|
Tai Po
|
Kết thúc Mùa giải 2023/2024 Thời gian 14:00 ngày 01/05/2024 |
Sham Shui Po
|
Nhận định Tai Po vs Sham Shui Po, 14h00 ngày 01/05
| 01.05.2024 | VĐQG Hồng Kông | Tai Po | 2 - 1 | Sham Shui Po |
| 14.04.2024 | VĐQG Hồng Kông | Sham Shui Po | 0 - 1 | Tai Po |
| 16.04.2023 | VĐQG Hồng Kông | Tai Po | 0 - 0 | Sham Shui Po |
| 16.10.2022 | VĐQG Hồng Kông | Sham Shui Po | 0 - 4 | Tai Po |
Số liệu thống kê về Tai Po gặp Sham Shui Po phong độ
Tai Po
Sham Shui Po
Tỷ lệ trận Tai Po vs Sham Shui Po
| # | Châu á | Bàn thắng |
|---|---|---|
| Cả trận | 0.83*0 : 2*0.87 | 0.90*3 1/2*0.80 |
Thắng: 1.14 - Hòa: 9.10 - Thua: 6.00
Nhận định kèo Tai Po gặp Sham Shui Po chi tiết
Thống kê kết quả đối đầu 4 trận gần nhất Tai Po 75% thắng, hòa 25%, thua 0%, trận gần nhất vào ngày 01/05/2024 kết thúc với tỷ số Tai Po 2 - 1 Sham Shui Po.
Số liệu thống kê phong độ, 5 trận sân nhà gần đây của Tai Po họ thắng 2 hòa 1 và thua 2, còn phong độ 5 trận sân khách của Sham Shui Po thắng 1 hòa 3 và thua 1
Thống kê sau trận Tai Po vs Sham Shui Po
|
|
0 | Sút bóng | 0 |
|
|---|---|---|---|---|
|
|
0 | Trúng đích | 0 |
|
|
|
0 | Phạm lỗi | 0 |
|
|
|
0 | Thẻ đỏ | 0 |
|
|
|
0 | Thẻ vàng | 0 |
|
|
|
0 | Phạt góc | 0 |
|
|
|
0 | Việt vị | 0 |
|
|
|
50% | Cầm bóng | 50% |
|