Giao Hữu CLB, Vòng T.3
Raufoss IL
1
VS
5

Kết thúc

Mùa giải 2023/2024

Thời gian 20:00 ngày 16/03/2024

Sogndal

Nhận định Raufoss IL vs Sogndal, 20h00 ngày 16/03

22.10.2026 Hạng 2 Na Uy Sogndal 2 - 1 Raufoss IL
21.06.2026 Hạng 2 Na Uy Raufoss IL 3 - 1 Sogndal
22.10.2025 Hạng 2 Na Uy Raufoss IL 1 - 3 Sogndal
31.05.2025 Hạng 2 Na Uy Sogndal 2 - 2 Raufoss IL
03.09.2024 Hạng 2 Na Uy Raufoss IL 4 - 1 Sogndal
23.05.2024 Hạng 2 Na Uy Sogndal 1 - 1 Raufoss IL
16.03.2024 Giao Hữu CLB Raufoss IL 1 - 5 Sogndal
23.08.2023 Hạng 2 Na Uy Raufoss IL 3 - 0 Sogndal
06.05.2023 Hạng 2 Na Uy Sogndal 2 - 1 Raufoss IL
26.03.2023 Giao Hữu CLB Sogndal 0 - 0 Raufoss IL

Số liệu thống kê về Raufoss IL gặp Sogndal phong độ

Raufoss IL

22/10/2026 Hạng 2 Na Uy

Sogndal 2 - 1 Raufoss IL

L

18/10/2026 Hạng 2 Na Uy

IL Hodd 5 - 1 Raufoss IL

L

15/10/2026 Hạng 2 Na Uy

Bryne 1 - 1 Raufoss IL

D

11/10/2026 Hạng 2 Na Uy

Raufoss IL 1 - 2 Moss FK

L

06/10/2026 Cúp Na Uy

Raufoss IL 1 - 5 Start Kristiansand

L
Sân nhà

11/10/2026 Hạng 2 Na Uy

Raufoss IL 1 - 2 Moss FK

L

06/10/2026 Cúp Na Uy

Raufoss IL 1 - 5 Start Kristiansand

L

20/09/2026 Hạng 2 Na Uy

Raufoss IL 0 - 2 Stromsgodset

L

13/09/2026 Hạng 2 Na Uy

Raufoss IL 2 - 1 Odd Grenland

W

30/08/2026 Hạng 2 Na Uy

Raufoss IL 0 - 3 Sandnes Ulf

L
Sogndal

22/10/2026 Hạng 2 Na Uy

Sogndal 2 - 1 Raufoss IL

W

18/10/2026 Hạng 2 Na Uy

Egersunds IK 3 - 3 Sogndal

D

15/10/2026 Hạng 2 Na Uy

Sogndal 0 - 1 Odd Grenland

L

11/10/2026 Hạng 2 Na Uy

Asane Fotball 2 - 1 Sogndal

L

20/09/2026 Hạng 2 Na Uy

Stabaek 2 - 1 Sogndal

L
Sân khách

18/10/2026 Hạng 2 Na Uy

Egersunds IK 3 - 3 Sogndal

D

11/10/2026 Hạng 2 Na Uy

Asane Fotball 2 - 1 Sogndal

L

20/09/2026 Hạng 2 Na Uy

Stabaek 2 - 1 Sogndal

L

05/09/2026 Hạng 2 Na Uy

Haugesund 2 - 0 Sogndal

L

27/08/2026 Hạng 2 Na Uy

Moss FK 2 - 2 Sogndal

D

Tỷ lệ trận Raufoss IL vs Sogndal

Nhận định kèo Raufoss IL gặp Sogndal chi tiết

Thống kê kết quả đối đầu 10 trận gần nhất Raufoss IL 30% thắng, hòa 30%, thua 40%, trận gần nhất vào ngày 22/10/2026 kết thúc với tỷ số Sogndal 2 - 1 Raufoss IL.

Số liệu thống kê phong độ, 5 trận sân nhà gần đây của Raufoss IL họ thắng 1 hòa 0 và thua 4, còn phong độ 5 trận sân khách của Sogndal thắng 0 hòa 2 và thua 3

Thống kê sau trận Raufoss IL vs Sogndal

0 Sút bóng 0
0 Trúng đích 0
0 Phạm lỗi 0
0 Thẻ đỏ 0
0 Thẻ vàng 0
0 Phạt góc 0
0 Việt vị 0
50% Cầm bóng 50%

DỮ LIỆU BÓNG ĐÁ: Kết quả bóng đá | tl bóng đá hôm nay | Lịch Thi Đấu Bóng Đá | Liverscore | Bảng Xếp Hạng Bóng Đá | Dự Đoán Bóng Đá | Lịch Phát Sóng Bóng Đá

TIN: Tin Bóng Đá | Nhận Định Bóng Đá

CLB YÊU THÍCH: Manchester Utd | Liverpool | Manchester City | Chelsea | Arsenal | Real Madrid | Barcelona | Bayern Munich| Juventus

tài xỉunohuiwin68bay789MM88soi kèo nhà cáiqq88qq88hi88https://footballtalentadvisors.com/kết quả bóng đá trực tuyếnsoi cầu xsmbEE88 đăng nhậpEE88EE88 đăng nhậpQh88QH88Qh88Qh88Qh88UY88xoso6688aakèo nhà cái 5xem trực tiếp bóng đásin88uk8811winSunwin90phutaa88s666Xoso66s666xoso66nhà cái 78winkeonhacaitỷ lệ kèocm88https://qq88.studio/game baitk88pg99pg88hm8813wintt88https://8kbet3.com/s666xem bóng đá cà khịabongdaluXôi lạc TVMì Tôm TVxem đá bóng trực tiếpSocolivebong da truc tiep dem naykenh bong da truc tiepbóng đá trực tuyến hôm nayaa88 đăng nhập88aa đăng nhậps666Go88Hi88Hi88nhà cái s666YG88hitclubgo88kèo nhà cáihitclubQQ8sv66sc88https://f168.today/new88kèo nhà cáis666Bongdaluhttps://vn88maker.com/v9bet6623Fun88Fun88Fun88Fun88GG88789clubkubet8kbetkèo nhà cáiHi88xembongda 90pSC88ok365bóng đá trực tuyếntrực tiếp bóng đátruc tiep bong daxem bóng đáxem bóng đá trực tuyếnsv388alo789đá gà trực tiếpkèo bóng đáae888http://8xbeta.io/http://8xbetb.io/truc tiep bong datrực tiếp bóng đá xoilactruc tiep bong da xoilactvtruc tiep bong datruc tiep bong da xoilactvxoi lactruc tiep bong da xoilactvxoilactvxoilac tvhitclub