|
Sestri Levante
|
Kết thúc Mùa giải 2023/2024 Thời gian 22:15 ngày 21/01/2024 |
Virtus Entella
|
Nhận định Sestri Levante vs Virtus Entella, 22h15 ngày 21/01
| 18.03.2025 | Hạng 3 Italia | Virtus Entella | 4 - 0 | Sestri Levante |
| 04.11.2024 | Hạng 3 Italia | Sestri Levante | 0 - 0 | Virtus Entella |
| 21.01.2024 | Hạng 3 Italia | Sestri Levante | 0 - 0 | Virtus Entella |
| 17.09.2023 | Hạng 3 Italia | Virtus Entella | 0 - 1 | Sestri Levante |
Số liệu thống kê về Sestri Levante gặp Virtus Entella phong độ
Sestri Levante
Virtus Entella
Tỷ lệ trận Sestri Levante vs Virtus Entella
| # | Châu á | Bàn thắng |
|---|---|---|
| Cả trận | 0.97*1/2 : 0*0.85 | 0.74*2*0.96 |
| Hiệp 1 | 0.69*1/4 : 0*-0.99 | 0.71*3/4*0.99 |
Thắng: 3.85 - Hòa: 3.15 - Thua: 1.85
Nhận định kèo Sestri Levante gặp Virtus Entella chi tiết
Thống kê kết quả đối đầu 4 trận gần nhất Sestri Levante 25% thắng, hòa 50%, thua 25%, trận gần nhất vào ngày 18/03/2025 kết thúc với tỷ số Virtus Entella 4 - 0 Sestri Levante.
Số liệu thống kê phong độ, 5 trận sân nhà gần đây của Sestri Levante họ thắng 3 hòa 1 và thua 1, còn phong độ 5 trận sân khách của Virtus Entella thắng 2 hòa 1 và thua 2
Thống kê sau trận Sestri Levante vs Virtus Entella
|
|
0 | Sút bóng | 0 |
|
|---|---|---|---|---|
|
|
0 | Trúng đích | 0 |
|
|
|
0 | Phạm lỗi | 0 |
|
|
|
0 | Thẻ đỏ | 0 |
|
|
|
0 | Thẻ vàng | 0 |
|
|
|
0 | Phạt góc | 0 |
|
|
|
0 | Việt vị | 0 |
|
|
|
50% | Cầm bóng | 50% |
|