 2 | Torino |
| 09.12.2025 | VĐQG Italia | Torino | 2 - 3 | AC Milan |
| 23.02.2025 | VĐQG Italia | Torino | 2 - 1 | AC Milan |
| 18.08.2024 | VĐQG Italia | AC Milan | 2 - 2 | Torino |
| 19.05.2024 | VĐQG Italia | Torino | 3 - 1 | AC Milan |
| 27.08.2023 | VĐQG Italia | AC Milan | 4 - 1 | Torino |
| 11.02.2023 | VĐQG Italia | AC Milan | 1 - 0 | Torino |
| 12.01.2023 | Cúp Italia | AC Milan | 0 - 0 | Torino |
| 31.10.2022 | VĐQG Italia | Torino | 2 - 1 | AC Milan |
Số liệu thống kê về Torino gặp AC Milan phong độ
Torino
AC Milan
Tỷ lệ trận Torino vs AC Milan
| # | Châu á | Bàn thắng |
|---|---|---|
| Cả trận | -0.99*1/2 : 0*0.88 | 0.92*2 1/4*0.96 |
| Hiệp 1 | 0.89*1/4 : 0*1.00 | -0.99*1*0.87 |
Thắng: 4.50 - Hòa: 3.50 - Thua: 1.87
Nhận định kèo Torino gặp AC Milan chi tiết
Thống kê kết quả đối đầu 10 trận gần nhất Torino 30% thắng, hòa 20%, thua 50%, trận gần nhất vào ngày 24/08/2026 kết thúc với tỷ số Torino 1 - 2 AC Milan.
Số liệu thống kê phong độ, 5 trận sân nhà gần đây của Torino họ thắng 1 hòa 2 và thua 2, còn phong độ 5 trận sân khách của AC Milan thắng 2 hòa 2 và thua 1
Tường thuật trực tiếp Torino đấu với AC Milan
| 90+3' |
|
| 85' | Thay người bên phía Torino: Kulenovic S. vào sân thay P. Comuzzo |
| 81' | Thay người bên phía Torino: Aboukhlal Z. vào sân thay Cacciamani A. |
| 76' | Thay người bên phía AC Milan: Gabbia M. vào sân thay Gila M. |
| 70' | Thay người bên phía Torino: Adams C. vào sân thay Casadei C. |
| 70' | Thay người bên phía Torino: Fortini N. vào sân thay Pedersen M. |
| 70' | Thay người bên phía Torino: Nije E. vào sân thay Simeone G. |
| 66' | Thay người bên phía AC Milan: Saelemaekers A. vào sân thay A.Cissè |
| 66' | Thay người bên phía AC Milan: D.Bartesaghi vào sân thay Estupinan P. |
| 66' |
|
| 64' |
|
| 56' | Thay người bên phía AC Milan: Modric L. vào sân thay Loftus-Cheek R. |
| 56' | Thay người bên phía AC Milan: Rabiot A. vào sân thay Jashari A. |
| 52' |
|
Đội hình Torino gặp AC Milan
-
(3-4-2-1) -
(3-4-2-1)
Đội hình chính Torino
| 26 | Mascardi D. |
| 23 | Coco S. |
| 44 | Ismajli A. |
| 15 | P. Comuzzo |
| 77 | Cacciamani A. |
| 28 | Fitz-Jim K. |
| 66 | Gineitis G. |
| 16 | Pedersen M. |
| 10 | Vlasic N. |
| 22 | Casadei C. |
| 18 | Simeone G. |
Đội dự bị
| 19 | Adams C. |
| 3 | Biraghi C. |
| 21 | A.Dembele |
| 29 | Fortini N. |
| 6 | Ilkhan E. |
| 17 | Kulenovic S. |
| 79 | Luongo A. |
| 92 | Nije E. |
| 11 | Oristanio G. |
| 1 | Paleari A. |
| 25 | Pellini M. |
| 76 | Siviero L. |
| 91 | Zapata D. |
Đội hình chính AC Milan
| Maignan M. | 16 |
| Pavlovic S. | 31 |
| De Winter K. | 5 |
| Gila M. | 34 |
| Estupinan P. | 2 |
| Jashari A. | 30 |
| Musah Y. | 80 |
| Chukwueze S. | 21 |
| A.Cisse | 70 |
| Loftus-Cheek R. | 8 |
| Ramos G. | 9 |
Đội dự bị
| Bouyer L. P. | 41 |
| Camarda F. | 73 |
| Comotto C. | 28 |
| S. Diawara | 13 |
| Gabbia M. | 46 |
| Modric L. | 14 |
| Moreira D. | 22 |
| Pulisic C. | 11 |
| Rabiot A. | 12 |
| Ricci S. | 4 |
| Saelemaekers A. | 56 |
| Terracciano F. | 42 |
| Lorenzo Torriani | 96 |
Thống kê sau trận Torino vs AC Milan
|
|
8 | Sút bóng | 19 |
|
|---|---|---|---|---|
|
|
1 | Trúng đích | 4 |
|
|
|
10 | Phạm lỗi | 9 |
|
|
|
0 | Thẻ đỏ | 0 |
|
|
|
0 | Thẻ vàng | 0 |
|
|
|
2 | Phạt góc | 4 |
|
|
|
2 | Việt vị | 0 |
|
|
|
41% | Cầm bóng | 59% |
|