|
SGV Freiberg
|
Kết thúc Mùa giải 2023/2024 Thời gian 19:00 ngày 20/04/2024 |
Hessen Kassel
|
Nhận định SGV Freiberg vs Hessen Kassel, 19h00 ngày 20/04
| 28.03.2026 | Hạng 4 Đức - Miền Nam | Hessen Kassel | 1 - 1 | SGV Freiberg |
| 27.09.2025 | Hạng 4 Đức - Miền Nam | SGV Freiberg | 3 - 2 | Hessen Kassel |
| 12.04.2025 | Hạng 4 Đức - Miền Nam | Hessen Kassel | 1 - 0 | SGV Freiberg |
| 12.10.2024 | Hạng 4 Đức - Miền Nam | SGV Freiberg | 1 - 0 | Hessen Kassel |
| 20.04.2024 | Hạng 4 Đức - Miền Nam | SGV Freiberg | 1 - 1 | Hessen Kassel |
| 14.10.2023 | Hạng 4 Đức - Miền Nam | Hessen Kassel | 1 - 2 | SGV Freiberg |
| 04.03.2023 | Hạng 4 Đức - Miền Nam | SGV Freiberg | 1 - 0 | Hessen Kassel |
| 27.08.2022 | Hạng 4 Đức - Miền Nam | Hessen Kassel | 0 - 0 | SGV Freiberg |
Số liệu thống kê về SGV Freiberg gặp Hessen Kassel phong độ
SGV Freiberg
Hessen Kassel
Tỷ lệ trận SGV Freiberg vs Hessen Kassel
| # | Châu á | Bàn thắng |
|---|---|---|
| Cả trận | 0.70*0 : 3/4*-0.88 | 0.88*2 3/4*0.88 |
| Hiệp 1 | -0.90*0 : 1/2*0.73 | -0.93*1 1/4*0.68 |
Thắng: 1.52 - Hòa: 4.15 - Thua: 5.00
Nhận định kèo SGV Freiberg gặp Hessen Kassel chi tiết
Thống kê kết quả đối đầu 8 trận gần nhất SGV Freiberg 50% thắng, hòa 37%, thua 12%, trận gần nhất vào ngày 28/03/2026 kết thúc với tỷ số Hessen Kassel 1 - 1 SGV Freiberg.
Số liệu thống kê phong độ, 5 trận sân nhà gần đây của SGV Freiberg họ thắng 2 hòa 2 và thua 1, còn phong độ 5 trận sân khách của Hessen Kassel thắng 3 hòa 1 và thua 1
Thống kê sau trận SGV Freiberg vs Hessen Kassel
|
|
0 | Sút bóng | 0 |
|
|---|---|---|---|---|
|
|
0 | Trúng đích | 0 |
|
|
|
0 | Phạm lỗi | 0 |
|
|
|
0 | Thẻ đỏ | 0 |
|
|
|
0 | Thẻ vàng | 0 |
|
|
|
0 | Phạt góc | 0 |
|
|
|
0 | Việt vị | 0 |
|
|
|
50% | Cầm bóng | 50% |
|