|
Santos/SP U20
|
Kết thúc Mùa giải 2024/2025 Thời gian 03:00 ngày 25/04/2024 |
Flamengo/RJ U20
|
Nhận định Santos/SP U20 vs Flamengo/RJ U20, 03h00 ngày 25/04
| 22.05.2026 | U20 Brazil | Flamengo/RJ U20 | 2 - 1 | Santos/SP U20 |
| 25.06.2025 | U20 Brazil | Flamengo/RJ U20 | 2 - 1 | Santos/SP U20 |
| 25.04.2024 | U20 Brazil | Santos/SP U20 | 1 - 3 | Flamengo/RJ U20 |
| 12.08.2023 | U20 Brazil | Flamengo/RJ U20 | 3 - 1 | Santos/SP U20 |
| 05.08.2023 | U20 Brazil | Santos/SP U20 | 1 - 2 | Flamengo/RJ U20 |
Số liệu thống kê về Santos/SP U20 gặp Flamengo/RJ U20 phong độ
Santos/SP U20
Flamengo/RJ U20
Tỷ lệ trận Santos/SP U20 vs Flamengo/RJ U20
Nhận định kèo Santos/SP U20 gặp Flamengo/RJ U20 chi tiết
Thống kê kết quả đối đầu 5 trận gần nhất Santos/SP U20 chưa thắng trận nào , toàn thua trong các lần đối đầu, trận gần nhất vào ngày 22/05/2026 kết thúc với tỷ số Flamengo/RJ U20 2 - 1 Santos/SP U20.
Số liệu thống kê phong độ, 5 trận sân nhà gần đây của Santos/SP U20 họ thắng 2 hòa 1 và thua 2, còn phong độ 5 trận sân khách của Flamengo/RJ U20 thắng 1 hòa 3 và thua 1
Thống kê sau trận Santos/SP U20 vs Flamengo/RJ U20
|
|
0 | Sút bóng | 0 |
|
|---|---|---|---|---|
|
|
0 | Trúng đích | 0 |
|
|
|
0 | Phạm lỗi | 0 |
|
|
|
0 | Thẻ đỏ | 0 |
|
|
|
0 | Thẻ vàng | 0 |
|
|
|
0 | Phạt góc | 0 |
|
|
|
0 | Việt vị | 0 |
|
|
|
50% | Cầm bóng | 50% |
|