|
St. Mirren
|
Kết thúc Mùa giải 2023/2024 Thời gian 22:00 ngày 20/01/2024 |
Queen of South
|
Nhận định St. Mirren vs Queen of South, 22h00 ngày 20/01
| 18.01.2025 | Cúp FA Scotland | Queen of South | 1 - 3 | St. Mirren |
| 20.01.2024 | Cúp FA Scotland | St. Mirren | 1 - 0 | Queen of South |
| 10.10.2020 | Liên Đoàn Scotland | Queen of South | 2 - 2 | St. Mirren |
| 17.03.2018 | Hạng Nhất Scotland | Queen of South | 1 - 3 | St. Mirren |
| 03.02.2018 | Hạng Nhất Scotland | St. Mirren | 2 - 0 | Queen of South |
| 23.12.2017 | Hạng Nhất Scotland | Queen of South | 2 - 3 | St. Mirren |
| 24.09.2017 | Hạng Nhất Scotland | St. Mirren | 3 - 1 | Queen of South |
| 18.03.2017 | Hạng Nhất Scotland | Queen of South | 0 - 2 | St. Mirren |
| 07.01.2017 | Hạng Nhất Scotland | St. Mirren | 0 - 3 | Queen of South |
| 07.12.2016 | Hạng Nhất Scotland | Queen of South | 2 - 3 | St. Mirren |
Số liệu thống kê về St. Mirren gặp Queen of South phong độ
St. Mirren
Queen of South
Tỷ lệ trận St. Mirren vs Queen of South
| # | Châu á | Bàn thắng |
|---|---|---|
| Cả trận | 0.89*0 : 1 1/2*0.93 | 0.94*3*0.86 |
| Hiệp 1 | 0.77*0 : 1/2*-0.95 | 0.93*1 1/4*0.87 |
Thắng: 1.27 - Hòa: 5.00 - Thua: 7.50
Nhận định kèo St. Mirren gặp Queen of South chi tiết
Thống kê kết quả đối đầu 10 trận gần nhất St. Mirren 80% thắng, hòa 10%, thua 10%, trận gần nhất vào ngày 18/01/2025 kết thúc với tỷ số Queen of South 1 - 3 St. Mirren.
Số liệu thống kê phong độ, 5 trận sân nhà gần đây của St. Mirren họ thắng 3 hòa 1 và thua 1, còn phong độ 5 trận sân khách của Queen of South thắng 2 hòa 0 và thua 3
Thống kê sau trận St. Mirren vs Queen of South
|
|
0 | Sút bóng | 0 |
|
|---|---|---|---|---|
|
|
0 | Trúng đích | 0 |
|
|
|
0 | Phạm lỗi | 0 |
|
|
|
0 | Thẻ đỏ | 0 |
|
|
|
0 | Thẻ vàng | 0 |
|
|
|
0 | Phạt góc | 0 |
|
|
|
0 | Việt vị | 0 |
|
|
|
50% | Cầm bóng | 50% |
|