|
Remo/PA
|
Chưa diễn ra Mùa giải 2026/2027 Thời gian 01:59 ngày 31/08/2026 |
Coritiba/PR
|
Nhận định Remo/PA vs Coritiba/PR, 01h59 ngày 31/08
| 16.03.2026 | VĐQG Brazil | Coritiba/PR | 1 - 0 | Remo/PA |
| 24.08.2025 | Hạng 2 Brazil | Coritiba/PR | 0 - 0 | Remo/PA |
| 22.04.2025 | Hạng 2 Brazil | Remo/PA | 1 - 0 | Coritiba/PR |
| 05.10.2021 | Hạng 2 Brazil | Remo/PA | 0 - 0 | Coritiba/PR |
| 03.07.2021 | Hạng 2 Brazil | Coritiba/PR | 2 - 1 | Remo/PA |
Số liệu thống kê về Remo/PA gặp Coritiba/PR phong độ
Remo/PA
Coritiba/PR
Tỷ lệ trận Remo/PA vs Coritiba/PR
Nhận định kèo Remo/PA gặp Coritiba/PR chi tiết
Thống kê kết quả đối đầu 5 trận gần nhất Remo/PA 20% thắng, hòa 40%, thua 40%, trận gần nhất vào ngày 16/03/2026 kết thúc với tỷ số Coritiba/PR 1 - 0 Remo/PA.
Số liệu thống kê phong độ, 5 trận sân nhà gần đây của Remo/PA họ thắng 3 hòa 1 và thua 1, còn phong độ 5 trận sân khách của Coritiba/PR thắng 1 hòa 2 và thua 2
Thống kê sau trận Remo/PA vs Coritiba/PR
|
|
0 | Sút bóng | 0 |
|
|---|---|---|---|---|
|
|
0 | Trúng đích | 0 |
|
|
|
0 | Phạm lỗi | 0 |
|
|
|
0 | Thẻ đỏ | 0 |
|
|
|
0 | Thẻ vàng | 0 |
|
|
|
0 | Phạt góc | 0 |
|
|
|
0 | Việt vị | 0 |
|
|
|
50% | Cầm bóng | 50% |
|