|
Rochedale Rovers
|
Kết thúc Mùa giải 2024/2025 Thời gian 16:30 ngày 09/03/2024 |
Wynnum Wolves
|
Nhận định Rochedale Rovers vs Wynnum Wolves, 16h30 ngày 09/03
| 03.07.2026 | Aus Queensland | Wynnum Wolves | 1 - 1 | Rochedale Rovers |
| 21.02.2026 | Aus Queensland | Rochedale Rovers | 0 - 3 | Wynnum Wolves |
| 07.06.2024 | Aus Queensland | Wynnum Wolves | 2 - 1 | Rochedale Rovers |
| 09.03.2024 | Aus Queensland | Rochedale Rovers | 1 - 4 | Wynnum Wolves |
| 25.07.2015 | Aus Brisbane | Rochedale Rovers | 2 - 2 | Wynnum Wolves |
| 18.04.2015 | Aus Brisbane | Wynnum Wolves | 1 - 2 | Rochedale Rovers |
Số liệu thống kê về Rochedale Rovers gặp Wynnum Wolves phong độ
Rochedale Rovers
Wynnum Wolves
Tỷ lệ trận Rochedale Rovers vs Wynnum Wolves
| # | Châu á | Bàn thắng |
|---|---|---|
| Cả trận | -0.85*0 : 1 1/4*0.66 | 0.89*3 1/4*0.93 |
| Hiệp 1 | -0.96*0 : 1/2*0.80 | 0.72*1 1/4*-0.91 |
Thắng: 1.51 - Hòa: 4.55 - Thua: 4.60
Nhận định kèo Rochedale Rovers gặp Wynnum Wolves chi tiết
Thống kê kết quả đối đầu 6 trận gần nhất Rochedale Rovers 16% thắng, hòa 33%, thua 50%, trận gần nhất vào ngày 03/07/2026 kết thúc với tỷ số Wynnum Wolves 1 - 1 Rochedale Rovers.
Số liệu thống kê phong độ, 5 trận sân nhà gần đây của Rochedale Rovers họ thắng 2 hòa 0 và thua 3, còn phong độ 5 trận sân khách của Wynnum Wolves thắng 1 hòa 3 và thua 1
Thống kê sau trận Rochedale Rovers vs Wynnum Wolves
|
|
0 | Sút bóng | 0 |
|
|---|---|---|---|---|
|
|
0 | Trúng đích | 0 |
|
|
|
0 | Phạm lỗi | 0 |
|
|
|
1 | Thẻ đỏ | 1 |
|
|
|
0 | Thẻ vàng | 0 |
|
|
|
0 | Phạt góc | 0 |
|
|
|
0 | Việt vị | 0 |
|
|
|
50% | Cầm bóng | 50% |
|