|
SD Tarazona
|
Kết thúc Mùa giải 2023/2024 Thời gian 00:00 ngày 25/03/2024 |
SD Ponferradina
|
Nhận định SD Tarazona vs SD Ponferradina, 00h00 ngày 25/03
| 27.04.2025 | Hạng 3 Tây Ban Nha | SD Tarazona | 1 - 0 | SD Ponferradina |
| 21.12.2024 | Hạng 3 Tây Ban Nha | SD Ponferradina | 2 - 0 | SD Tarazona |
| 25.03.2024 | Hạng 3 Tây Ban Nha | SD Tarazona | 2 - 0 | SD Ponferradina |
| 26.11.2023 | Hạng 3 Tây Ban Nha | SD Ponferradina | 0 - 1 | SD Tarazona |
Số liệu thống kê về SD Tarazona gặp SD Ponferradina phong độ
SD Tarazona
SD Ponferradina
Tỷ lệ trận SD Tarazona vs SD Ponferradina
| # | Châu á | Bàn thắng |
|---|---|---|
| Cả trận | 1.00*0 : 0*0.82 | 1.00*1 3/4*0.80 |
| Hiệp 1 | 0.98*0 : 0*0.84 | 0.74*1/2*-0.94 |
Thắng: 2.78 - Hòa: 2.73 - Thua: 2.54
Nhận định kèo SD Tarazona gặp SD Ponferradina chi tiết
Thống kê kết quả đối đầu 4 trận gần nhất SD Tarazona 75% thắng, thua 25%, trận gần nhất vào ngày 27/04/2025 kết thúc với tỷ số SD Tarazona 1 - 0 SD Ponferradina.
Số liệu thống kê phong độ, 5 trận sân nhà gần đây của SD Tarazona họ thắng 2 hòa 1 và thua 2, còn phong độ 5 trận sân khách của SD Ponferradina thắng 2 hòa 1 và thua 2
Thống kê sau trận SD Tarazona vs SD Ponferradina
|
|
0 | Sút bóng | 0 |
|
|---|---|---|---|---|
|
|
0 | Trúng đích | 0 |
|
|
|
0 | Phạm lỗi | 0 |
|
|
|
1 | Thẻ đỏ | 1 |
|
|
|
0 | Thẻ vàng | 0 |
|
|
|
0 | Phạt góc | 0 |
|
|
|
0 | Việt vị | 0 |
|
|
|
50% | Cầm bóng | 50% |
|