|
Richards Bay
|
Chưa diễn ra Mùa giải 2026/2027 Thời gian 00:30 ngày 05/11/2026 |
Stellenbosch FC
|
Nhận định Richards Bay vs Stellenbosch FC, 00h30 ngày 05/11
| 08.04.2026 | VĐQG Nam Phi | Richards Bay | 2 - 1 | Stellenbosch FC |
| 20.09.2025 | VĐQG Nam Phi | Stellenbosch FC | 0 - 1 | Richards Bay |
| 22.02.2025 | VĐQG Nam Phi | Stellenbosch FC | 1 - 1 | Richards Bay |
| 26.10.2024 | VĐQG Nam Phi | Richards Bay | 0 - 0 | Stellenbosch FC |
| 25.05.2024 | VĐQG Nam Phi | Richards Bay | 2 - 1 | Stellenbosch FC |
| 08.11.2023 | VĐQG Nam Phi | Stellenbosch FC | 2 - 1 | Richards Bay |
| 25.02.2023 | VĐQG Nam Phi | Richards Bay | 1 - 2 | Stellenbosch FC |
| 03.09.2022 | VĐQG Nam Phi | Stellenbosch FC | 1 - 2 | Richards Bay |
Số liệu thống kê về Richards Bay gặp Stellenbosch FC phong độ
Richards Bay
Stellenbosch FC
Tỷ lệ trận Richards Bay vs Stellenbosch FC
Nhận định kèo Richards Bay gặp Stellenbosch FC chi tiết
Thống kê kết quả đối đầu 8 trận gần nhất Richards Bay 50% thắng, hòa 25%, thua 25%, trận gần nhất vào ngày 08/04/2026 kết thúc với tỷ số Richards Bay 2 - 1 Stellenbosch FC.
Số liệu thống kê phong độ, 5 trận sân nhà gần đây của Richards Bay họ thắng 0 hòa 3 và thua 2, còn phong độ 5 trận sân khách của Stellenbosch FC thắng 1 hòa 3 và thua 1
Thống kê sau trận Richards Bay vs Stellenbosch FC
|
|
0 | Sút bóng | 0 |
|
|---|---|---|---|---|
|
|
0 | Trúng đích | 0 |
|
|
|
0 | Phạm lỗi | 0 |
|
|
|
0 | Thẻ đỏ | 0 |
|
|
|
0 | Thẻ vàng | 0 |
|
|
|
0 | Phạt góc | 0 |
|
|
|
0 | Việt vị | 0 |
|
|
|
50% | Cầm bóng | 50% |
|