Hạng 2 Thụy Sỹ, Vòng 4
Stade Nyonnais
0
VS
0

Kết thúc

Mùa giải 2026/2027

Thời gian 00:30 ngày 22/08/2026

Etoile

Nhận định Stade Nyonnais vs Etoile, 00h30 ngày 22/08

22.08.2026 Hạng 2 Thụy Sỹ Stade Nyonnais 0 - 0 Etoile
04.04.2026 Hạng 2 Thụy Sỹ Etoile 0 - 0 Stade Nyonnais
24.01.2026 Hạng 2 Thụy Sỹ Stade Nyonnais 2 - 2 Etoile
08.11.2025 Hạng 2 Thụy Sỹ Stade Nyonnais 0 - 0 Etoile
27.08.2025 Hạng 2 Thụy Sỹ Etoile 1 - 1 Stade Nyonnais
01.04.2025 Hạng 2 Thụy Sỹ Etoile 2 - 1 Stade Nyonnais
08.03.2025 Hạng 2 Thụy Sỹ Stade Nyonnais 0 - 3 Etoile
05.10.2024 Hạng 2 Thụy Sỹ Etoile 3 - 1 Stade Nyonnais
21.09.2024 Hạng 2 Thụy Sỹ Stade Nyonnais 2 - 4 Etoile

Số liệu thống kê về Stade Nyonnais gặp Etoile phong độ

Stade Nyonnais

24/10/2026 Hạng 2 Thụy Sỹ

Winterthur 4 - 0 Stade Nyonnais

L

19/09/2026 Hạng 2 Thụy Sỹ

Wil 1900 5 - 0 Stade Nyonnais

L

12/09/2026 Hạng 2 Thụy Sỹ

Stade Nyonnais 1 - 3 Neuchatel Xamax

L

06/09/2026 Hạng 2 Thụy Sỹ

Yverdon 4 - 1 Stade Nyonnais

L

02/09/2026 Hạng 2 Thụy Sỹ

Stade Nyonnais 2 - 2 Winterthur

D
Sân nhà

12/09/2026 Hạng 2 Thụy Sỹ

Stade Nyonnais 1 - 3 Neuchatel Xamax

L

02/09/2026 Hạng 2 Thụy Sỹ

Stade Nyonnais 2 - 2 Winterthur

D

22/08/2026 Hạng 2 Thụy Sỹ

Stade Nyonnais 0 - 0 Etoile

D

01/08/2026 Hạng 2 Thụy Sỹ

Stade Nyonnais 1 - 2 Rapperswil-Jona

L

12/05/2026 Hạng 2 Thụy Sỹ

Stade Nyonnais 1 - 3 Stade L. Ouchy

L
Etoile

24/10/2026 Hạng 2 Thụy Sỹ

Aarau 1 - 2 Etoile

W

19/09/2026 Hạng 2 Thụy Sỹ

**Kriens 4 - 1 Etoile

L

12/09/2026 Hạng 2 Thụy Sỹ

Etoile 0 - 1 Winterthur

L

05/09/2026 Hạng 2 Thụy Sỹ

Etoile 1 - 1 Wil 1900

D

02/09/2026 Hạng 2 Thụy Sỹ

Stade L. Ouchy 3 - 0 Etoile

L
Sân khách

24/10/2026 Hạng 2 Thụy Sỹ

Aarau 1 - 2 Etoile

W

19/09/2026 Hạng 2 Thụy Sỹ

**Kriens 4 - 1 Etoile

L

02/09/2026 Hạng 2 Thụy Sỹ

Stade L. Ouchy 3 - 0 Etoile

L

22/08/2026 Hạng 2 Thụy Sỹ

Stade Nyonnais 0 - 0 Etoile

D

01/08/2026 Hạng 2 Thụy Sỹ

Yverdon 1 - 1 Etoile

D

Tỷ lệ trận Stade Nyonnais vs Etoile

Châu á
# Châu á Bàn thắng
Cả trận 0.83*1 : 0*-0.95 -0.96*3*0.82
Hiệp 1 -0.93*1/4 : 0*0.80 -0.94*1 1/4*0.80
Châu Âu

Thắng: 4.50 - Hòa: 4.10 - Thua: 1.57

Nhận định kèo Stade Nyonnais gặp Etoile chi tiết

Thống kê kết quả đối đầu 9 trận gần nhất Stade Nyonnais chưa thắng trận nào , hòa 55%, thua 44%, trận gần nhất vào ngày 22/08/2026 kết thúc với tỷ số Stade Nyonnais 0 - 0 Etoile.

Số liệu thống kê phong độ, 5 trận sân nhà gần đây của Stade Nyonnais họ thắng 0 hòa 2 và thua 3, còn phong độ 5 trận sân khách của Etoile thắng 1 hòa 2 và thua 2

Thống kê sau trận Stade Nyonnais vs Etoile

0 Sút bóng 0
0 Trúng đích 0
0 Phạm lỗi 0
0 Thẻ đỏ 0
0 Thẻ vàng 0
0 Phạt góc 0
0 Việt vị 0
50% Cầm bóng 50%

DỮ LIỆU BÓNG ĐÁ: Kết quả bóng đá | tl bóng đá hôm nay | Lịch Thi Đấu Bóng Đá | Liverscore | Bảng Xếp Hạng Bóng Đá | Dự Đoán Bóng Đá | Lịch Phát Sóng Bóng Đá

TIN: Tin Bóng Đá | Nhận Định Bóng Đá

CLB YÊU THÍCH: Manchester Utd | Liverpool | Manchester City | Chelsea | Arsenal | Real Madrid | Barcelona | Bayern Munich| Juventus

tài xỉunohuiwin68bay789MM88soi kèo nhà cáiqq88qq88hi88https://footballtalentadvisors.com/kết quả bóng đá trực tuyếnsoi cầu xsmbEE88 đăng nhậpEE88EE88 đăng nhậpQh88QH88Qh88Qh88Qh88UY88xoso6688aakèo nhà cái 5OPEN88xem trực tiếp bóng đásin88uk8811winSunwin90phutaa88s666Xoso66s666nhà cái 78wincm88https://qq88.studio/game baitk88pg99pg88hm8813wintt88https://8kbet3.com/s666xem bóng đá cà khịabongdaluXôi lạc TVMì Tôm TVxem đá bóng trực tiếpSocolivebong da truc tiep dem naykenh bong da truc tiepbóng đá trực tuyến hôm nayaa88 đăng nhập88aa đăng nhậps666Go88Hi88Hi88nhà cái s666YG88hitclubgo88kèo nhà cáihitclubQQ8sv66sc88https://f168.today/new88kèo nhà cáis666Bongdaluhttps://vn88maker.com/v9bet6623Fun88Fun88Fun88Fun88GG88789clubkubet8kbetkèo nhà cáiHi88xembongda 90pSC88ok365bóng đá trực tuyếntrực tiếp bóng đátruc tiep bong daxem bóng đáxem bóng đá trực tuyếnsv388alo789đá gà trực tiếpkèo bóng đáae888http://8xbeta.io/http://8xbetb.io/truc tiep bong datrực tiếp bóng đá xoilactruc tiep bong da xoilactvtruc tiep bong datruc tiep bong da xoilactvxoi lactruc tiep bong da xoilactvxoilactvxoilac tvhitclub8XBET8xbettopbetb52club