|
Thụy Điển U17 Nữ
|
Kết thúc Mùa giải 2023/2024 Thời gian 23:30 ngày 08/05/2024 |
Anh U17 Nữ
|
Nhận định Thụy Điển U17 Nữ vs Anh U17 Nữ, 23h30 ngày 08/05
| 14.03.2025 | Vòng loại U17 Nữ Châu Âu | Anh U17 Nữ | 3 - 2 | Thụy Điển U17 Nữ |
| 08.05.2024 | U17 Nữ Châu Âu | Thụy Điển U17 Nữ | 1 - 5 | Anh U17 Nữ |
| 17.05.2023 | U17 Nữ Châu Âu | Thụy Điển U17 Nữ | 1 - 3 | Anh U17 Nữ |
| 04.07.2013 | Giao Hữu BD Nữ | Thụy Điển U17 Nữ | 4 - 1 | Anh U17 Nữ |
Số liệu thống kê về Thụy Điển U17 Nữ gặp Anh U17 Nữ phong độ
Thụy Điển U17 Nữ
Anh U17 Nữ
Tỷ lệ trận Thụy Điển U17 Nữ vs Anh U17 Nữ
Nhận định kèo Thụy Điển U17 Nữ gặp Anh U17 Nữ chi tiết
Thống kê kết quả đối đầu 4 trận gần nhất Thụy Điển U17 Nữ 25% thắng, thua 75%, trận gần nhất vào ngày 14/03/2025 kết thúc với tỷ số Anh U17 Nữ 3 - 2 Thụy Điển U17 Nữ.
Số liệu thống kê phong độ, 5 trận sân nhà gần đây của Thụy Điển U17 Nữ họ thắng 2 hòa 0 và thua 3, còn phong độ 5 trận sân khách của Anh U17 Nữ thắng 4 hòa 0 và thua 1
Thống kê sau trận Thụy Điển U17 Nữ vs Anh U17 Nữ
|
|
0 | Sút bóng | 0 |
|
|---|---|---|---|---|
|
|
0 | Trúng đích | 0 |
|
|
|
0 | Phạm lỗi | 0 |
|
|
|
0 | Thẻ đỏ | 0 |
|
|
|
0 | Thẻ vàng | 0 |
|
|
|
0 | Phạt góc | 0 |
|
|
|
0 | Việt vị | 0 |
|
|
|
50% | Cầm bóng | 50% |
|