|
Tokushima Vortis
|
Kết thúc Mùa giải 2024/2025 Thời gian 17:00 ngày 29/06/2024 |
V-Varen Nagasaki
|
Nhận định Tokushima Vortis vs V-Varen Nagasaki, 17h00 ngày 29/06
| 29.11.2025 | Hạng 2 Nhật Bản | Tokushima Vortis | 1 - 1 | V-Varen Nagasaki |
| 15.03.2025 | Hạng 2 Nhật Bản | V-Varen Nagasaki | 1 - 0 | Tokushima Vortis |
| 29.06.2024 | Hạng 2 Nhật Bản | Tokushima Vortis | 2 - 2 | V-Varen Nagasaki |
| 13.04.2024 | Hạng 2 Nhật Bản | V-Varen Nagasaki | 6 - 1 | Tokushima Vortis |
| 28.10.2023 | Hạng 2 Nhật Bản | V-Varen Nagasaki | 1 - 2 | Tokushima Vortis |
| 16.04.2023 | Hạng 2 Nhật Bản | Tokushima Vortis | 0 - 4 | V-Varen Nagasaki |
| 08.10.2022 | Hạng 2 Nhật Bản | V-Varen Nagasaki | 1 - 2 | Tokushima Vortis |
| 03.04.2022 | Hạng 2 Nhật Bản | Tokushima Vortis | 0 - 0 | V-Varen Nagasaki |
| 30.09.2020 | Hạng 2 Nhật Bản | V-Varen Nagasaki | 0 - 1 | Tokushima Vortis |
| 08.08.2020 | Hạng 2 Nhật Bản | Tokushima Vortis | 3 - 1 | V-Varen Nagasaki |
Số liệu thống kê về Tokushima Vortis gặp V-Varen Nagasaki phong độ
Tokushima Vortis
V-Varen Nagasaki
Tỷ lệ trận Tokushima Vortis vs V-Varen Nagasaki
| # | Châu á | Bàn thắng |
|---|---|---|
| Cả trận | -0.97*1/4 : 0*0.85 | -0.99*2 1/2*0.86 |
| Hiệp 1 | -0.75*0 : 0*0.63 | 0.92*1*0.95 |
Thắng: 3.15 - Hòa: 3.50 - Thua: 2.08
Nhận định kèo Tokushima Vortis gặp V-Varen Nagasaki chi tiết
Thống kê kết quả đối đầu 10 trận gần nhất Tokushima Vortis 40% thắng, hòa 30%, thua 30%, trận gần nhất vào ngày 29/11/2025 kết thúc với tỷ số Tokushima Vortis 1 - 1 V-Varen Nagasaki.
Số liệu thống kê phong độ, 5 trận sân nhà gần đây của Tokushima Vortis họ thắng 3 hòa 1 và thua 1, còn phong độ 5 trận sân khách của V-Varen Nagasaki thắng 0 hòa 1 và thua 4
Thống kê sau trận Tokushima Vortis vs V-Varen Nagasaki
|
|
0 | Sút bóng | 0 |
|
|---|---|---|---|---|
|
|
0 | Trúng đích | 0 |
|
|
|
0 | Phạm lỗi | 0 |
|
|
|
0 | Thẻ đỏ | 0 |
|
|
|
0 | Thẻ vàng | 0 |
|
|
|
0 | Phạt góc | 0 |
|
|
|
0 | Việt vị | 0 |
|
|
|
50% | Cầm bóng | 50% |
|