Giao Hữu CLB, Vòng T.6
SK Artis Brno
2
VS
2

Kết thúc

Mùa giải 2023/2024

Thời gian 20:00 ngày 23/06/2024

Banik Ostrava

Nhận định SK Artis Brno vs Banik Ostrava, 20h00 ngày 23/06

23.06.2024 Giao Hữu CLB SK Artis Brno 2 - 2 Banik Ostrava
06.07.2022 Giao Hữu CLB SK Artis Brno 0 - 2 Banik Ostrava
17.07.2021 Giao Hữu CLB SK Artis Brno 2 - 1 Banik Ostrava
10.07.2021 Giao Hữu CLB Banik Ostrava 2 - 0 SK Artis Brno
13.11.2020 Giao Hữu CLB Banik Ostrava 0 - 2 SK Artis Brno

Số liệu thống kê về SK Artis Brno gặp Banik Ostrava phong độ

SK Artis Brno

10/10/2026 VĐQG Séc

Hradec Kralove 2 - 4 SK Artis Brno

W

19/09/2026 VĐQG Séc

SK Artis Brno 0 - 0 Slovan Liberec

D

01/08/2026 VĐQG Séc

Slovacko 1 - 1 SK Artis Brno

D

27/07/2026 VĐQG Séc

SK Artis Brno 2 - 4 Mlada Boleslav

L

10/07/2026 Giao Hữu CLB

SKU Amstetten 2 - 2 SK Artis Brno

D
Sân nhà

19/09/2026 VĐQG Séc

SK Artis Brno 0 - 0 Slovan Liberec

D

27/07/2026 VĐQG Séc

SK Artis Brno 2 - 4 Mlada Boleslav

L

27/05/2026 VĐQG Séc

SK Artis Brno 1 - 4 Slovacko

L

16/05/2026 Hạng 2 Séc

SK Artis Brno 5 - 1 Vik.Zizkov

W

06/05/2026 Hạng 2 Séc

SK Artis Brno 0 - 2 Pribram

L
Banik Ostrava

10/10/2026 VĐQG Séc

Bohemians 1905 1 - 0 Banik Ostrava

L

19/09/2026 VĐQG Séc

Slovacko 2 - 2 Banik Ostrava

D

06/09/2026 VĐQG Séc

Mlada Boleslav 4 - 0 Banik Ostrava

L

30/08/2026 VĐQG Séc

Banik Ostrava 1 - 0 Sigma Olomouc

W

01/08/2026 VĐQG Séc

Banik Ostrava 0 - 4 Slavia Praha

L
Sân khách

10/10/2026 VĐQG Séc

Bohemians 1905 1 - 0 Banik Ostrava

L

19/09/2026 VĐQG Séc

Slovacko 2 - 2 Banik Ostrava

D

06/09/2026 VĐQG Séc

Mlada Boleslav 4 - 0 Banik Ostrava

L

25/07/2026 VĐQG Séc

Zlin 0 - 1 Banik Ostrava

W

11/07/2026 Giao Hữu CLB

Wisla Plock 2 - 2 Banik Ostrava

D

Tỷ lệ trận SK Artis Brno vs Banik Ostrava

Châu á
# Châu á Bàn thắng
Cả trận 0.70*1 1/2 : 0*1.00 0.90*3 1/2*0.80
Hiệp 1 0.87*1/2 : 0*0.83 0.97*1 1/2*0.73
Châu Âu

Thắng: 5.10 - Hòa: 4.60 - Thua: 1.35

Nhận định kèo SK Artis Brno gặp Banik Ostrava chi tiết

Thống kê kết quả đối đầu 5 trận gần nhất SK Artis Brno 40% thắng, hòa 20%, thua 40%, trận gần nhất vào ngày 23/06/2024 kết thúc với tỷ số SK Artis Brno 2 - 2 Banik Ostrava.

Số liệu thống kê phong độ, 5 trận sân nhà gần đây của SK Artis Brno họ thắng 1 hòa 1 và thua 3, còn phong độ 5 trận sân khách của Banik Ostrava thắng 1 hòa 2 và thua 2

Thống kê sau trận SK Artis Brno vs Banik Ostrava

0 Sút bóng 0
0 Trúng đích 0
0 Phạm lỗi 0
0 Thẻ đỏ 0
0 Thẻ vàng 0
0 Phạt góc 0
0 Việt vị 0
50% Cầm bóng 50%

DỮ LIỆU BÓNG ĐÁ: Kết quả bóng đá | tl bóng đá hôm nay | Lịch Thi Đấu Bóng Đá | Liverscore | Bảng Xếp Hạng Bóng Đá | Dự Đoán Bóng Đá | Lịch Phát Sóng Bóng Đá

TIN: Tin Bóng Đá | Nhận Định Bóng Đá

CLB YÊU THÍCH: Manchester Utd | Liverpool | Manchester City | Chelsea | Arsenal | Real Madrid | Barcelona | Bayern Munich| Juventus

tài xỉunohuiwin68bay789MM88qq88qq88hi88https://footballtalentadvisors.com/kết quả bóng đá trực tuyếnsoi cầu xsmbEE88 đăng nhậpEE88EE88 đăng nhậpQh88QH88Qh88Qh88Qh88UY88xoso6688aakèo nhà cái 5OPEN88ae888nohu90https://ketquabongdaphap.co/kết quả bóng đáxem trực tiếp bóng đásin88uk8811winSunwin90phutaa88s666Xoso66s666xoso66nhà cái 78winkeonhacaitỷ lệ kèocm88https://qq88.studio/game baitk88pg99pg88hm8813wintt88https://8kbet3.com/s666xem bóng đá cà khịabongdaluXôi lạc TVMì Tôm TVxem đá bóng trực tiếpSocolivebong da truc tiep dem naykenh bong da truc tiepbóng đá trực tuyến hôm nayaa88 đăng nhập88aa đăng nhậps666Go88Hi88Hi88nhà cái s666YG88hitclubgo88kèo nhà cáihitclubQQ8sv66sc88https://f168.today/new88kèo nhà cáis666Bongdaluhttps://vn88maker.com/v9bet6623Fun88Fun88Fun88Fun88GG88789clubkubet8kbetkèo nhà cáiHi88xembongda 90pSC88good88bóng đá trực tuyếntrực tiếp bóng đátruc tiep bong daxem bóng đáxem bóng đá trực tuyếnsv388alo789đá gà trực tiếpkèo bóng đáae888http://8xbeta.io/http://8xbetb.io/