|
Shijiazhuang Gongfu
|
Kết thúc Mùa giải 2024/2025 Thời gian 14:00 ngày 06/04/2024 |
Guangxi Pingguo
|
Nhận định Shijiazhuang Gongfu vs Guangxi Pingguo, 14h00 ngày 06/04
| 20.09.2025 | Hạng 2 Trung Quốc | Shijiazhuang Gongfu | 1 - 0 | Guangxi Pingguo |
| 10.05.2025 | Hạng 2 Trung Quốc | Guangxi Pingguo | 1 - 4 | Shijiazhuang Gongfu |
| 24.08.2024 | Hạng 2 Trung Quốc | Guangxi Pingguo | 0 - 0 | Shijiazhuang Gongfu |
| 06.04.2024 | Hạng 2 Trung Quốc | Shijiazhuang Gongfu | 1 - 1 | Guangxi Pingguo |
| 13.09.2023 | Hạng 2 Trung Quốc | Shijiazhuang Gongfu | 0 - 0 | Guangxi Pingguo |
| 03.06.2023 | Hạng 2 Trung Quốc | Guangxi Pingguo | 1 - 0 | Shijiazhuang Gongfu |
| 26.06.2022 | Hạng 2 Trung Quốc | Guangxi Pingguo | 0 - 0 | Shijiazhuang Gongfu |
| 08.06.2022 | Hạng 2 Trung Quốc | Shijiazhuang Gongfu | 0 - 0 | Guangxi Pingguo |
Số liệu thống kê về Shijiazhuang Gongfu gặp Guangxi Pingguo phong độ
Shijiazhuang Gongfu
Guangxi Pingguo
Tỷ lệ trận Shijiazhuang Gongfu vs Guangxi Pingguo
| # | Châu á | Bàn thắng |
|---|---|---|
| Cả trận | 0.90*0 : 1/4*0.92 | -0.91*2*0.70 |
| Hiệp 1 | -0.85*0 : 1/4*0.65 | 0.94*3/4*0.86 |
Thắng: 2.19 - Hòa: 2.86 - Thua: 3.20
Nhận định kèo Shijiazhuang Gongfu gặp Guangxi Pingguo chi tiết
Thống kê kết quả đối đầu 8 trận gần nhất Shijiazhuang Gongfu 25% thắng, hòa 62%, thua 12%, trận gần nhất vào ngày 20/09/2025 kết thúc với tỷ số Shijiazhuang Gongfu 1 - 0 Guangxi Pingguo.
Số liệu thống kê phong độ, 5 trận sân nhà gần đây của Shijiazhuang Gongfu họ thắng 3 hòa 1 và thua 1, còn phong độ 5 trận sân khách của Guangxi Pingguo thắng 1 hòa 1 và thua 3
Thống kê sau trận Shijiazhuang Gongfu vs Guangxi Pingguo
|
|
0 | Sút bóng | 0 |
|
|---|---|---|---|---|
|
|
0 | Trúng đích | 0 |
|
|
|
0 | Phạm lỗi | 0 |
|
|
|
0 | Thẻ đỏ | 0 |
|
|
|
0 | Thẻ vàng | 0 |
|
|
|
0 | Phạt góc | 0 |
|
|
|
0 | Việt vị | 0 |
|
|
|
50% | Cầm bóng | 50% |
|