Giao Hữu U20, Vòng T.1
Thái Lan U20
1
VS
1

Kết thúc

Mùa giải 2023/2024

Thời gian 18:59 ngày 28/01/2024

Uzbekistan U20

Nhận định Thái Lan U20 vs Uzbekistan U20, 18h59 ngày 28/01

28.01.2024 Giao Hữu U20 Thái Lan U20 1 - 1 Uzbekistan U20

Số liệu thống kê về Thái Lan U20 gặp Uzbekistan U20 phong độ

Thái Lan U20

20/02/2025 U20 Châu Á

Syria U20 2 - 2 Thái Lan U20

D

17/02/2025 U20 Châu Á

Thái Lan U20 1 - 4 Hàn Quốc U20

L

14/02/2025 U20 Châu Á

Nhật Bản U20 3 - 0 Thái Lan U20

L

29/09/2024 Vòng loại U20 Châu Á

Iraq U20 1 - 0 Thái Lan U20

L

27/09/2024 Vòng loại U20 Châu Á

Brunei U20 0 - 13 Thái Lan U20

W
Sân nhà

17/02/2025 U20 Châu Á

Thái Lan U20 1 - 4 Hàn Quốc U20

L

25/09/2024 Vòng loại U20 Châu Á

Thái Lan U20 5 - 0 Philippines U20

W

12/09/2024 Giao Hữu U20

Thái Lan U20 0 - 0 Bahrain U20

D

28/01/2024 Giao Hữu U20

Thái Lan U20 1 - 1 Uzbekistan U20

D

14/09/2022 Vòng loại U20 Châu Á

Thái Lan U20 3 - 0 Afghanistan U20

W
Uzbekistan U20

20/07/2026 Giao Hữu U20

Jordan U20 1 - 1 Uzbekistan U20

D

30/06/2026 Giao Hữu ĐTQG

Uzbekistan U20 2 - 2 Qyzylqum

D

19/05/2026 Giao Hữu U20

Turkmenistan U20 0 - 2 Uzbekistan U20

W

17/05/2026 Giao Hữu U20

Tajikistan U20 0 - 3 Uzbekistan U20

W

13/05/2026 Giao Hữu U20

Afghanistan U20 0 - 2 Uzbekistan U20

W
Sân khách

20/07/2026 Giao Hữu U20

Jordan U20 1 - 1 Uzbekistan U20

D

19/05/2026 Giao Hữu U20

Turkmenistan U20 0 - 2 Uzbekistan U20

W

17/05/2026 Giao Hữu U20

Tajikistan U20 0 - 3 Uzbekistan U20

W

13/05/2026 Giao Hữu U20

Afghanistan U20 0 - 2 Uzbekistan U20

W

09/02/2026 Giao Hữu U20

Trung Quốc U20 1 - 1 Uzbekistan U20

D

Tỷ lệ trận Thái Lan U20 vs Uzbekistan U20

Nhận định kèo Thái Lan U20 gặp Uzbekistan U20 chi tiết

Thống kê kết quả đối đầu 1 trận gần nhất Thái Lan U20 chưa thắng trận nào , hòa 100%, thua 0%, trận gần nhất vào ngày 28/01/2024 kết thúc với tỷ số Thái Lan U20 1 - 1 Uzbekistan U20.

Số liệu thống kê phong độ, 5 trận sân nhà gần đây của Thái Lan U20 họ thắng 2 hòa 2 và thua 1, còn phong độ 5 trận sân khách của Uzbekistan U20 thắng 3 hòa 2 và thua 0

Thống kê sau trận Thái Lan U20 vs Uzbekistan U20

0 Sút bóng 0
0 Trúng đích 0
0 Phạm lỗi 0
0 Thẻ đỏ 0
0 Thẻ vàng 0
0 Phạt góc 0
0 Việt vị 0
50% Cầm bóng 50%

DỮ LIỆU BÓNG ĐÁ: Kết quả bóng đá | tl bóng đá hôm nay | Lịch Thi Đấu Bóng Đá | Liverscore | Bảng Xếp Hạng Bóng Đá | Dự Đoán Bóng Đá | Lịch Phát Sóng Bóng Đá

TIN: Tin Bóng Đá | Nhận Định Bóng Đá

CLB YÊU THÍCH: Manchester Utd | Liverpool | Manchester City | Chelsea | Arsenal | Real Madrid | Barcelona | Bayern Munich| Juventus

tài xỉunohuiwin68bay789MM88soi kèo nhà cáiqq88qq88hi88https://footballtalentadvisors.com/kết quả bóng đá trực tuyếnsoi cầu xsmbEE88 đăng nhậpEE88EE88 đăng nhậpQh88QH88Qh88Qh88Qh88UY88xoso6688aakèo nhà cái 5OPEN88xem trực tiếp bóng đásin88uk8811winSunwin90phutaa88s666Xoso66s666nhà cái 78wincm88game baitk88pg99pg88hm8813wintt88https://8kbet3.com/s666xem bóng đá cà khịabongdaluXôi lạc TVMì Tôm TVxem đá bóng trực tiếpSocolivebong da truc tiep dem naykenh bong da truc tiepbóng đá trực tuyến hôm nayaa88 đăng nhập88aa đăng nhậps666Go88Hi88Hi88nhà cái s666YG88hitclubgo88kèo nhà cáihitclubQQ8sv66sc88https://f168.today/new88kèo nhà cáis666Bongdaluhttps://vn88maker.com/v9bet6623Fun88Fun88Fun88Fun88GG88789clubkubet8kbetkèo nhà cáiHi88xembongda 90pSC88ok365bóng đá trực tuyếntrực tiếp bóng đátruc tiep bong daxem bóng đáxem bóng đá trực tuyếnsv388alo789đá gà trực tiếpkèo bóng đáae888http://8xbeta.io/http://8xbetb.io/truc tiep bong datrực tiếp bóng đá xoilactruc tiep bong da xoilactvtruc tiep bong datruc tiep bong da xoilactvxoi lactruc tiep bong da xoilactvxoilactvxoilac tvhitclub8XBET8xbettopbetb52club