|
Tigre
|
Kết thúc Mùa giải 2024/2025 Thời gian 05:00 ngày 25/05/2024 |
Racing Club
|
Nhận định Tigre vs Racing Club, 05h00 ngày 25/05
| 02.08.2026 | VĐQG Argentina | Racing Club | 1 - 3 | Tigre |
| 03.02.2026 | VĐQG Argentina | Tigre | 3 - 1 | Racing Club |
| 02.12.2025 | VĐQG Argentina | Racing Club | 0 - 0 | Tigre |
| 16.08.2025 | VĐQG Argentina | Racing Club | 1 - 2 | Tigre |
| 12.02.2025 | VĐQG Argentina | Tigre | 1 - 0 | Racing Club |
| 25.05.2024 | VĐQG Argentina | Tigre | 0 - 4 | Racing Club |
| 01.02.2024 | VĐQG Argentina | Racing Club | 3 - 0 | Tigre |
| 27.08.2023 | VĐQG Argentina | Tigre | 1 - 2 | Racing Club |
| 13.02.2023 | VĐQG Argentina | Racing Club | 2 - 2 | Tigre |
| 01.08.2022 | VĐQG Argentina | Racing Club | 3 - 3 | Tigre |
Số liệu thống kê về Tigre gặp Racing Club phong độ
Tigre
Racing Club
Tỷ lệ trận Tigre vs Racing Club
| # | Châu á | Bàn thắng |
|---|---|---|
| Cả trận | 0.89*3/4 : 0*0.99 | -0.93*2 1/2*0.80 |
| Hiệp 1 | 0.90*1/4 : 0*0.98 | 0.99*1*0.88 |
Thắng: 4.40 - Hòa: 3.55 - Thua: 1.74
Nhận định kèo Tigre gặp Racing Club chi tiết
Thống kê kết quả đối đầu 10 trận gần nhất Tigre 40% thắng, hòa 30%, thua 30%, trận gần nhất vào ngày 02/08/2026 kết thúc với tỷ số Racing Club 1 - 3 Tigre.
Số liệu thống kê phong độ, 5 trận sân nhà gần đây của Tigre họ thắng 2 hòa 2 và thua 1, còn phong độ 5 trận sân khách của Racing Club thắng 1 hòa 1 và thua 3
Châu Á: -0.94*1/2 : 0*0.82
Tigre thi đấu thất thường: thua 3/5 trận gần nhất. Lịch sử đối đầu gọi tên RCC khi thắng 2 trận đối đầu gần đâu.
Dự đoán : RCC
Tài xỉu: 0.86*2 1/4*-0.99
5 trận gần đây của RCC có từ 3 bàn trở lên. Bên cạnh đó, 4/5 trận đối đầu gần nhất của 2 đội có từ 3 bàn thắng.
Dự đoán : TAI
Thống kê sau trận Tigre vs Racing Club
|
|
0 | Sút bóng | 0 |
|
|---|---|---|---|---|
|
|
0 | Trúng đích | 0 |
|
|
|
0 | Phạm lỗi | 0 |
|
|
|
0 | Thẻ đỏ | 0 |
|
|
|
0 | Thẻ vàng | 0 |
|
|
|
0 | Phạt góc | 0 |
|
|
|
0 | Việt vị | 0 |
|
|
|
50% | Cầm bóng | 50% |
|