|
Tondela
|
Kết thúc Mùa giải 2023/2024 Thời gian 18:00 ngày 24/02/2024 |
Uniao Leiria
|
Nhận định Tondela vs Uniao Leiria, 18h00 ngày 24/02
| 29.08.2026 | Hạng 2 Bồ Đào Nha | Uniao Leiria | 2 - 0 | Tondela |
| 17.05.2025 | Hạng 2 Bồ Đào Nha | Uniao Leiria | 0 - 2 | Tondela |
| 05.01.2025 | Hạng 2 Bồ Đào Nha | Tondela | 1 - 4 | Uniao Leiria |
| 24.02.2024 | Hạng 2 Bồ Đào Nha | Tondela | 1 - 1 | Uniao Leiria |
| 02.10.2023 | Hạng 2 Bồ Đào Nha | Uniao Leiria | 2 - 2 | Tondela |
| 20.10.2013 | Cúp Bồ Đào Nha | Uniao Leiria | 1 - 1 | Tondela |
Số liệu thống kê về Tondela gặp Uniao Leiria phong độ
Tondela
Uniao Leiria
Tỷ lệ trận Tondela vs Uniao Leiria
| # | Châu á | Bàn thắng |
|---|---|---|
| Cả trận | -0.99*0 : 1/4*0.87 | -0.95*2 1/4*0.81 |
| Hiệp 1 | 0.73*0 : 0*-0.87 | 0.76*3/4*-0.91 |
Thắng: 2.23 - Hòa: 3.20 - Thua: 2.96
Nhận định kèo Tondela gặp Uniao Leiria chi tiết
Thống kê kết quả đối đầu 6 trận gần nhất Tondela 16% thắng, hòa 50%, thua 33%, trận gần nhất vào ngày 29/08/2026 kết thúc với tỷ số Uniao Leiria 2 - 0 Tondela.
Số liệu thống kê phong độ, 5 trận sân nhà gần đây của Tondela họ thắng 3 hòa 0 và thua 2, còn phong độ 5 trận sân khách của Uniao Leiria thắng 1 hòa 1 và thua 3
Thống kê sau trận Tondela vs Uniao Leiria
|
|
0 | Sút bóng | 0 |
|
|---|---|---|---|---|
|
|
0 | Trúng đích | 0 |
|
|
|
0 | Phạm lỗi | 0 |
|
|
|
0 | Thẻ đỏ | 0 |
|
|
|
0 | Thẻ vàng | 0 |
|
|
|
0 | Phạt góc | 0 |
|
|
|
0 | Việt vị | 0 |
|
|
|
50% | Cầm bóng | 50% |
|