|
T.N.Kỳ Nữ
|
Kết thúc Mùa giải 2024/2025 Thời gian 00:00 ngày 10/04/2024 |
Hungary Nữ
|
Nhận định T.N.Kỳ Nữ vs Hungary Nữ, 00h00 ngày 10/04
| 17.07.2024 | Vòng loại Euro Nữ 2025 | Hungary Nữ | 1 - 4 | T.N.Kỳ Nữ |
| 10.04.2024 | Vòng loại Euro Nữ 2025 | T.N.Kỳ Nữ | 2 - 1 | Hungary Nữ |
| 06.06.2016 | Vòng loại Euro Nữ 2025 | T.N.Kỳ Nữ | 2 - 1 | Hungary Nữ |
| 21.10.2015 | Vòng loại Euro Nữ 2025 | Hungary Nữ | 1 - 0 | T.N.Kỳ Nữ |
Số liệu thống kê về T.N.Kỳ Nữ gặp Hungary Nữ phong độ
T.N.Kỳ Nữ
Hungary Nữ
Tỷ lệ trận T.N.Kỳ Nữ vs Hungary Nữ
| # | Châu á | Bàn thắng |
|---|---|---|
| Cả trận | 0.88*1/4 : 0*0.94 | 0.96*2 3/4*0.84 |
| Hiệp 1 | -0.90*0 : 0*0.71 | 0.73*1*-0.93 |
Thắng: 2.73 - Hòa: 3.45 - Thua: 2.16
Nhận định kèo T.N.Kỳ Nữ gặp Hungary Nữ chi tiết
Thống kê kết quả đối đầu 4 trận gần nhất T.N.Kỳ Nữ 75% thắng, thua 25%, trận gần nhất vào ngày 17/07/2024 kết thúc với tỷ số Hungary Nữ 1 - 4 T.N.Kỳ Nữ.
Số liệu thống kê phong độ, 5 trận sân nhà gần đây của T.N.Kỳ Nữ họ thắng 3 hòa 2 và thua 0, còn phong độ 5 trận sân khách của Hungary Nữ thắng 3 hòa 1 và thua 1
Thống kê sau trận T.N.Kỳ Nữ vs Hungary Nữ
|
|
0 | Sút bóng | 0 |
|
|---|---|---|---|---|
|
|
0 | Trúng đích | 0 |
|
|
|
0 | Phạm lỗi | 0 |
|
|
|
0 | Thẻ đỏ | 0 |
|
|
|
0 | Thẻ vàng | 0 |
|
|
|
0 | Phạt góc | 0 |
|
|
|
0 | Việt vị | 0 |
|
|
|
50% | Cầm bóng | 50% |
|