|
Sutjeska
|
Chưa diễn ra Mùa giải 2026/2027 Thời gian 21:00 ngày 07/11/2026 |
OFK Petrovac
|
Nhận định Sutjeska vs OFK Petrovac, 21h00 ngày 07/11
| 05.09.2026 | VĐQG Montenegro | OFK Petrovac | 0 - 0 | Sutjeska |
| 18.04.2026 | VĐQG Montenegro | OFK Petrovac | 0 - 1 | Sutjeska |
| 25.02.2026 | VĐQG Montenegro | Sutjeska | 2 - 1 | OFK Petrovac |
| 18.10.2025 | VĐQG Montenegro | OFK Petrovac | 0 - 1 | Sutjeska |
| 18.08.2025 | VĐQG Montenegro | Sutjeska | 1 - 1 | OFK Petrovac |
| 20.04.2025 | VĐQG Montenegro | OFK Petrovac | 1 - 0 | Sutjeska |
| 26.02.2025 | VĐQG Montenegro | Sutjeska | 0 - 3 | OFK Petrovac |
| 19.10.2024 | VĐQG Montenegro | OFK Petrovac | 1 - 0 | Sutjeska |
| 18.08.2024 | VĐQG Montenegro | Sutjeska | 0 - 2 | OFK Petrovac |
| 04.05.2024 | VĐQG Montenegro | Sutjeska | 0 - 1 | OFK Petrovac |
Số liệu thống kê về Sutjeska gặp OFK Petrovac phong độ
Sutjeska
OFK Petrovac
Tỷ lệ trận Sutjeska vs OFK Petrovac
Nhận định kèo Sutjeska gặp OFK Petrovac chi tiết
Thống kê kết quả đối đầu 10 trận gần nhất Sutjeska 30% thắng, hòa 20%, thua 50%, trận gần nhất vào ngày 05/09/2026 kết thúc với tỷ số OFK Petrovac 0 - 0 Sutjeska.
Số liệu thống kê phong độ, 5 trận sân nhà gần đây của Sutjeska họ thắng 3 hòa 0 và thua 2, còn phong độ 5 trận sân khách của OFK Petrovac thắng 0 hòa 3 và thua 2
Thống kê sau trận Sutjeska vs OFK Petrovac
|
|
0 | Sút bóng | 0 |
|
|---|---|---|---|---|
|
|
0 | Trúng đích | 0 |
|
|
|
0 | Phạm lỗi | 0 |
|
|
|
0 | Thẻ đỏ | 0 |
|
|
|
0 | Thẻ vàng | 0 |
|
|
|
0 | Phạt góc | 0 |
|
|
|
0 | Việt vị | 0 |
|
|
|
50% | Cầm bóng | 50% |
|