|
Salford City
|
Kết thúc Mùa giải 2023/2024 Thời gian 03:00 ngày 15/03/2024 |
Stockport
|
Nhận định Salford City vs Stockport, 03h00 ngày 15/03
| 08.10.2025 | Football League Trophy | Salford City | 3 - 1 | Stockport |
| 15.03.2024 | League Two | Salford City | 2 - 2 | Stockport |
| 29.11.2023 | League Two | Stockport | 0 - 0 | Salford City |
| 11.10.2023 | Football League Trophy | Salford City | 1 - 3 | Stockport |
| 20.05.2023 | League Two | Stockport | 1 - 0 | Salford City |
| 14.05.2023 | League Two | Salford City | 1 - 0 | Stockport |
| 01.04.2023 | League Two | Stockport | 1 - 1 | Salford City |
| 22.10.2022 | League Two | Salford City | 0 - 2 | Stockport |
Số liệu thống kê về Salford City gặp Stockport phong độ
Salford City
Stockport
Tỷ lệ trận Salford City vs Stockport
| # | Châu á | Bàn thắng |
|---|---|---|
| Cả trận | -0.99*1/2 : 0*0.87 | -0.97*2 3/4*0.83 |
| Hiệp 1 | 0.87*1/4 : 0*-0.99 | 0.78*1*-0.93 |
Thắng: 3.45 - Hòa: 3.45 - Thua: 1.86
Nhận định kèo Salford City gặp Stockport chi tiết
Thống kê kết quả đối đầu 8 trận gần nhất Salford City 25% thắng, hòa 37%, thua 37%, trận gần nhất vào ngày 08/10/2025 kết thúc với tỷ số Salford City 3 - 1 Stockport.
Số liệu thống kê phong độ, 5 trận sân nhà gần đây của Salford City họ thắng 3 hòa 1 và thua 1, còn phong độ 5 trận sân khách của Stockport thắng 4 hòa 1 và thua 0
Thống kê sau trận Salford City vs Stockport
|
|
0 | Sút bóng | 0 |
|
|---|---|---|---|---|
|
|
0 | Trúng đích | 0 |
|
|
|
0 | Phạm lỗi | 0 |
|
|
|
0 | Thẻ đỏ | 0 |
|
|
|
0 | Thẻ vàng | 0 |
|
|
|
0 | Phạt góc | 0 |
|
|
|
0 | Việt vị | 0 |
|
|
|
50% | Cầm bóng | 50% |
|