|
SC Recife/PE
|
Kết thúc Mùa giải 2024/2025 Thời gian 07:00 ngày 19/05/2024 |
Avai/SC
|
Nhận định SC Recife/PE vs Avai/SC, 07h00 ngày 19/05
| 20.08.2026 | Hạng 2 Brazil | Avai/SC | 2 - 1 | SC Recife/PE |
| 12.04.2026 | Hạng 2 Brazil | SC Recife/PE | 2 - 2 | Avai/SC |
| 08.09.2024 | Hạng 2 Brazil | Avai/SC | 0 - 2 | SC Recife/PE |
| 19.05.2024 | Hạng 2 Brazil | SC Recife/PE | 1 - 2 | Avai/SC |
| 30.09.2023 | Hạng 2 Brazil | Avai/SC | 2 - 2 | SC Recife/PE |
| 08.06.2023 | Hạng 2 Brazil | SC Recife/PE | 2 - 1 | Avai/SC |
| 11.09.2017 | VĐQG Brazil | SC Recife/PE | 0 - 1 | Avai/SC |
| 04.06.2017 | VĐQG Brazil | Avai/SC | 1 - 0 | SC Recife/PE |
| 15.10.2015 | VĐQG Brazil | SC Recife/PE | 3 - 0 | Avai/SC |
| 05.07.2015 | VĐQG Brazil | Avai/SC | 2 - 2 | SC Recife/PE |
Số liệu thống kê về SC Recife/PE gặp Avai/SC phong độ
SC Recife/PE
Avai/SC
Tỷ lệ trận SC Recife/PE vs Avai/SC
| # | Châu á | Bàn thắng |
|---|---|---|
| Cả trận | -0.96*0 : 1 1/4*0.84 | -0.96*2 1/2*0.82 |
Thắng: 1.40 - Hòa: 7.20 - Thua: 4.35
Nhận định kèo SC Recife/PE gặp Avai/SC chi tiết
Thống kê kết quả đối đầu 10 trận gần nhất SC Recife/PE 30% thắng, hòa 30%, thua 40%, trận gần nhất vào ngày 20/08/2026 kết thúc với tỷ số Avai/SC 2 - 1 SC Recife/PE.
Số liệu thống kê phong độ, 5 trận sân nhà gần đây của SC Recife/PE họ thắng 4 hòa 0 và thua 1, còn phong độ 5 trận sân khách của Avai/SC thắng 1 hòa 0 và thua 4
Thống kê sau trận SC Recife/PE vs Avai/SC
|
|
0 | Sút bóng | 0 |
|
|---|---|---|---|---|
|
|
0 | Trúng đích | 0 |
|
|
|
0 | Phạm lỗi | 0 |
|
|
|
2 | Thẻ đỏ | 2 |
|
|
|
0 | Thẻ vàng | 0 |
|
|
|
0 | Phạt góc | 0 |
|
|
|
0 | Việt vị | 0 |
|
|
|
50% | Cầm bóng | 50% |
|