|
Real Sociedad B
|
Kết thúc Mùa giải 2023/2024 Thời gian 00:00 ngày 18/02/2024 |
Sabadell
|
Nhận định Real Sociedad B vs Sabadell, 00h00 ngày 18/02
| 18.02.2024 | Hạng 3 Tây Ban Nha | Real Sociedad B | 0 - 1 | Sabadell |
| 05.11.2023 | Hạng 3 Tây Ban Nha | Sabadell | 1 - 2 | Real Sociedad B |
| 02.04.2023 | Hạng 3 Tây Ban Nha | Real Sociedad B | 1 - 1 | Sabadell |
| 06.11.2022 | Hạng 3 Tây Ban Nha | Sabadell | 1 - 2 | Real Sociedad B |
Số liệu thống kê về Real Sociedad B gặp Sabadell phong độ
Real Sociedad B
Sabadell
Tỷ lệ trận Real Sociedad B vs Sabadell
| # | Châu á | Bàn thắng |
|---|---|---|
| Cả trận | 0.96*0 : 1/2*0.86 | -0.96*2 1/4*0.76 |
| Hiệp 1 | -0.93*0 : 1/4*0.75 | 0.74*3/4*-0.94 |
Thắng: 1.91 - Hòa: 3.10 - Thua: 3.60
Nhận định kèo Real Sociedad B gặp Sabadell chi tiết
Thống kê kết quả đối đầu 4 trận gần nhất Real Sociedad B 50% thắng, hòa 25%, thua 25%, trận gần nhất vào ngày 18/02/2024 kết thúc với tỷ số Real Sociedad B 0 - 1 Sabadell.
Số liệu thống kê phong độ, 5 trận sân nhà gần đây của Real Sociedad B họ thắng 0 hòa 1 và thua 4, còn phong độ 5 trận sân khách của Sabadell thắng 0 hòa 3 và thua 2
Thống kê sau trận Real Sociedad B vs Sabadell
|
|
0 | Sút bóng | 0 |
|
|---|---|---|---|---|
|
|
0 | Trúng đích | 0 |
|
|
|
0 | Phạm lỗi | 0 |
|
|
|
1 | Thẻ đỏ | 1 |
|
|
|
0 | Thẻ vàng | 0 |
|
|
|
0 | Phạt góc | 0 |
|
|
|
0 | Việt vị | 0 |
|
|
|
50% | Cầm bóng | 50% |
|