|
Sparta Praha U19
|
Kết thúc Mùa giải 2023/2024 Thời gian 16:00 ngày 25/05/2024 |
Pardubice U19
|
Nhận định Sparta Praha U19 vs Pardubice U19, 16h00 ngày 25/05
| 11.03.2026 | U19 Séc | Sparta Praha U19 | 2 - 4 | Pardubice U19 |
| 06.09.2025 | U19 Séc | Pardubice U19 | 1 - 3 | Sparta Praha U19 |
| 24.05.2025 | U19 Séc | Pardubice U19 | 1 - 2 | Sparta Praha U19 |
| 26.10.2024 | U19 Séc | Sparta Praha U19 | 1 - 1 | Pardubice U19 |
| 25.05.2024 | U19 Séc | Sparta Praha U19 | 2 - 1 | Pardubice U19 |
| 22.11.2023 | U19 Séc | Pardubice U19 | 1 - 3 | Sparta Praha U19 |
| 29.05.2023 | U19 Séc | Sparta Praha U19 | 1 - 2 | Pardubice U19 |
| 29.10.2022 | U19 Séc | Pardubice U19 | 1 - 2 | Sparta Praha U19 |
| 12.03.2022 | U19 Séc | Sparta Praha U19 | 3 - 0 | Pardubice U19 |
| 31.07.2021 | U19 Séc | Pardubice U19 | 0 - 1 | Sparta Praha U19 |
Số liệu thống kê về Sparta Praha U19 gặp Pardubice U19 phong độ
Sparta Praha U19
Pardubice U19
Tỷ lệ trận Sparta Praha U19 vs Pardubice U19
Nhận định kèo Sparta Praha U19 gặp Pardubice U19 chi tiết
Thống kê kết quả đối đầu 10 trận gần nhất Sparta Praha U19 70% thắng, hòa 10%, thua 20%, trận gần nhất vào ngày 11/03/2026 kết thúc với tỷ số Sparta Praha U19 2 - 4 Pardubice U19.
Số liệu thống kê phong độ, 5 trận sân nhà gần đây của Sparta Praha U19 họ thắng 3 hòa 1 và thua 1, còn phong độ 5 trận sân khách của Pardubice U19 thắng 0 hòa 2 và thua 3
Thống kê sau trận Sparta Praha U19 vs Pardubice U19
|
|
0 | Sút bóng | 0 |
|
|---|---|---|---|---|
|
|
0 | Trúng đích | 0 |
|
|
|
0 | Phạm lỗi | 0 |
|
|
|
0 | Thẻ đỏ | 0 |
|
|
|
0 | Thẻ vàng | 0 |
|
|
|
0 | Phạt góc | 0 |
|
|
|
0 | Việt vị | 0 |
|
|
|
50% | Cầm bóng | 50% |
|