|
Raufoss IL
|
Kết thúc Mùa giải 2026/2027 Thời gian 22:00 ngày 30/08/2026 |
Sandnes Ulf
Sundberg M.( 73’)
Sundberg M.( 50’)
Adne Gikling Bruseth( 39’)
|
Nhận định Raufoss IL vs Sandnes Ulf, 22h00 ngày 30/08
| 30.08.2026 | Hạng 2 Na Uy | Raufoss IL | 0 - 3 | Sandnes Ulf |
| 27.06.2026 | Hạng 2 Na Uy | Sandnes Ulf | 3 - 0 | Raufoss IL |
| 03.10.2024 | Hạng 2 Na Uy | Raufoss IL | 1 - 1 | Sandnes Ulf |
| 16.04.2024 | Hạng 2 Na Uy | Sandnes Ulf | 2 - 0 | Raufoss IL |
| 24.09.2023 | Hạng 2 Na Uy | Raufoss IL | 1 - 1 | Sandnes Ulf |
| 22.04.2023 | Hạng 2 Na Uy | Sandnes Ulf | 0 - 0 | Raufoss IL |
| 31.07.2022 | Hạng 2 Na Uy | Raufoss IL | 1 - 1 | Sandnes Ulf |
| 04.07.2022 | Hạng 2 Na Uy | Sandnes Ulf | 1 - 4 | Raufoss IL |
| 11.09.2021 | Hạng 2 Na Uy | Raufoss IL | 1 - 0 | Sandnes Ulf |
| 12.06.2021 | Hạng 2 Na Uy | Sandnes Ulf | 1 - 1 | Raufoss IL |
Số liệu thống kê về Raufoss IL gặp Sandnes Ulf phong độ
Raufoss IL
Sandnes Ulf
Tỷ lệ trận Raufoss IL vs Sandnes Ulf
| # | Châu á | Bàn thắng |
|---|---|---|
| Cả trận | 0.79*1/4 : 0*-0.95 | 0.91*3*0.91 |
| Hiệp 1 | -0.98*0 : 0*0.82 | 0.97*1 1/4*0.85 |
Thắng: 2.58 - Hòa: 3.75 - Thua: 2.24
Nhận định kèo Raufoss IL gặp Sandnes Ulf chi tiết
Thống kê kết quả đối đầu 10 trận gần nhất Raufoss IL 20% thắng, hòa 50%, thua 30%, trận gần nhất vào ngày 30/08/2026 kết thúc với tỷ số Raufoss IL 0 - 3 Sandnes Ulf.
Số liệu thống kê phong độ, 5 trận sân nhà gần đây của Raufoss IL họ thắng 1 hòa 0 và thua 4, còn phong độ 5 trận sân khách của Sandnes Ulf thắng 1 hòa 1 và thua 3
Châu Á: 0.79*1/4 : 0*-0.95
Cả 2 đội đều thi đấu thất thường: thua 5/5 trận gần nhất. Lịch sử đối đầu gọi tên SANDN khi thắng 8/16 trận đối đầu gần nhất.
Dự đoán : SANDN
Tài xỉu: 0.91*3*0.91
3/5 trận gần đây của SANDN có ít hơn 3 bàn. 3/5 trận đối đầu gần nhất của 2 đội có ít hơn 3 bàn thắng
Dự đoán : XIU
Tường thuật trực tiếp Raufoss IL đấu với Sandnes Ulf
| 90' | Trận đấu kết thúc. Tỷ số 0-3 |
| 90' | Thay người bên phía Raufoss IL: Engebakken T. vào sân thay Yaw Agyeman |
| 90' | Thay người bên phía Raufoss IL: M.Larsen vào sân thay Zekhnini R. |
| 85' | Thay người bên phía Sandnes Ulf: Brekke P. vào sân thay de Lanlay Y. |
| 81' | Thay người bên phía Sandnes Ulf: Jonas Brune Aune vào sân thay Sundgot O. |
| 77' | Thay người bên phía Raufoss IL: Joao Barros vào sân thay Aanesland M. M. |
| 73' |
|
| 68' | Thay người bên phía Sandnes Ulf: Debes E. vào sân thay Daniel Arifagic |
| 67' |
|
| 60' | Thay người bên phía Raufoss IL: Danbolt U. vào sân thay Achinioti-Jonsson A. |
| 60' | Thay người bên phía Raufoss IL: Adrian Rogulj vào sân thay Sildnes E. |
| 56' |
|
| 50' |
|
| 46' | Hiệp 2 bắt đầu ! |
| 45' | Hiệp 1 kết thúc. Tỷ số tạm thời là 0-1 |
| 39' |
|
| 00' | Trận đấu bắt đầu ! |
Đội hình Raufoss IL gặp Sandnes Ulf
-
(3-5-2) -
(3-5-2)
Đội hình chính Raufoss IL
| 12 | David Glemmestad |
| 15 | Elias Gartig |
| 13 | Achinioti-Jonsson A. |
| 6 | Erik Froysa |
| 3 | Asvestad E. |
| 27 | Zekhnini R. |
| 8 | Harald Holter |
| 7 | Sildnes E. |
| 10 | Aanesland M. M. |
| 14 | Yaw Agyeman |
| 19 | Karlsen H. V. |
Đội dự bị
| 31 | Danbolt U. |
| 25 | Engebakken T. |
| 11 | Fremstad N. |
| 16 | M.Larsen |
| 9 | Adrian Rogulj |
Đội hình chính Sandnes Ulf
| Falch A. | 1 |
| Nyhagen A. | 17 |
| Botnen F. | 3 |
| Kryger A. | 4 |
| Erik Berland | 23 |
| de Lanlay Y. | 16 |
| Saugestad S. | 8 |
| Daniel Arifagic | 22 |
| Adne Gikling Bruseth | 18 |
| Sundberg M. | 11 |
| Sundgot O. | 9 |
Đội dự bị
| Brekke P. | 14 |
| Debes E. | 25 |
| Eivind Hagen | 12 |
| Ivesdal N. | 32 |
| Memed A. | 77 |
Thống kê sau trận Raufoss IL vs Sandnes Ulf
|
|
14 | Sút bóng | 12 |
|
|---|---|---|---|---|
|
|
5 | Trúng đích | 5 |
|
|
|
0 | Phạm lỗi | 0 |
|
|
|
0 | Thẻ đỏ | 0 |
|
|
|
2 | Thẻ vàng | 2 |
|
|
|
13 | Phạt góc | 5 |
|
|
|
0 | Việt vị | 0 |
|
|
|
48% | Cầm bóng | 52% |
|